ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โดนวางยาปลุก เลยสอยทั้งน้องทั้งพี่ copy

เริ่มโดย cyborg0011, สิงหาคม 16, 2021, 01:53:59 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

โดนวางยาปลุก เลยสอยทั้งน้องทั้งพี่

หยุดยาวชวนฝัน
เจ้าของเรื่อง....ปีเตอร์

ผมมีเรื่องหนึ่งมาเล่าให้ฟัง มันเป็นอดีตส่วนหนึ่งของผม ซึ่งมันสุดจะเหลือเชื่อเลยสำหรับตัวผม เรื่องมีอยู่ว่า เมื่อตอนผมอายุประมาณ38 ผมได้พาเมียและลูกแฝดของผมไปเที่ยวต่างจังหวัดช่วงหยุดยาวเทศกาล บังเอิญในระหว่างขาเดินทางกลับนั้น ได้พบกับครอบครัวหนึ่ง..รถเสียข้างทาง ผมจึงเข้าไปช่วยเหลือ จนรถใช้งานได้ จากนั้นก็กะว่าจะเดินทางต่อ ครอบครัวนั้นได้คะยั้นคะยอ ขอร้องให้ผมแวะไปเที่ยวบ้านเขาก่อน ซึ่งมันเป็นทางผ่านพอดี ผมเลยไม่ปฏิเสธ คืนนั้น ผมกับภรรยาและลูกๆได้รับการเลี้ยงดูปูเสื่ออย่างดี จนไม่สามารถขับรถกลับต่อได้ ก็เลยตามเลย..จึงอาศัยนอนกับครอบครัวนั้นเลย

ครอบครัวนั้นมี"นายศร"เป็นหัวหน้าครอบครัวอายุประมาณ33กว่าๆ แฟนเขาชื่อ"จีน"แก่กว่าเขา3ปี มีลูก3คนเป็นหญิงล้วน คนโตอายุ15-16 ชื่อ"เซร่า"เป็นลูกครึ่งอเมริกันจากแฟนเก่าจีนเขา ถัดมาคือ"น้องป๊อป" กับ"น้องเฟิร์น"อายุ14-15และ12-13ตามลำดับ คืนแรกนายศรได้ตั้งวงเหล้ากัน โดยมีหนูป๊อปเป็นเด็กชงเหล้าให้ แล้วก็ชงอร่อยเสียด้วย เล่นเอาทุกคนดื่มเอาจนหมดไป3ขวด ท้ายสุดก็พับคาวงหมด เหลือแต่หนูป๊อปกับผม เป็นชุดสุดท้ายที่ยังไม่หลับพับ แถมผมยังมีอาการแปลกๆอีก คือมีอาการเงี่ยนอยากนอนกับเมียเสียอีก ความรู้สึกนี้มันมากจนไม่เคยเป็นมาก่อน

ผมอดกลั้นไม่ไหว จึงบอกให้หนูป๊อปเฝ้าดูพ่อแม่เขาไปก่อน ส่วนผมจะอุ้มภรรยาผมไปนอน หนูป๊อปตอบรับว่า "ค่ะ เดี๋ยวหนูจัดการเก็บของ และดูทางนี้ให้เอง" จากนั้นผมก็อุ้มภรรยาผมไปอย่างทุลักทุเล เพราะเธอตัวใหญ่กว่าผมมาก เธอสูง170กว่าๆ ส่วนผมแค่156เอง ไม่รู้ว่าไปจีบกันได้อย่างไร? พออุ้มไปถึงเตียงนอน ผมอดกลั้นไม่ไหว กระชากเธอมาตรงมุมขอบเตียง ปล่อยให้ขาเธอห้อยลงมา เลิกกระโปรงเธอขึ้น ถอดกางเกงในของเธอออก ส่วนของผมมันเป็นกางเกงบอล เลยง่ายหน่อย ผมถอดทีเดียวทั้งกางเกงใน แล้วเดินโท่งๆมาที่เธอ เอาน้ำลายผมชโลมไอ้หนูผม แล้วใส่เข้ารูหีเธอเลย ผมกระแทกเธออย่างเร็วและแรงมากอย่างไม่เคยเป็น

