ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[ My Mint Karaoke ] Mint Side Story " เทพีบ้านไพร " บทที่ 6

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 17, 2021, 12:14:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เอเค

3วันต้องใช้ให้เต็มทีนะกลับไปน่าจะใช้ชีวิตกับงานมีเวลาให้กันน้อยอิก

neimuchan

พักเขียนก่อนดีกว่ามั้ยครับ -*-

กางเตนท์เที่ยวนี่ ถ้าตอนกางไม่เคลียพื้นตรงที่กาง กางไปทับก้อนหินที่ไม่ทันสังเกตุนี่ บางทีเดินเหยียบตรงหินนี่แทบคว่ำ -*-
จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-

คนเหงา

ช่วงนี้น้องมิ้น​ทำตัว​น่ารัก​มากๆเลยและขอให้​เทพโทนหายไวๆนะ

n_neng

พักผ่อนเยอะๆๆนะครับ
บรรยากาศบนมอ น่าจัดนะครับ  เงียบๆในบรรยากาสธรรมชาติแบบนี้ จัดครับ

testman

หายไว ๆ นะครับ มียา ขาดยา มีปัญหาอะไรไหมครับ

มินต์น่ารักมาก ยิ่งอ่าน ยิ่งรู้สึกว่าโอยย อยากได้โมเมนต์แบบนี้บ้าง

ieaky

พักผ่อนเยอะ ๆ น่ะครับไรท์ หายไว ๆ เด้อ 
ช่วงนี้มันคือช่วงเวลาทองของมินท์จริง ๆ น่ารักสดใส ออดอ้อนท่านโทนไม่ทำตัวทื่อ ๆ แข็ง ๆ เหมือนตอนอยู่กรุงเทพ หวังว่ากลับไปจะเป็นแบบนี้ตลอดนะ แต่คงเจอดาวสกัดดาวรุ่งพร้อมแก้มแน่ ๆ

whitebag

หายไวๆนะท่าน ดูแลตัวเองด้วย ขอเป็นส่วนหนึ่งที่ให้กำลังใจท่าน
เราจะรอผลงานท่านต่อไป ขอบคุณครับ

Daxamoo

เด็กน่ารักทำอะไรก็สดใสนะ
กินน้ำอุ่นไปเยอะๆจิบๆให้ไขเลด เด้วก็หาย

test1234

ตอนนี้น่ารักดีครับ รักษาสุขภาพด้วยนะครับ

usman1963

รักษาสุขภาพด้วยนะครับ คุณโทน ขอให้กลับมาเป็นปกติไวๆนะครับ

ปล. มิ้นนี้น่ารักจริงๆนะ ตอนอยู่กับคุณโทน2ต่อ2เนี่ย

tumsweet

พักรักษาตัวให้หายก่อนนะครับเรื่องเขียนไว้หายค่อยเขียนต่อรอได้ครับ

Angel_p

น่ารักตามเคย แต่ดูแลตัวเองด้วยนะครับ

Wiwek

น้องมิ้นน่ารักกก
ขอให้คุณโทนหายจากโควิดนะครับดูแลสุขภาพด้วยนะครับ

633sqd

พักให้หายดีแล้วค่อยเขียนดีกว่า รอได้นานแค่ไหนก็รอ 😁 อ่านภาคนี้สาวอื่นคะแนนตกกันหมด แพ้ความน่ารัก ::WooWoo:: ::Grimace::...แต่เต้นท์ไม่เก็บเสียงนะ ระวังหน่อย

ท่าทางจะไม่ได้ดูดาว กลับไปดูดาวที่กทม.ก็ได้เนอะ ตัวเป็นๆ  ::HoHo::