ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้คุมจิต : "โศภิตา" (EP.4) -แนวสะกดจิต

เริ่มโดย GoDeRsOuL, สิงหาคม 19, 2021, 12:53:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kenwin

ต้องอดทนมากเลยนะ ไม่จัดการพี่สาวก่อน

akennya

ponggunyuki2527

น่าสนมจ หากสะกดสองคนพร้อมกัน มันจะเป็นอย่างไ

singkanong

EP นี้จะมาแบบสั้นๆให้โหยหาเลยเหรอเอาให้จบสักรอบด้วยเถิดนะกำลังได้อรรถรสติดตามครับ

kgerrard

อ่านๆไปก็สงสารแม่เหมือนกัน รักเอ็นดูมาตลอด แต่ก็ต้องมาเสียท่า
แต่ก็ปนๆไปกับความเสียวในขณะที่อ่าน
ลุ้นๆๆๆๆครับ
น่าติดตามจริงๆ

paoimpreza

testman

งงว่าทำไมอยู่ ๆ เปลี่ยนชื่อล่ะครับ

ตัวริทเองท่าจะเป็นเด็กติดแม่ เลยอยากทำแบบนี้ ท่าทางจะเป็นเรื่องในครอบครัวล้วน ๆ

ppherbalife

txxt30

แหม นึกว่าจะลิ้มลองพี่สาวก่อนเป็นคนแรก นี่กลับเลือกแม่บุญธรรมก่อนซะแล้ว ผิดคาดจริงๆ

test nana

1819

เป็นเรื่องธรรมดา ที่พลังจิตของคนพึ่งตื่น จึงอยากจะลองในสิ่งที่ใจตัวเองปราถนา    และริทก็คือต้องการโส เลี้ยงของตัวเองนี่แหละ เพราะริทอาจขาดความอบอุ่นจากแต่เล็ก    น่าสงสารแต่ริน  จะฝืนตัวเองยิ่งทรมาน  โดนพลังเจ้าริมไปเต็มๆ  คืน วันเกิด ริทต้องแจ้งเกิดิย่างยิ่งใหญ่ไปเลย
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

Kingmar

ทรมานพี่สาวนานไปน่าจะจัดให้หายเงี่ยนเสียก่อนนะครับ

songsak

จะสะกดจิตแม่คนสวยได้สำเร็จไหมนะ แบบนี้ฮาเร็มในฝันชัดๆเลย

The maiji

ผมนี้ตั้งหน้าตั้งตารอเลยครับเนื้อเรื่องสนุกดีตื่นเต้นลุ้นด้วย