ผมทำอยู่นานจนน้ำผมออก จากนั้นก็ถอนตัวพลิกมา นอนหอบแฮ่กๆข้างภรรยาผม ดีนะ ที่ลูกๆผมนอนอีกห้องหนึ่ง ไม่อย่างงั้นผมดูไม่จืดแน่ นอนกันสองคนผัวเมีย โป๊ช่วงล่าง จากนั้นผมก็วูบไป จนมารู้สึกว่ามีอะไรมายุกยิกแถวหน้าขา ผมเลยค่อยๆหลี่ตาดู ปรากฏว่าเป็นหนูป๊อปเธอกำลังอมไอ้หนูผมอย่างเมามัน และไอ้หนูของผมรู้สึกจะชอบเธอมาก เลยแข็งเป็นไอติมแท่งให้เธอดูด อย่างไม่เกรงใจผมเลย จนผมเสียววูบๆและตื่นเต้นมาก แต่ผมก็สะกดใจนอนหลับตา แอ่นไอ้หนูให้เธออมอย่างเดียว ไม่กล้าส่งเสียง หรือลืมตาตื่น กลัวว่าเธอจะตกใจเตลิดหนีไป

หนูป๊อปเธออมและรูดปากเธอเข้าออกอยู่พักหนึ่ง เธอก็ถอนปากออกและเหมือนเงียบหายไป จนผมนึกว่าเธอคงเลิกเล่นกับไอ้หนูผมแล้ว กะว่าจะลืมตาขึ้น ก็รู้สึกว่ามีอะไรหยุ่นๆเปียกๆมาคลุมที่ไอ้หนูผม ผมหรี่ตาดูเห็นเธอไปเอาถุงยางสีแดงแจ้ด มาสวมให้ไอ้หนูผม จากนั้นเธอก็อมต่อ ทำเอาอยากจะคลั่งเสียให้ได้ หนูป๊อปเธออมและรูดเล่นอยู่พักหนึ่ง เธอก็ถอนปากออก จากนั้นที่เตียงนอนก็มีอาการยวบยาบ ผมหรี่ตาดูอีก แทบคลั่งครับ..เด็กสาวอายุ14-15 แก้ผ้ามาลักหลับผม หนูป๊อปครับ..เธอโป๊ครับ นมเป็นกระเปาะ หัวนมยังเป็นเม็ดเล็กๆ กำลังนั่งคร่อมไอ้หนูผมอยู่ ผมแทบลืมตาเลยครับ ดีนะที่เธอไม่สังเกตเห็น หนูป๊อปเธอเอาน้ำมันพืชมาชโลมที่ไอ้หนูผมครับ จากนั้นก็คลุกเข่าคร่อมตัวผม เอามือจับไอ้หนูผมจ่อตรงรูน้อยๆที่ไม่มีขนของเธอ แล้วกดตัวเองลงมา

ผมเหลือบดูเธอ เห็นเธอหลับตาปี๋เลยครับ ขยุกขยิกจนหัวควยผมเข้าไปจนได้ จากนั้นเธอก็ซูดปากครางออกมาว่า"อูย..ย...เข้าง่ายกว่าเมื่อกี้เยอะเลย.." จากนั้นหนูป๊อปเธอก็เสียหลักครับ เลยทำให้ไอ้หนูผมพุ่งพรวดเข้ารูเธอจนมิดด้ามครับ เธอสะดุ้งน้ำตาเล็ด ครางอ๋อยเลยครับ ก็ไอ้หนูผมมันตั้ง6นิ้วกว่าๆแน่ะ แม่ไอ้หนูยังอ๋อยๆ แล้วนับประสาอะไรกับเด็กแหละครับ ตอนนี้ลำเนื้อตลอดทั้งลำของผมถูกรัดจนคับติ้วด้วยรูของหนูป๊อป รับรู้ถึงการขมิบอย่างแรง และถี่ไม่เป็นจังหวะของเด็กสาว ถึงตอนนี้ผมทนไม่ได้แล้ว ต้องยอมร่วมด้วยช่วยกันกับหนูป๊อปจนได้ ผมจึงเอามือจับล๊อกที่เอวเด็กไว้ก่อน แล้วลืมตาขึ้นบอกหนูป๊อปว่า"ขอให้ลุงช่วยดีกว่านะ เดี๋ยวของลุงหัก"

