ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[ My Mint Karaoke ] Mint Side Story " เทพีบ้านไพร " บทที่ 6

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 17, 2021, 12:14:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

shotti

Kasama.ja

ด้วยใจเลยครับ ขอให้ไม่เป็นไรและหายให้เร็วที่สุด  เพื่อนผมก็เป็นและหายแล้วครับ ไม่ต้องกังวล ทั้งตัวเองและคนรอบข้างด้วยนะครับ  ถ้าขาดแคลนสิ่งใด บอกมานะครับ  ทางนี้แหละ  อีเมล์นี้ไม่ค่อยได้เปิดครับ

kpnttn

เหมือนมิ้นมาปล่อยของเลยแฮะ กลับไปแล้วจะยังอยู่โหมดนี้ หรือจะกลับไปเป็นเจ้าหญิงน้ำแข็งอีกล่ะ

หายเร็วๆ นะครับ

kriangbaac

พักก่อนก็ได้ครับ ถ้าต้องพยายามเขียนนี่ไม่ใช่เรื่องเล่นๆละครับ แต่รู้ว่าหายไปไหนอย่างนี้ ก็เบาใจ รอได้ครับไม่รีบ

thana7

รักษาสุขภาพด้วยครับขอให้หายไวๆ ครับ มิ้นท์ยังน่ารักเหมือนเดิมแม้คนเขียนจะป่วย

mr.supply

ตอนนี้สนุกมากครับเล่าประสบการณ์ในการท่องเที่ยวและความทรงจำกับเจ้าหญิงน้ำแข็งที่ช่วงนี้ทำตัวน่ารักมาก แต่ยังไงก็ดูแลสุขภาพนะครับเทพโทน

Melon

เมื่อคืนหลับไปก่อน ตอนนี้เลยรีบตื่นมาขึ้นมอเลยครับ

Edit : มิ้นต์น่ารักมากๆเลยตอนนี้ ใจละลายต้องย้ายทีมแล้วมั้งเนี่ยยย

ป.ล. ขอให้สุภาพแข็งแรงทั้งคุณแม่และคุณโทนด้วยครับ

Sur9x

ผิดกะเมียผมที่บ้าน ไปเที่ยวกันขนาดว่าเปิดประตูออกไปเจอวิวทะเลสวยๆ ข้างหน้า2 ก้าว มีสระว่ายน้ำสวยๆ
นางยังขอนอนอยุ่แต่ในห้องเลย

nowhereman

ขอบตคุณที่มาลงให้ครับ ขอให้ป่วยเต็ม 100 ไวๆนะครับ ส่วนเจ้าหญิงน้ำแข็งตอนนี้น่ารักกว่าเดิมอี๊ก อ่านแล้วอยากไปเที่ยวบ้างเลย

โอย ตายๆ เจ้าหญิงน้ำแข็งถามแบบนี้ ท่านโทนตอบอย่างอื่นไม่ได้แน่นอน ไม่งั้นอาจจะเสียเลือดแทนเสี่ยน้ำ 555

hunterkung

ขอให้หายเร็วๆนะครับ ปลอดภัย สำหรับการอุดหนุน ทำมาเลยครับ พร้อมครับ 

xtazy

รอดูว่าน้องมิ้นจะได้ครางแข่งกับเสียงลมหรือเปล่า พักผ่อนเยอะๆ จะได้หายไวๆนะครับ

GU Koy

ขอบคุณท่านโทนด้วยคับที่ลงตอน 6มาให้fc ทั้งหลาย หายโควิดเร็วๆนะคับ

motbonzi

มาแล้วกับลุคแมวน้อยขี้อ้อน อ้อนอย่างนี้นายโทนละลายแน่
ขอให้เทพโทนหายไวๆนะครับให้ปลอดภัยทั้งครอบครัวรักษาสุขภาพให้แข็งแรง สู้ สู้ครับ

toshihiko

ขอบคุณที่ไรท์ป่วยแล้วยังส่งน้องมิ๊นท์มานะครับ ขอให้รักษาตัวหายไว ๆ ครับ