ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้คุมจิต : "จดหมาย" (EP.1) -แนวสะกดจิต

เริ่มโดย GoDeRsOuL, สิงหาคม 16, 2021, 09:41:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ipichai

ปลดล๊อคได้แล้ว ต่อไปต้องลอง
มีหนังหลายเรื่องบอกว่าคนเราใช้สมองแค่ 10% ถ้าใข้ได้เพิ่มก็จะเพิ่มศักยภาพโดตัวเองได้

unicrons

จดหมายจากพ่อยังตามมาส่งถูกอีกนะเนี่ย แสดงว่าต้องมีใครติดตามดูอยู่หรือป่าว

exelier

แนวสะกดจิตแบบนี้น่าติดตามครับ ตอนแรกๆสะกดจิตไป หลังๆแบบติดใจก็ดีครับ

truck_san

เห็นตอนล่าสุดเพิ่งเข้ามาอ่านเรื่องน่าสนใจมากครับเริ่มเจ้าริทจะได้สาวกี่คนไว้ในครอบครองลุ้นกันจนจบเรื่องแน่ๆ

NaNNz

หลังจากอ่าน  ตอน นี้ จบ ทำให้นึกถึง เรื่อง จ้าวโลก  หายไปไหน ก็ไม่รู้  เปิดหัวมาคล้ายๆกัน  ติดตามต่อไปครับ เบื้องลึกน่าจะมี อะไรมากกว่า นี้ เชื่อว่างั้นนะ   
" "

sthanya

แนวนี้ชอบครับ มีพลังพิเศษนิดหน่อย เพื่อเพิ่มความสุขตัวเอง แต่อย่าทำคนอื่นเดือดร้อน

mspeed

ถ้ามีความสามารถพิเศษแบบนี้ เราเองก็คงลองใช้ในทางแบบนี้แน่ๆเหมือนกันล่ะ

BANK R5R5

เปิดหัวเรื่องมาได้น่าสนใจมากเลยริทจะได้ทั้งสะกดจิตและมีสมองที่ดีอีก  เป็นแนวน่าติดตามอ่านมากเลย

Peapea302

fireawayg

veecross

DR.MAN

อ่านไปครึ่งตอนแรก นึกว่านายริทจะเป็นคนดี

ถถถถถถถ  พอเห็นบอกมีรอยยิ้มอันชั่วร้าย  งานนี้แม่เลี้ยง กับ step sister คงต้องกลายเป็นทาสกามริทแน่นอน

eltas007