หนูป๊อปหน้าแดงอยู่แล้ว ก็ยิ่งแดงเข้าไปอีก จะขยับลุกหนีไปไหนก็ไม่ได้ หน้าขาเธอชิดสนิท ติดกับหน้าขาผม แถมยังโดนผมล็อกตัวไว้อีก ผมจึงจับเอวเธอโยกไปมากับโหนกของผม จนเธอสูดปากร้อง "โอ๊ย..โอ๊ย.." บอกผมตลอดว่า"อย่าโยก..ลุงจ๋า.. ลุงจ๋าอย่าโยก. หนูปวดฉี่ จนจะราดแล้ว" ผมเลยบอกว่า "ให้มันราดไปเลย ลุงไม่ว่าหรอก" ผมโยกเร็วขึ้น..เร็วขึ้น..ถี่ขึ้น จนหนูป๊อปเริ่มเกร็งหีและขมิบลำเนื้อของผมแรงขึ้น ท้ายที่สุด..หนูป๊อปก็ร้องกรี๊ดยาว ตัวแข็งเกร็งนิ่ง ขมิบลำของผมวูบๆ ผมเลยหยุดนิ่งก่อน กลัวเธอหัวใจวายตายเสียก่อน ผมจะซวยหนักกว่านี้ พอหนูป๊อปเริ่มคลายตัว ผ่อนตัวลง..เธอก็ฟุบลงที่หน้าอกผม แล้วพูดว่า "ทำไมลุงไม่เอาของลุงเข้าออก? เหมือนของคนอื่นแหละค่ะ หนูเคยเห็นแต่เขาเอาเข้าเอาออกกัน แล้วก็ฟุบแน่นิ่งไป แต่ลุงโยกไปมาอย่างเดียว"

ผมเลยตอบกลับไปว่า "ลุงเหนื่อยจ๊ะ ไหนจะต้องขับรถ แถมยังมาเอาเมียอีกเมื่อกี๊ ลุงเลยไม่มีแรงเอาหนูไงจ๊ะ แต่ว่าตอนนี้ลุงหายเหนื่อยแล้ว ลุงขอเอาหนูต่อนะ เมื่อกี๊หนูน้ำออกแล้ว แต่ลุงยังไม่ออกเลย" คือว่าของผมมันยังแข็งอยู่ครับ ผมเลยพลิกตัวขึ้น โดยอุ้มหนูป๊อปติดขึ้นมาด้วย เอามือช้อนขาทั้งสองข้างของหนูป๊อปมาไว้ที่แขนผม และให้หนูป๊อปโอบคอผมไว้ จากนั้นผมเริ่มกระเด้าเอวผมเข้าออกรูเธอช้าๆ ส่วนปากผมก็เม้มดูดนมน้อยๆ จนเธอเริ่มซูดปาก ครางไปเรื่อยๆ จนเสียงครางเธอเริ่มดังขึ้น ผมจึงให้เธอเบาเสียงลง เดี๋ยวทุกคนเขาจะตื่นมาเห็นกัน หนูป๊อปบอกว่า "ไม่มีใครตื่นง่ายหรอกค่ะ หนูเอายานอนหลับให้ทุกคนกินหมดแล้ว เว้นแต่ของลุง หนูเอายาของพ่อหนูให้ลุงกิน"

