ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ดาวโรงเรียนกับไอ้หมาหลง

เริ่มโดย darkgiggs, สิงหาคม 24, 2021, 04:14:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Hanz3312

เหลือลูกกระโปหที่มันต้องอัดเข้ามานะ จุกแน่ๆ แล้วแม่หรือตาเสริมมาเห็นนะ อืมหื้อ

ืnininunu

game14974

จะมาเอาคืนให้น้อง โดนเอาเองซะงั้น

sammyadong

จ๊อด ยุทธนา จร้า

The maiji

เสียด้ายโดนหมาซะล่ะยังไงก้ออย่าติดใจมันล่ะ

palmy love

ชอบๆครับ ยิ่งโดนเยคาชุด นร ด้วย คราวหน้าขอคาชุด นศ ทรงเอาั้นๆบ้างนะครับ

dome704

charles

เรื่องเด็ดๆ อย่าติดใจแล้วกันน้อง ไม่จบง่ายๆหรอก

rexmost gizmo

เจอหมาหื่น เข้าให้ น้องดิว เจ้าของหมาจะหื่นด้วยรึป่าว

songsak

เดี๋ยวน้องดิวจะติดใจไอ้หลงแน่ๆงานนี้

evilblack

singkanong

Deadmask13

ต่อจากหมาแล้วน่าจะโดนเจ้าของหมาตามมาซ้ำแน่ๆ

NEOONE_14

แนวนี้ช่วงหลังไม่ค่อยมีคนแต่งดลยครับเป็นแนวที่อ่านแล้วได้อารมทาสที่ฅื่อสัตย์ที่สุดของมนุษย์กลายมาเป็นเจ้านายมนุษย์ชอบมากครับ