ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แม่อยากได้ของลูกมากกว่าผู้ใด copy

เริ่มโดย cyborg0011, สิงหาคม 16, 2021, 01:51:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

แม่อยากได้ของลูกมากกว่าผู้ใด

แม่ไม่ผิดหวังที่รอคอยลูกแม่

ผมชื่อ"โก๊ะ"เป็นชายหนุ่มที่มีร่างกายแข็งแรง เป็นคนขยัน เรียนหนังสือเก่ง ด้วยฐานะที่บ้านผมไม่ดีพอจะมีบ้านเป็นของตัวเอง ผมเป็นลูกชายคนเดียว เดิมทีผมอาศัยอยู่กับคุณปู่และคุณย่าตั้งแต่เล็กๆในต่างจังหวัดใกล้กรุงเทพฯ พ่อแม่มาทำงานกรุงเทพฯ แต่จะไปเยี่ยมทุกสัปดาห์ เมื่อผมอายุ12ปีผมก็ได้อยู่กับพ่อแม่ของผมอย่างถาวร ผมเชื่อมั่นและขยันขันแข็ง ผมจึงเริ่มทำงานเพื่อช่วยที่บ้านเมื่ออายุ15 ดังนั้นผมจึงไม่ค่อยได้อยู่บ้านหรือได้พบพ่อแม่มาก พ่อของผมทำงานบริษัท แม่มีอาชีพส่วนตัว ขายประกัน สินค้าขายตรง ผมทำงานหนักพอที่จะหาเลี้ยงตัวเองได้

แต่เกิดอะไรขึ้น? แม่อายุยังไม่ถึง40 เพราะอยู่กับพ่อมาตั้งแต่วัยรุ่น แล้วก็มีผมออกมาโดยไม่คิดว่าจะท้อง แต่พ่อแก่กว่าแม่10ปี แม่ยังสวยเดะ รูปร่างหุ่นดี ใครเห็นก็ชอบ ผมยังแอบชอบเลย แม่เคยถามผมว่า "ตอนโตถ้าจะมีแฟนดูดีๆนะ ต้องเรียนให้จบ" ผมบอกว่า "ถ้ามีแฟน ขอได้เจอคนที่สวยเหมือนแม่" ต่อมาแม่ของผมให้กำเนิดน้องสาว แต่พ่อกลับตกงาน ทำให้เราเสียโอกาสและลำบากมากขึ้น พ่อหางานอยู่นาน จนในที่สุดก็ตัดสินใจไปทำงานต่างประเทศ ต้องจากแม่-ผมและน้องสาว เหลือเวลาอีกไม่กี่เดือนที่แม่ยังหารายได้พอเลี้ยงตัวเองได้ พ่อไปต่างประเทศเพื่อส่งเงินมาให้เรากินอยู่สบายขึ้น

หลังจากพ่อจากไป ผมต้องช่วยดูแลน้องสาวและแม่ของผม แม่เริ่มสนิทกับผมมากขึ้นจากที่อยู่ไกลกัน แต่แม่มองผมด้วยสายตาแปลกๆ ที่จริงผมรู้สึกแบบนี้ก่อนที่เธอจะท้อง แม่มักจะถามผมเสมอว่าผมมีแฟนหรือยัง ? ตอนนี้แม่ชอบถามผมว่าผมเคยเที่ยวผู้หญิงหรือเปล่า? ผมจะบอกได้อย่างไร? มีอะไรแบบนี้แค่สองครั้งเท่านั้นที่อยากลอง แม่ชอบพูดตลกสองแง่สามง่ามๆ กระตุ้นผมบ่อยมากจนชินไม่อาย ผมเป็นคนรักสนุก สิ่งที่จะพูดคือการพูดคุยกับแม่เป็นครั้งคราว

