ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตะลุยรักสาวงาม 6 (ความเป็นมา)

เริ่มโดย twintower, สิงหาคม 31, 2021, 03:50:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

KonMol2

เจอเหตุการณ์แบบนี้ไม่แปลกหรอกที่จะโกรธและไม่ให้อภัย ใครจะทำใจได้ของดูต่างหน้าคนที่เคารพรัก

terapoong48

aumoum

แค้นฝังหุ่นจริงๆ​ ธรรมดาไปแล้วกับอิทธิพลคนใหญ่คนโตทางราชการ

865162

waterwater

testman

แค้นฝังลึกจริง ๆ แต่ของบางอย่าง เอามา ร้อยล้านก็แทนไม่ได้จริง ๆ

BooM_Za

จัดให้หนักครับคนแบบนี้ เอาให้สาสม

lukpuman

เฉียบบบบพูดได้คำเดียวครับพี่รุต

Chan_Som

ความโกรธที่ฝังใจ ทำให้บางครั้งเงินก็ไม่มีความหมาย การตัดสินใจขึ้นอยู่กับอารมณ์ ความรู้สึก ได้โอกาส จัดการให้สะใจ  ::DookDig::

aekkung

แค้นแบบนี้ใครคิดจะทำอะไรลองคิดให้ดีก่อนน่ะ

12457890

แค้นแบบนี้จำไปจนตายเลยครับ กลัวแต่ว่าการแก้แค้นจะทำให้มีภัยในภายหลังน่ะสิ

Sukjai21

เหมือนอ่านนวนิยายสนุกๆ เรื่องหนึ่ง

manote

gfthebc

หมั่นไส้​วิวัฒน์​เหมือนกัน​ครับ​ เบ่ง​ยังงี้​ต้อง​ได้รับ​การ​ตอบแทน​ที่​สมน้ำสมเนื้อหน่อย​ครับ​

jaojom

คุณรุตก็ไม่เบานะครับ แต่ก็นะเห็นใจครับ โดนซ่ะขนาดนั้น