ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นักศึกษาฝึกงาน EP1.ห้องน้ำที่ฝึกงาน

เริ่มโดย Imagin_D, กันยายน 04, 2021, 11:32:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากให้เนื้อเรื่องดำเนินต่อแบบไหนครับ

วิทจับได้ว่าทรายแอบมีอะไรกับพี่ธง
25 (37.3%)
วิทมีอะไรกับทรายตอนที่พี่ธงโทรเข้ามาจีบ
42 (62.7%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 67

ปิดโหวตแล้ว: กันยายน 07, 2021, 03:10:48 หลังเที่ยง

Imagin_D

อ้างจาก: 1819 เมื่อ กันยายน 05, 2021, 01:37:51 ก่อนเที่ยง
ลุ้นมากๆ ว่า ทรายจะนอกใจ ซะแล้ว ในต้อนนี้  แต่ไรท์มีเกริ่น ว่า เป็นวิทย์ที่จะนอกใจไปกุบพี่ยุ้ยฝึกงานก่อน            สงสัย คู่นี้ตะไม่น่ารอด ต่างคนต่างมีแวว  เป็นแนวNTR

ต้องรอลุ้นผลโหวตแล้วล่ะครับ

tummug

บอกเลยว่า มีคนโทรมาจีบตอนจัดกันนี่คือที่สุดแล้ว มีครั้งนึงผมจัดให้แฟนเก่าจนลืมตัว รู้ว่าแฟนกำลังจะเสร็จ เห็นเชิดหน้าหลับตาพร้ิมในท่าด็อกกี้ ผมเอื้อมไปกดลำโพง แล้วกระซิบข้างหูว่าไหนบอกพูดสิว่าเสร็จแล้วค่ะผัวขา ใส่หูสิ ก็ลืมตัว บอกเสียวๆ เสร็จแล้วค่ะ เสร็จแล้วค่ะ เสร็จแล้วค่ะผัวขา ได้ยินในสายถาม ฝนเป็นไร เป็นไร ทำไรอยู่ เห็นมันสะดุ้งเหมือนคิดได้ แล้วบอกแค่นี้ก่อนนะ แล้วรีบวางสาย ส่วนผมก็อัดซะเต็มรู คิดแล้วซะใจชิบหาย 5555

Creader

Imagin_D

สรุปผลโหวตนะครับ
[/size]

อยากให้เนื้อเรื่องดำเนินต่อแบบไหนครับ
1.วิทจับได้ว่าทรายแอบมีอะไรกับพี่ธง25 (37.3%)
2.วิทมีอะไรกับทรายตอนที่พี่ธงโทรเข้ามาจีบ 42 (62.7%)
จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 67

เนื้อเรื่องจะต่อจากเมื่อตอนกลางวัน ทรายจะได้รับสายพี่ธง โดยที่วิทกำลังโขยกทรายจากด้านหลัง
เป็นการฝึกความอดทนของทราย ว่าจะเผลอร้องออกมาให้ความแตกหรือป่าว

ขอเวลาสักหน่อยครับ ในการปรับปรุงเนื้อเรื่องให้ดีขึ้น

ปล.ถ้าเนื้อเรื่องดำเนินต่อไป คงต้องเปลี่ยนชื่อเรื่องใหม่ ตอนนี้ผมยังไม่รู้จะใช้ชื่อเรื่องอะไรเลย

testman

งานนี้มี ่อกันยาว ออกจากห้องน้ำไม่ได้เนี่ย กลับไปเคลียต่อที่ห้องด้วย

xeoncore

jaaebaby

ryg123456

มีน้องฝึกงานน่ารักแบบนี้ ใครก็อยากสอนงาน

win2910029

โคตรลุ้นเลยะในห้องน้ำเนี่ย เคยทำมาแล้ว อิอิ

Neung Attapol

เอาแล้ววว ใครจะเข้ามาในห้องน้ำ ตื่นเต้น ความจะแตกมั้ยนะ

จรัญ บุญชู

น่ากลัววิทจะชอบในแนวแฟนนอกใจนะ...ดูหื่นมากๆ

vongola10

John Doe