เรื่องเกิดขึ้นเมื่อพ่อของผมไปได้สามเดือน และน้องสาวอายุได้สิบเดือน เมื่อเป็นวันปกติแม่บอกว่า "ช่วยแม่อาบน้ำน้องหน่อย" ผมช่วยแม่เตรียมอ่างน้ำอุ่นอาบน้ำให้น้องสาว สักพักแม่ก็นุ่งกางเกงกระโปรงขาสั้นบานๆถึงเข่าเหมาะกับการใส่อยู่บ้าน มานั่งม้านั่งขนาดเล็กสูงไม่ถึงข้อศอกจากพื้น แม่อาบน้ำให้น้องสาวตรงข้ามผม เกือบเหมือนนั่งยองๆ แต่ไม่ว่าจะตั้งใจหรือไม่ผมไม่รู้ กางเกงขาบานๆของแม่มันสามารถมองเห็นได้ลึก ผมเห็นขาอ่อนขาวเนียนและเรียวยาว แม่ก้มตัวท่อนบน จนมองเห็นร่องนมหกของสองเต้าขาวที่เบียดแน่นในเสื้อคอวี แม่ขยับขาซ้ายและขวาไปมา ราวกับจะให้ผมมองเข้าไปในหว่างขา แต่ผมเห็นเป้ากางเกงในสีฉูดฉาดของแม่

แม่อุ้มน้องสาวขึ้นมาจากน้ำ ผมเลยเอากาละมังอาบน้ำออก แม่นั่งอุ้มน้องมาเช็ดหัวเช็ดตัว "มองอะไร?" ผมพูดว่า "มองดูเด็กน้องครับ" แม่พูดกระเซ้า " ดูของน้องหรือดูของแม่" ผมสะอึกแต่พูดขึ้น "ก็ทั้งแม่และน้องครับ" แม่พูดอีก "แม่รู้น่ะ ลูกอยากดูอะไร?" ผมพูดว่า "แม่อยากให้ผมเห็นอะไร? แม่กำลังอาบน้ำอยู่" แม่พูดยิ้มๆ "เห็นจิ๋มน้องสาวแล้ว ยังแอบมองของแม่เหรอ?" ทำให้ผมงง แม่ยิ้มแบบเจ้าเล่ห์ "ดูของแม่ดีกว่ามั้ย?" ผมไม่เดียงสาเลยเผลอพูดว่า "ถ้าแม่ให้ ผมอยากดูเหมือนกัน" แม่หัวเราะเบาๆ จากนั้นแม่ของผมก็แกล้งกางเข่าอ้าขาและหุบ ทำให้ผมตะลึงจ้องมอง แม่ถาม " พอไหม?" ผมเลยบอกว่า. "เพิ่งเห็นนิดเดียวเองครับ" แม่หัวเราะ เอาผ้าห่อตัวน้องสาวแล้วอุ้มพาดบ่า "เอาล่ะ งั้นเราตามมา ดูกันให้ชัดๆตา"

แม่ยกชายขากางเกงกระโปรงบานขึ้น แล้วขยับกางขาอ้า "แม่กล้าให้ ผมก็กล้าดู" มันทำให้ตื่นเต้น ผมเห็นขาอ่อนจนกางเกงในแม่ แม่ยิ้มหวานแล้วถามว่า "ของแม่กับของน้องสาว ของใครน่าดูกว่ากัน?" แต่ผมกลับบอกว่า "ขาแม่ขาวสวยดีนะ" "โอ้...แค่ขาแม่ดูขาวอวบนี่นะ" แม่หัวเราะในคอเบาๆ "แค่นั้นหรือ?" แม่ยิ้มแล้วอุ้มน้องสาวเดินเข้าห้องนอน ผมก็จัดการเก็บของตามปกติ แต่คิดในใจ ก็แปลก...แม่แกล้งผมมากขนาดนี้ได้ยังไง? เพียงครู่เดียว แม่ก็ตะโกนเรียก "โก๊ะมาหาแม่" ผมก็เดินเข้าห้องนอนแม่ไป แม่นั่งขอบเตียงอุ้มน้องให้นมอยู่ ก็ยิ้มและบอก "มานั่งใกล้ๆแม่สิ แม่ไม่กัดหรอก" ผมนั่งลง