ผมตกใจถามกลับไปว่า "ยาอะไรลูก?" หนูป๊อปตอบว่า "ไม่รู้ค่ะ เห็นพ่อหนูแอบใส่ให้พี่เซร่าเขา ตอนแม่ไม่อยู่ จากนั้นพี่เซร่าก็มานอนให้พ่อหนูเอาไอ้นั่นเข้าออกในตัวพี่เซร่าเขา จากนั้นหนูเห็นพี่เซร่าแอบไปให้พ่อหนูทำเกือบทุกครั้ง เวลาแม่เข้าตัวจังหวัดคนเดียว หนูสงสัยแต่ไม่กล้าถาม กลัวคุณพ่อตี พอได้โอกาสเลยเอาใช้กับลุงดู" ผมได้ยินดังนั้นจึงถามกลับอีกว่า "แล้วตัวหนูเคยให้ใครทำแบบนี้ มาก่อนแหละ ถึงได้เก่งขนาดนี้ ลุงเกือบโดนหนูลักหลับเสียแล้ว" หนูป๊อปตอบว่า "หนูเพิ่งลองกับลุงเป็นคนแรกค่ะ ที่หนูทำไป หนูลองเลียนแบบพี่เซร่าค่ะ เพราะทุกครั้งหนูจะแอบดูพ่อกับพี่เซร่าตลอดเลย" ผมได้ยินอย่างนั้น เกิดอาการคึกสุดๆ จึงเริ่มกระเด้าแรงขึ้นเร็วขึ้น จนผมเกือบน้ำแตก เนี่ยขนาดเอาเมียมาก่อน ยังเต็มกลั้นขนาดนี้ ถ้ามายกแรกผมขายหน้าแน่ๆ แต่ว่าผมคงมีแรงต่อหลายยกแน่

โดนเด็กเอายาปลุกเซ็กส์มาใส่ในเหล้าอย่างนี้ มิน่าถึงได้เสี้ยนผิดปกติ ผมกระเด้าแรงๆจนน้ำใกล้ออก เลยหยุด แล้วอุ้มหนูป๊อปไปนอนที่เตียง จับเธอนอนหงายตรงขอบเตียง จับขาแยกชี้ฟ้า มองดูไอ้หนูของผมวิ่งเข้าออกรูหีหนูป๊อป จนแตดเธอครูดเข้าออกตามท่อนเนื้อควยของผม สุดท้ายผมก็ชักท่อนลำควยผมออกมา ดึงถุงยางออก แล้วเสียบเข้าไปใหม่ ทีนี้ผมคลุกเข่าเอามือจับเอวเธอไว้ เร่งตัวเองเต็มสปีด กระแทกท่อนเนื้อควยผมอย่างเร็ว จนหนูป๊อปกระเด้งไปมา ร้องคราง "โอ๊ย..โอ๊ย..โอ๊ย.." ผมกระแทกแรงขึ้นจนมีเสียงหน้าขากระทบกันดัง..ป้าบ..ป้าบ.! ตลอดเวลา ในที่สุดผมกลั้นไม่ไหวแล้ว กระชากตัวเองเข้าออกยาวๆ จนเกือบหลุดได้5-6ที ก็ปล่อยน้ำรักใส่ในรูหนูป๊อป 3ปึ้ดใหญ่ ส่วนหนูป๊อปก็สะดุ้งร้องกรี๊ดสุดตัว ผวาขึ้นมากอดผมแน่น ขมิบรูเธอรัดท่อนเนื้อผมตุบๆตุบๆ จนผมเข่าอ่อน ล้มนอนทับตัวเธอบนเตียง หายใจหอบหนักๆอย่างไม่เคยเป็นมาก่อน

