ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 5 ] ตอนที่ 65 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กันยายน 01, 2021, 09:49:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jamjam jam และ 2 ผู้มาเยือน กำลังดูหัวข้อนี้

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อ้างจาก: ผู้เฒ่าเซราะกราว เมื่อ กันยายน 01, 2021, 10:53:42 หลังเที่ยง
พี่โทนปรับความเข้าใจกับดาวหมดไปหลายน้ำ พอเจอเจ้าหญิงน้ำแข็งต้องปรับความเข้าใจอีกกี่น้ำกันนะ....5555
แล่วววว....มีน้องหมวยมาด้วย แถมยังไปส่งกลับบ้านอีก แบบนี้พี่โทนจะโดนน้องหมวยพาไปงาบชิมิ....5555

sirihim

ปรับความเข้าใจไปทีละคน กว่าจะรู้เรื่องน้ำหมดตัวพอดี

ป.ล.แก้แค้นพี่ติมแต่จะเพิ่มปัญหาหรือเปล่าเนี่ย

pomm99

ผมยังคงเป็นfcน้องมิ้นเหมือนเดิมอยากให้นายโทนได้ลงเอยกับน้องมิ้น

kard

::Sobad::ตกใจเลยครับทีแรกอ่านตอน64 จบ เห็นแว๊บกะว่ารออ่านเย็น เข้ามาอีกตอนทุ่มนึงถูกย้าย ไป ดีกลับมาอีก ลงใหม่แล้ว ขอให้แข็งแรงไวไว ครับ ไม่มีอาการตกค้าง ตอนนี้น่าจะช่วงกักตัวหลังรักษาแล้ว รึพ้นการรักษาแล้ว ยังไงก็ขอให้มีแรงกลับมาเล่าเรื่องทุกภาคทุกตอนครับ ::JubuJubu::

kard

ส่งข่าว โซน มอหินขาวแยกจากอำเภอเมือง เป็นอำเภอลำปะทาวครับ

Rivermoon

peddo

ทั้งดาวและมินต์ได้ปรับความเข้าใจไปคนละอย่างน้อยหนึ่งยกแล้ว แต่โทนนี่สิ อาจจะบักโกรกกว่าตัวผู้เขียนที่ติดโควิดอีก คืนนี้ก็มีแววว่าจะต้องปลอบน้องหมวยหลังจากวางสนุกพี่ติมแล้ว เอาจริงๆ โทนก็ต้องระวังความบาดหมางที่อาจเกิดขึ้นนะครับ เพราะฟังดู สังคมในกิลด์เหมือนจะสลับซับซ้อน และต้องพึ่งพากันเยอะเหมือนกัน ถ้าแตกคอเพราะผู้หญิงก็อาจจะเสียกระบวนได้ แม้จะแก้แค้นติม โดยที่ตัวแกก็อาจไม่รู้ตัว ก็อาจไม่สามารถแก้ปัญหาของแก้มได้ครับ

monster gmail

ตอนนี้น้องมิ้นต์มาทำคะแนน หลังจากให้ดาว ทำคะแนนไปก่อน น้องมิ้นต์น่ารักมาก ทีมน้องมิ้นต์

GU Koy

ขอบคุณคับเปิดร้านเกะมาสองตอนติดๆกันเลย แบบนีค่อยหายคิดถึง3สาวร้านเกะหน่อยคับ ::Confident::

evilbenz

เอาใจใส่ทุกรายละเอียดจริงๆเลยครับ ขนาดไม่สบาย  เอาใจช่วยให้กลับมาสมบูรณ์ไวๆครับ