ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้คุมจิต : "โศภิตา" (EP.4) -แนวสะกดจิต

เริ่มโดย GoDeRsOuL, สิงหาคม 19, 2021, 12:53:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ppyyaa

ชอบแนวนี้มาก แล้วยิ่งมาจากฝีมือของ ผู้เขียนแล้ว สุดมากครับ

Fazz

ขอบคุณมากครับ จะตามไปติดตาม E-book ด้วยนะครับ

panya kaimookdee

ผมชอบชื่อใหม่นะครับ โดยเฉพาะคนแม่ดูอ่อนหวานขึ้นครับ

ที่นี้น่าสนใจว่าการใช้พลังจะมีแนวทางได้กว้างขวางขนาดไหนครับ

jackkie

สงสับจากลูกสาวู่แม่​ แล้วควบสองแน่ๆ

Mylove1234

ริทจะเป็นพระยาเทครัวเลยเหรอ. แต่พลังนี่นี้สามารถใช้อัดเพิ่มได้ไหมนะ

D11T

รอลุ้นต่อไปว่าพระเอกจะเก็บความบริสุทธิ์ของตัวเองได้นานสักแค่ไหนและจะเก็บแต้มกับสาวน้อยสาวใหญ่่อีกกี่คนสนุกครับแนวนี้จะมีรักแท้เกิดขึ้นรึเปล่าน่ะ

wikky4

อยากมีพลังแบบนี้บ้างจัง จัดให้สุดๆเลยครับ

kpnttn

เลือกผู้มีประสบการณ์ก่อนไปเปิดซิงสินะ

Jim Lord

น่าสงสารพี่สาวนะ คันยุบยิบตลอดจนกินอาหารไม่ค่อยได้ 555

gumpxxxx

ใช้พลังเพิ่มกับคนใหม่ จะทำให้คนเก่าลดลงมั๊ยนะ

battozai

วางแผนได้แยบยลมาก แต่จะทำยังไงให้ทั้งแม่เลี้ยงและพี่สาวเต็มใจที่จะให้จริงๆ

Starx

ipichai

ขอตอบก่อนเลยนะครับว่าผมชอบแนวท่านมีโอและท่านนักฆ่าหมายเลข 8 มากติดตามทุกตอนทุกเล่มรอคอยตอนใหม่ทุกอาทิตย์เลย
ส่วนเรื่องแนวสะกดจิตก็เคยอ่าน(เคยดู AV ญี่ปุ่นด้วย) แต่ก็เป็นแนวเหมือนๆกันที่สะกดจิตคือเฉยๆไม่ค่อยให้ความรู้สึกแบบสุดๆ
อยากได้แนวนี้แหละครับที่ ค่อยๆเปลี่ยนความรู้สึกให้ดราม่ามากขึ้น