เวลาผ่านไปได้สักพัก หลังจากที่ไอ้หนูผมอ่อนตัว สงบนิ่งในรูหีหนูป๊อปพักหนึ่ง ก็เกิดแข็งตัวกะดุกๆขึ้นมาอีก จนคับแน่นท้องน้อยหนูป๊อป หนูป๊อปเธอร้องคราง "อูย..ย.." ขึ้นมา ส่วนผมก็มีอารมณ์ขึ้นมาอีก จึงเริ่มขยับไอ้หนูของผมต่อช้าๆ หนูป๊อปก็ร้องเสียงหลงบอกผมว่า "ลุงจ๋า..หนูไม่ไหวแล้ว.. หยุดก่อนได้ไหมค่ะ?.. แสบจิ๋มเหลือเกินลุง" ผมตอบกลับไปว่า"ลูกเอ๋ย.. ใช่ว่าลุงอยากทำต่อนะ แต่ไอ้หนูมันแข็งจนปวดอย่างนี้.. ถ้าไม่เริ่มต่อใหม่ เดี๋ยวของลุงไม่ยอมอ่อนลง.. ลุงจะบอกพ่อหนูนะ ว่าหนูเอายาพ่อหนูให้ลุงกิน" พูดไปซอยไปเหลือบมองจิ๋มหนูป๊อป เห็นเลือดเริ่มซึมออกซิบๆ ก็สงสาร..ไม่รู้จะทำอย่างไรดี นึกขึ้นได้ เลยถามหนูป๊อปว่า "หนูเอายานอนหลับให้ใครกินบ้างแหละ" หนูป๊อปตอบว่า "ทุกคนเลยค่ะ ก่อนหนูมาหาลุง หนูก็แอบผสมในเหล้าให้พ่อกับแม่กินอีกคนละ2เม็ดค่ะ ส่วนป้า(เมียผม)กับพี่เซร่า หนูแอบใส่ตั้งแต่แรกแล้วคนละ2เม็ดค่ะ"

มิน่าเล่าเมียผมถึงได้สลบไสลอย่างนี้ "เออ.. หนูบอกว่าพ่อหนูกับพี่เซร่าชอบทำแบบนี้กันใช่ไหม?.. งั้นลุงขอไปทำกับพี่สาวหนูได้ไหมล่ะ?.. ไม่อย่างนั้นลุงจะทำกับหนูต่อ จนกว่าของลุงจะหมดฤทธิ์ยา กี่รอบก็ไม่รู้" ผมขู่ทับ หนูป๊อปลังเลแป๊บหนึ่ง ก็ตอบตกลง ผมจึงให้พาที่ห้องนอนหนูเซร่า โดยไม่ลืมแวะหามเอา(แบก)สองผัวเมียนั้น ไปส่งที่ห้องนอนเขาด้วย จะได้ห่างๆห้องนอนหนูเซร่าเขาหน่อย ผมจะได้เอาหนูเซร่าถนัดๆ ไม่ต้องระแวงมากนัก เมื่อถึงห้องนอนหนูเซร่า ผมก็จัดการล็อดประตู เปิดไฟในห้อง เห็นหนูเซร่าสวมชุดคลุมนอนกอดกับหนูเฟิร์นอย่างสุขสบาย เพราะมีลมแอร์เย็นๆพัดมาเอื่อยๆ ผมจึงเดินเข้าไปดึงชุดคลุมเธอออก แม่เจ้าโว๊ย เธอสมัยใหม่ซะด้วย ข้างในไม่ใส่อะไรเลย

ผิวหนูเซร่าช่างขาวเนียนอมชมพู สมเป็นลูกครึ่งฝรั่งปนจีน จริงๆนมก็เต่งตึงเต็มไม้เต็มมือเหลือเกิน มองลงมาตรงนั้นก็อูมฟุก มีขนหมอยสีน้ำตาลปนทองอ่อนนุ่มขึ้นบางๆ พอมองเห็นร่องกลีบเลือนลาง ผมกลืนน้ำลายเอือกใหญ่ๆ มึอไม้สั่นไปหมด จึงค่อยๆจับก้นเธอยกเอาหมอนใบเล็กข้างเธอมารองหนุนไว้ แยกขาเธอออก เห็นกลีบแย้มๆของเธอสีชมพูระเรื่อ มีรอยคล้ำนิดๆ ไม่สังเกตดีๆก็ไม่รู้ว่าเคยโดนเอามาแล้ว ผมก้มลงดูดเลียละเลียดลิ้นกับแตดหนูเซร่าอยู่นาน จนหนูเซร่ากระตุกแล้วกระตุกอีก น้ำรักเธอช่างหอมหวานเหลือเกิน เมื่อผมเห็นว่ารูจิ๋มของชุ่มไปด้วยน้ำลายผม ผสมกับน้ำรักเธอแล้ว จึงไม่รอช้า ขยับตัวขึ้นคร่อมตัวเธอ เอามือจับไอ้หนูจ่อเข้ารูหีเธอ ผมค่อยขยับแซะไปเรื่อยๆ จนปลายหัวเข้าไปได้แล้ว เห็นหนูเซร่านอนกัดฟันแน่น ส่วนรูหีเธอนั้นก็ขมิบแน่น จนผมไม่สามารถเข้าไปได้อีก ผมจึงเอามือมาขยำบีบเต้านมเธอเบาๆและเม้มปากอมหัวนมเธอ สลับไปมาไปมาทั้งสองข้าง จนเธอครางออกมา

