ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้คุมจิต (EP.6) "ความร้อนรุ่มของม่ายสาว" -แนวสะกดจิต

เริ่มโดย GoDeRsOuL, สิงหาคม 23, 2021, 12:23:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

warpzone

แผนการสูง สะกดจิตเพื่อให้เกิดความต้องการเอง แบบนี้คงจะโดนอีกนาน

peerawat k.

nar007

ริทนี่เล่นตัวจริงๆ วางแผนไว้แล้วยังจะแกล้งแม่เค้าอีก

truck_san

ได้เริ่มเกมแรกสะทีนะครับ แต่ก็กลัวใจผู้เขียนสะจริงดูมันราบรื่นแปลกๆ จะhappy endไหมนี่

terapoong48

แม่ทนไม่ไหว​ รุกใส่อย่างเดียวเลยครับ​ นึกว่าจะได้เห็นฉากอ่อยเหยื่อนิดๆ

××Mon××

จริงๆไม่ต้องถึงกับหยาบคายก็ได้ครับ แต่น่าจะลดภาษาทางการซักนิด เช่นแทนตัวละครด้วยชื่อเล่น ใส่ภาษาบ้านๆเข้าไปบ้าง เพราะในตัวของครอบครัวนี้ไม่ใช่ไฮโซ (แค่แนะนำลองดูครับ)

power9

singkanong

โหยยยริทมีจิตใจโหดร้ายมากหลังจากวันนี้ไปคงไม่มีอะไรเหมือนเดิมอีกต่อไป

Fazz

densanova

โห ผมชอบกว่าแนวสะกดจิตหลายๆเรื่องนะ ดูแบบค่อยเป็นค่อยไป ไม่ใช่มาถึงจับเอาเลย