ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณแม่สอนเสียว ตอนที่ 25 (โน้มน้าว)

เริ่มโดย Farewell, สิงหาคม 16, 2021, 04:19:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zzzbamboozzz

C70_69

Sak2563

bunkerd2523

::HeyHey::พี่น้องท้องชนกัน เอากันไม่เบื่อ

robertrobin

หลังๆมานี้แป้งเริ่มเปลี่ยนไปเหมือนวิภาทุกวันๆแล้ว น่าจะติดนิสัยนี้มาจากสองแม่ลูก แบบนี้เป้จะรับมือไหวไหมละเนี่ย ไหนจะหมอปิ่นอีก สู้ๆนะครับ

วสันต์ ชาญวิทย์

เมื่อความต้องการอยู่เหนือคำว่าพี่น้อง แค่แม่วิคนเดียวก็ทำให้สงบลำบากแล้ว

mighty

นั่นแน่..พี่น้องคู่นี้รู้ใจกันจังเลยนะพี่หามาให้น้องๆส่งต่อให้พี่แบบนี้ครอบครัวสุขสันต์..

dragonlionc

มาอย่างต่อเนื่องเลยนะครับ
แบบนี้ผมตัวแห้งพอดีครับ 55

jabavox

วิเทรนเป้มาได้ดีจริงๆ แต่วินี่น่าลุ้นว่าจะโดนใครอีกมั้ย

้hihi1112

ไหนๆก็ผ่าน 3P มาแล้ว หาเพิ่มต่อเป็น 4P หรือ 5P สักที่จะเป็นอะไรไป

samanlo ba

tha.soundman

ระหว่างที่วิไปเคลียร์กับพัธ เป้ก็ชวนแป้งและปิ่นมาสนุกร่วมกัน สวรรค์ชัดๆ

nar007

เป้เสนอมาแบบนี้ แป้งจะให้คำตอบยังไงล่ะ ต้ดสินใจยากจริงๆ แต่เพิ่มหมอปิ่นอีกซักคน แป้งน่าจะรับได้และก้อชอบด้วยละมั้งครับ

beerrescue

ชอบ วิจารณ์มากครับ ไม่แชร์ต่อ

Moo Muzz

สุดท้ายคุณวิก็อดใจไม่ไหว แป้งเองก็ยั่วเจ้าเป้เต็มที่ เจ้าเป้นี้ก็อึดจริงๆ