ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้คุมจิต (EP.6) "ความร้อนรุ่มของม่ายสาว" -แนวสะกดจิต

เริ่มโดย GoDeRsOuL, สิงหาคม 23, 2021, 12:23:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Oatoatoat

taka95

รอให้อาการออกเอง สุดยอดจริงๆ หวังว่าคงจะไม่มีใครโผล่มาตอนนี้นะ

บทพูดตอนสุดท้ายดูจะเป็นทางการแปลกๆไปสักหน่อยนะ

outsider

targus

การฝังความคิดนี่มันทรมานจริงๆเล้ย  แต่ถ้านายริทจะฝังความคืดเพื่อช่วยคนจากวังวนร้ายๆแล้วเค้ากลับมาตกหลุมรักนี่จะดีไม่ใช่น้อย

Panudet

กำลังเข้มข้นเลย ตัดจบแบบค้างคามาก แต่ก็ดีน่าติดตาม

หนูนัทครับ

ดำเนินเรื่องได้ดีมากครับ มาหยุดให้ติดตามต่อไปตรงจุดที่สำคัญพอดี อยากรู้ว่าริทให้แม่บุญธรรมพูดว่าอะไรน่ะครับ

exelier

รอลุ้นหลายตอนเหมือนกันนะครับนี่ กว่าจะได้ทั้งแม่กับลูก ตามต่อครับ สั้นๆแต่สนุกดีครับ

Kingmar

ppyyaa

ผมว่าสำนวนลงตัวนะครับ บรรยายบรรยากาศได้ดี บทพูดก็พอดี

Csc It

ตื่นเต้นแทนริทเลยจะให้แม่เลี้ยงเปิดซิงแล้วแล้วแม่โสจะพูดว่าไง

Oceankings1234

ต่อไปแม่คงสวยขึ้นอีกเยอะแน่นอนโดนฉีดน้ำขนาดนี้

retirenavy