แม่ก็เปิดผ้าห่มที่คลุมท่อนล่างออก แล้วบอก "นี่ไง...ดูสิ" ผมก็บอก "ผมเห็นแม่อยู่แล้วทุกวัน" แม่พูด "เคยเห็นของผู้หญิงคนอื่นมาก่อนรึ? คุณตัวเคยไปเที่ยวมาแล้วไหม?" ผมก็ยิ้มแหยๆ แม่ถามเรื่องนี้อีกแล้ว แม่ก็ย้ำ "ไม่ต้องอ้ำอึ้งเลย แม่ไม่ได้จะว่า ทำไมไม่ตอบล่ะ? แม่แค่อยากรู้บ่อยแค่ไหน? ทำกี่ครั้งแล้ว อย่าโกหกแม่" ผมพูด "ครั้งสองครั้ง" แม่บอก "ก็พอรู้เดียงสานี่ แค่สองครั้ง จริงเหรอ?" ผมกุกกัก "ครึ่งหนึ่ง" แม่หัวเราะ" โอ้! ทำไมล่ะโก๊ะ?" ผมเขิน "คือครั้งแรกมันล่มปากอ่าว มันตื่นเต้นรึกลัว ไม่รู้" แม่หัวเราะร่วน "แล้วป้องกันตัวเองรึป่าว?" ผมยิ้มเขิน แม่หัวเราะ เอี้ยวตัววางน้องสาวลงนอน แล้วก้มลงมากอดตัวผม

บั้นท้ายกลมกลึงของแม่ที่ชายกระโปรงร่นถกไปสุดต้นขามันล่อใจผมหวิว แม่คงรู้ "นี่ไงที่โก๊ะกำลังมองหา? ....ดูตะโพกแม่สิ" แม่หัวเราะเบาๆ แล้วบอกว่า "มาจูบแก้มแม่สิ" ผมมองแม่นอนตะแคง "เฉย ทำไม?" ผมเข้าหาแม่ ไซ้ไปทั่วหน้าเพื่อจะจูบที่แก้ม แต่แม่หันกลับมาพูดว่า "เปล่า ไม่ใช่แก้มหน้านี่" ผมหยุดถาม "อ้าว..แล้วไหน?" แม่บอก "แก้มก้นจ้ะไม่ใช่แก้มหน้า" ผมตะลึง ขณะที่แม่บอกซ้ำ "อยากทำไม่ใช่เหรอ?" จากนั้นแม่ก็ถกกางเกงกระโปรงขึ้นถึงเอว ผมจ้องตาโต ก้นใหญ่สะโพกกลม กางเกงชั้นในสีขาวเข้ากับโทนสีผิว แม่ตบก้นแล้วบอกว่า "ใช่" แม่หัวเราะหันไปนั่ง แล้วถามว่าทำไมกล้าแอบมองเท่านั้น เมื่อโก๊ะเห็นร่องนมขาวของแม่ ตายังคงจ้องลงไป แม่เห็นผมเขินอาย หัวเราะอีกแล้วดึงผมเข้าไปซุกอกของเธออย่างที่ไม่เคยมาก่อน ทำให้ผมตกใจมือเผลอวางลงบนตักหน้าขา แม่จูบผมลูบหัวแล้วกระซิบ "ทำไมแค่ลูบขา ไม่อยากเข้าไปลึกอีกหรือจ้ะ?"

ผมตกใจมากที่แม่พูด แต่เมื่อมองไปที่ใบหน้าที่ยิ้มแย้ม บอกว่า "ลูกต้องการให้จับมือทำไหม?" แม่เริ่มจูบผมในแบบที่ไม่ใช่แม่กะลูกชายจูบกัน และแม่สอดลิ้นเข้าไปในปากผม ผมเหลือบตามองแม่ เธอไม่พูดอะไรได้แต่ยิ้ม ขณะที่เธอดึงผมเข้าไปและก็ให้นอนลง แม่ถกกระโปรงขึ้นถึงเอว แล้วบอกว่า "ไม่อยากเห็นของแม่แล้วรึ?" ผมพูดไม่ออก จ้องไปที่เป้ากางเกงในอันอวบอูมของแม่ เห็นไรขนสีดำข้างใน เธอก็ยิ้ม "ถอดกางเกงในของแม่ออกสิ จะได้เห็นความแตกต่าง" ผมหวาดไหวไม่คิดว่าแม่จะทำแบบนี้ ผมตัวสั่น "แม่บอกให้ถอดกางเกงในแม่ก็ถอด จะได้เห็นของจริง ทีหลังจะได้ไม่ต้องแอบดูอีก" ผมคิดในใจว่า...ผมเปล่าแอบมอง แต่แม่มักจะเปิดหวอให้ผมดูเองเสมอ... แล้วผมจะทำยังไงดี? ทำตามที่แม่บอกรึ?