จากนั้นหนูเซร่าก็ค่อยคลายอาการขมิบลง ผมจึงตัดสินใจกระแทกเข้าไปทีเดียวจนมิดด้าม หนูเซร่าสะดุ้งจะพลิกตัว แต่ติดที่ตัวผมจึงไปไม่ได้ รูหีหนูเซร่าขมิบรัดไอ้หนูผมตุบๆ แต่ก็ไม่แน่นจนคับติ้วเหมือนหนูป๊อป ผมจึงค่อยหายใจสะดวกหน่อย ผมค่อยสาวไอ้หนูผมเข้าออกยาวๆช้าๆ ไปเรื่อยๆ จนสักพัก รูหีของหนูเซร่าก็เริ่มขมิบถี่เข้าๆ และเธอก็หน้าแดงก่ำ หัวนมแข็งชูชัน ล่อตาผมเหลือเกิน ผมจึงสปีดตัวเองอย่างแรงและเร็ว จนเสียงหน้าขาผมกระทบจิ๋มเธอดังตลอดเวลา สุดท้ายผมเสร็จ อัดไอ้หนูผมเเนบแน่นสนิทกับจิ๋มเธอ ผมกระตุกตัวเองวูบๆ แต่น้ำผมออกน้อยมากแทบไม่มีเลย ผมปล่อยให้ไอ้หนูผมอ่อนคารูได้แปล๊บเดียว มันก็เริ่มแข็งขึ้นมาอีก ผมจึงเปลี่ยนท่าบ้าง มีทั้งตะแคงข้าง แทงข้างหลังบ้าง ผมลองถอดชุดของหนูเฟิร์นออกบ้าง เห็มจิ๋มเด็กน้อยช่างโหนกอูม กลีบปิดแน่นสนิท น่าเลียเหลือเกิน ผมไม่รอช้า ปากผมดูดเลียจิ๋มหนูเฟิร์น มือก็ขยำบีบคลำนมหนูเซร่า พร้อมทั้งกระเด้าซอยไอ้หนูเข้าออกรูจิ๋มหนูเซร่าอย่างมีความสุข

ท้ายสุดก็ได้เปิดบริสุทธิ์รูตูด ทั้งหนูหนูเซร่าและหนูเฟิร์น ผมก็อาศัยน้ำมันพืชที่หนูป๊อปทิ้งไว้ให้นั่นแหละ เป็นตัวช่วย ลื่นดีจริงๆ แต่เหม็นหืนหน่อยนะ ผมยอมรับว่าผมไม่เคยมีความสุขอย่างนี้มาก่อนเลย แล้ววันหลังผมจะเล่าเหตุการณ์ต่อจากคืนนั้นให้ฟัง เพราะหลังจากคืนนั้น นายศรก็มีธุระด่วนที่ต่างจังหวัด 2 วัน ได้ขอร้องให้ผมและครอบครัวอยู่ต่ออีก 3 วัน เป็นเพื่อนเมียและลูกเขา คุณคิดดูแล้วว่า ใน3วันที่อยู่ต่อนั้น ผมทำอะไรบ้าง โดยเฉพาะกับอีก2คนแม่ลูกที่เหลือนั่น

johnywalker

::Evil:: ความคิดชั่วร้ายเข้ามาในสมอง เล่นมันหมดบ้านเลย