ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ดาวโรงเรียนกับไอ้หมาหลง

เริ่มโดย darkgiggs, สิงหาคม 24, 2021, 04:14:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

taksinzaa

Readdonly

gongongon

เด็ดมากๆครับ น่าอิจฉาแทนไอ้หลงจริงๆ

lowcl00

ชอบแนวนี้ครับ รอติดตามผลงานใหม่ๆอีกนะครับ

arsenyo

เอี้ยเกี้ย

::Punch:: เสียดายของจริงเลยๆ ไอ้หลงนะไอ้หลง หวังว่าจะไม่กลายเป็นติดใจนะน้องดิว

m rod

kapook6336

Gear

สงสารน้องดิวเลยจะมาเอาเรื่องหมากลับโดนหมาเล่นซะงั้นหวังว่าจะไม่ติดใจหมานะน้องดิว

Dominus

boon05

โดนหมาข่มขืนถ้าใครเขารู้อายเขาตายเลยน้องดิว

MooEuan

ภาพประกอบกับเนื้อเรื่องพาให้ได้อารมณ์มากครับ แนวนี้คนเขียนไม่ค่อยมี ที่จับคู่ถูกใจก็น้อย มีเรื่องนี้แหละเป็นอีกเรื่องที่ถูกใจ

bronzehead

จักรภพ อุดมสิน

เจ้าของหมาต่อคิวเอาต่อแน่ๆ

ต้องมีตอน 2 ต่อแล้วครับ อิอิ
ขอบคุณมากนะครับ