ผมเงอะงะเอามือจับขอบกางเกงในแล้วดึงลง แม่ขยับตัวให้ง่ายขึ้น ผมตาโตมองโหนกหีนูนใต้ท้องน้อย แม่มีขนหมอยดำรูปทรงสามเหลี่ยม แคมด้านล่างกลีบยื่นออกมาซึ่งแยกออกเป็นร่อง แต่เห็นแคมเนื้อสนิทแน่นร่อง ผมตัวสั่นเทาไม่คาดคิดว่าจะได้เห็น แม่ถามผมอีก "เป็นไงจิ๋มของแม่และน้องสาว?" หีของน้องของผมไม่มีขน" แม่พูดพลางหัวเราะ "ลองจับดูสิ" ผมมือสั่นแต่ก็ยื่นมือไปจับมัน เริ่มจากโหนกขนลูบเบาๆ ดูแม่หลับตาไม่พูดอะไร ทำให้ผมตื่นเต้น หว่างขาบีบเบาๆ มันนุ่มอุ่นชื้นเต็มฝ่ามือดี แม่ยิ้มแล้วพูดว่า "หีแม่ใหญ่กว่าอีก อยากเอาไหมล่ะ?" ผมดึงมือออก ไม่คาดคิดว่าแม่จะยอมผมด้วยซ้ำ ผมนั่งด้วยความตกใจ อยาก..แต่ยังกลัว แม่ถาม "ไม่เป็นไร ลูกไม่อยากหรือ? หรือรังเกียจแม่?" ผมคิดว่ามันเกินเลยแล้ว ผมจึงบอกว่า "ผมไม่กล้า"

แม่ลุกขึ้นนั่งและเอามือจับเป้ากางเกงของผม ผมตกใจห่อร่างของเธอ แม่หัวเราะ" ทำไมมันไม่แข็งแล้ว หีแม่ไม่ได้มีไว้แค่ฉี่ กล้าเงี่ยนไม่ใช่เหรอ?" แม่ใช้คำว่าเงี่ยนที่ผมไม่เคยได้ยินมาก่อน ผมไม่รู้จะพูดอะไรผมก็เลยพูด "ถ้าพ่อรู้ว่ามันจะเป็นเรื่อง" แม่ว่า "แล้วใครจะบอกพ่อล่ะ เรารู้กันสองคน อีกเกือบสองปี พ่อถึงจะกลับมา ไม่พูดก็ไม่มีใครรู้" ผมถาม "แม่อยากให้เป็นผมเหรอ?" แม่ก็ว่า "หรือให้แม่ไปทำกับคนอื่น? แม่ก็เหงานะ น่าจะเข้าใจว่าแม่ต้องการอะไร?" แม่พูดจบ เราก็เข้าปากดูดจูบโดยไม่พูด ผมคิดว่าแม่ขู่ว่าจะไปให้คนอื่นเอา ผมคงยอมไม่ได้ เอามือขยำเต้านมที่อยากสัมผัสมานาน แล้วก็ไม่ผิดหวัง นมแม่นิ่มแต่ยังเต่งตึงเหมือนแม่ยังสาว แม่อมยิ้มปลดตะขอแล้วถอดเสื้อชั้นในทั้งตัว เต้านมของแม่ยังแน่นเต่งตึงและขาวใสจนเห็นเส้นเลือด

