ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตะลุยรักสาวงาม 6 (ความเป็นมา)

เริ่มโดย twintower, สิงหาคม 31, 2021, 03:50:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

toy5599

gumpxxxx

คุณรุตเวลาโกรธ เวลาแค้นนี่น่ากลัวจริงๆ

aQuarium

ดราม่าเข้มข้น สมจริง ถึงไม่มีฉาก 18+ แต่ก็อ่านสนุกเลยครับ

olanla

songuru

longman_44

mspeed

อยู่ดีๆก็ดีอยู่แล้ว เรื่องมันจบไปแล้ว คนแบบนี้วางอำนาจที่ตัวเองไม่ค่อยจะมี
เอาให้สาแก่ใจไปเลยก็ดีครับ

zaar65

ได้เนื้อเรืองเลยครับ ความแต้นต้องชำระจริง

yukleg

แค้นนี้สิบปีก็ยังไม่สาย อ่านแล้วอดนึกถึงโจ้คนดังไม่ได้เลยครับ

เวรย่อมระงับด้วยการไม่จองเวร...สาธุ  แต่อดหวั่นใจไม่ได้ว่าคนอย่างวัฒน์มันจะยอมเลิกลาแค่นี้จริงๆหรือ ถ้าไม่มีพ่อพี่ไนท์มันอาจแว้งกัดได้อีก

Samart Phowongphailert

chanky2007

แค้นฝังหุ่นจริง แต่จริงๆคนทำธุรกิจ ต้องมียกขึ้น วางลงได้
เพราะกดดันอีกฝ่ายมากๆ ก็อันตรายภายหลังนะ

แต่เรื่องมาแบบนี้ ก็ถูกใจผู้อ่านครับ

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

thongdaeng_skk

yai79

anek007

alpha7