แม่ดึงผมเข้าซบที่หน้าอกแล้วบอก "ดูดนมแม่สิ อยากกินนมใช่ไหม?" ผมขบปากดูดหัวนมแม่เบาๆ แม่สอดมือเข้าไปใต้ก้อนนมบีบเต้า นมสดไหลเข้าปาก มันอร่อยมาก มือของผมก็คว้าเต้านมอีกข้าง แม่บีบนมจนน้ำนมไหล ผมเปลี่ยนไปเลียยอดอกของแม่ ปล่อยมือลงเล็กน้อย แล้วจับหีของแม่ แม่ก็นอนเหยียดขาของเธอออก ผมจึงสัมผัสกับขนหมอย แม่เริ่มหายใจหนักๆแบบหายใจไม่ถนัด มือลูบหัวผมไปมา ผมเงยหน้ามองแม่ที่ใบหน้าเหยเก แม่พูดเสียงเบา "ถอดกางเกงลูกออกสิ เราจะได้มีเซ็กส์ด้วยกัน" ผมไม่พูดอะไรรีบถอดเสื้อ แม่นั่งลงแล้วถอดกระโปรง เราสองคนก็เปลือยเปล่า ผมมองอย่างตกตะลึง ร่างเปลือยแม่สวยจับใจ "แม่สวยจัง" แม่ห่อปากตาโตเมื่อเห็นควยแข็งของผม แม่ขัดเขินพูดว่า "ทำไมใหญ่และยาวขนาดนี้???" ผมรู้ว่าควยของผมไม่เล็กเลย ผมเคยวัดขนาดกันกับเพื่อนๆ ตอนเปลี่ยนชุดเล่นกีฬาที่โรงเรียน

แม่ลังเลเล็กน้อย แต่หันไปที่เตียงด้านหลัง อ้าแขนรอผม ผมขยับไปอยู่ในอ้อมกอดของแม่ เราจูบและดูดปากกันและกัน มือของผมก็จับทั้งนมและหีอย่างสนุกสนาน แม่ครางอ้าปากค้าง ถามว่า "จะเย็ดมั้ย? แม่เงี่ยนแล้ว  ลูกเย็ดแม่ได้แล้ว" แม่บอก "ควยแข็งขนาดนี้คงไม่หลุด มาเย็ดกันเถอะ" ผมจับขาสองข้างของแม่อ้ากว้างพาดบ่า แม่ยกก้นร่องอ้าเปิดออก ผมเอาควยจ่อที่รูหีของแม่ ผมบอกว่า "ผมเย็ดละครับแม่" แม่พยักหน้า แม่สะดุ้งดูผมครู่หนึ่ง แม่อ้าปากค้าง ผมสะดุ้งเพราะความเจ็บควย รูหีของแม่คับแน่นกว่าสาวๆที่ผมเคยเล่นเอาด้วย ผมไม่คิดเลยว่าผมเย็ดต่อไปไหว แต่ผมหยุดไม่ได้ ผมเริ่มดันควย ให้หมดอาการคันและเสียวควย และชักเข้าออกร่องหีแม่ แม่ครางส่ายหัว หายใจทางปาก ผมปล่อยขาแม่ลงจากบ่า ผมนอนทับแม่ แต่ก้นของผมยังคงขยับขึ้นลง ผมขบเม้มหัวนมแม่สลับซ้ายขวา แม่ครวญครางและร้องออกมาว่า "ดีลูก แม่ไม่ผิดหวังที่รอมา" ผมถาม "แม่รอให้ผมเย็ดเหรอ?" แม่พยักหน้า ครางซี๊ดยาว.......

ผมเย็ดโยกควยสักพัก ก็บอกว่า "หีแม่เย็ดมันส์จริงๆ" แม่พูดยิ้มหน้าบิดเบี้ยว "สนุกก็เย็ดไปเถอะอย่าหยุด แม่เงี่ยนสุดๆแล้ว" ผมบอก "แม่ครับ น้ำผมจะแตกแล้ว" เธอว่า " แม่ก็น้ำจะแตกแล้ว แตกในเลย แม่ไม่ท้องหรอก แม่กินยาคุม" แม่เกร็งกระตุกขากระตุก ผมก้มลงมองที่ควย มีคราบเมือกขาวๆเลอะจนเปียกขน ผมกระแทกอีกหลายครั้ง น้ำกามก็แตกเข้าใส่รูหีแม่ แม่หมดแรงลงหอบหายใจ ผมนอนกอดแม่ แม่จูบผมอย่างเร่าร้อนและไม่พูดอะไร ปล่อยให้ผมลูบทุกส่วนของร่างกายของแม่ หลังจากนั้นไม่นาน น้องสาวที่หลับอยู่ก็ตื่นขึ้นมา แม่ลุกขึ้นยืน หันไปหาน้องสาว อุ้มมาดูดนม ผมเห็นแผ่นหลังขาวเนียนของแม่ แล้วใช้มือลูบไล้ลงไปที่ก้นกอย ไม่นานน้องสาวก็เงียบหลับต่อ แม่ก็เอนตัวนอนตะแคงข้าง แต่หันหลังให้ผม ผมยันควยไว้กับร่องก้นเธอ แม่ตกใจถามว่า "โอ! อะไรจะแข็งได้เร็วปานนี้" แน่นอนว่าผมยังเป็นวัยรุ่น แข็งแรงมาก ควยของผมก็แข็งตัวเร็ว "ขอเย็ดอีกครั้งนะแม่ "

แม่ไม่พูดอะไร ยังคงนอนตะแคงตะคองกอดน้องน้อย แต่ยกขาข้างหนึ่งกางขึ้น ผมเลื่อนตัวสอดตัวเข้าไป แล้วจับควยสอดเย็ดหีแม่จากข้างหลัง มันยากพอสมควร เพราะผมไม่เคย ไม่รู้จะทำยังไง แต่ก็สนุก..ผมเย็ดได้สักพัก แม่ครางเบาๆ... ผมสาวควยถอยออกมา จนควยหลุดออกจากรูหีแม่ แม่ของผมพลิกตัวและคร่อมบนตัวผม แม่ขย่มจับควยผมยัดเข้ารูหีแล้วเริ่มบดขยี้ ผมมองนมแม่ที่สั่นเต้นตรงหน้า ผมใช้มือทั้งสองข้างขยำเต้านมของแม่อย่างไม่เบาแรงเลย ผงกหัวขึ้นจูบดูดสลับไปมา แม่ขย่มเด้าต่อสักพักจนเสร็จน้ำแตก แล้วก็ทิ้งตัวลงบนอกผม แต่ผมยังไม่เสร็จ ผมจับแม่พลิกคว่ำหน้าท่าคลานด็อกกี้ ผมขย่มและเย็ดอีกหลายที และผมก็หลั่งน้ำกามอีกครั้ง แม่กอดผมจูบผมตัวสั่น "เยี่ยมยอดมาก" ผมถาม "ผมจะเอาอีกได้ไหม?" แม่ยิ้มพยักหน้าแล้วพูด "ลูกสามารถเอาได้ทั้งวันนี้ คืนนี้ทั้งคืนและวันต่อๆไปอีกจ้ะ" ผมยิ้มอย่างมีความสุข บอกแม่ "แต่ตอนนี้คืนนี้ แม่ไม่ได้นอนคนเดียวแล้ว" แม่ยิ้มหวานบอกผมว่า "ตื่นมา เดี๋ยวเราไปซื้อของกัน"

ตอนเย็น เราก็อออกไปซื้อของ กินข้าวนอกบ้าน กลับบ้าน หลังจากน้องนอน ผมก็แอบเข้าไปหาแม่อีกครั้งและมีเซ็กส์กันอีกสองสามรอบน้ำในคืนนั้น แม่พอใจรสเสียวกับผมมาก และบอกว่ามีความสุขสนุกที่สุด คาดไม่ถึงว่าผมแกร่งแข็งขันขยันเย็ดอย่างงี้ แม่อยากให้ผมมาเอาบ่อยๆ ผมเองก็มีความสุขเสียว แต่ผมจะต้องทำงานพาร์ทไทม์หลังเลิกเรียน กลับบ้านดึกไม่ค่อยเจอแม่. แม่มักจะเข้านอนก่อน แต่แม่สามารถเรียกหาผมได้ตลอดเวลา ผมคงไม่สามารถบอกได้ว่าผมเย็ดยอดเยี่ยมแค่ไหน? เพียงแต่กังวลว่าหลังจากหนึ่งปีที่พ่อจะกลับมา ผมจะไม่ได้ตื่นเต้นกับแม่แบบนี้อีก