ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมกลายเป็นคนเอาเพื่อนเอาฝูง ภาค 9

เริ่มโดย act_dsky, กันยายน 05, 2021, 11:42:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Evolution PK

ขอบคุณท่านผู้แต่งคับแต่ใจผมยังเชียร์น่องดาราให้เป็นตัวหลักอยู่เลย

FRA5M2

savana911

ชอบที่บรรยายแบบนี้นะครับ มันดูมีมิติมาก มีความเสียวไปกับเรื่องราวที่สนุก ลุ้นเอาใจช่วย ปนเสียวๆ

thanapon253

กายเป็นคนดีเหมือนกันนะ อยากจะช่วยคนอื่นด้วย เดี๋ยวต้องดูว่าท้ายที่สุดแล้วจะได้คู่กับใคร

papa969

kpnttn

จบงานนี้ ก็บริหารดีๆ ล่ะ ไม่งั้นโดนพี่เจ๋งจัดการแหง

kaku1234

Monit Chon

krissyou

เป็นห่วงเรื่องหลังจากนี้มากกว่าว่าจะบริหารจัดการยังไง นัท ตาล เต้ย

ปล บริหาร(การ) นัทไม่ดี มีได้ไปนอนเล่นใต้ทะเลแน่ๆอ่ะคร้าบบบ

ballnakrab

คุณณัฐนี่ซึนเดเระน่ารักมากเลย ยกเป็นนางเอกเลยเนี่ย ปากกับใจไม่ตรงกัน นายกายเองก็เริ่มชอบคุณณัฐล่ะนะ ::Yes!::

Deep Sea

guang_k

ดูแล้วณัฐน่าจะยิ่งรักนายกายมากขึ้นอีก งานนี้น่าจะยอมให้มีสาวๆ ในฮาเร็มละ เพราะน่าจะม้่นใจว่าไม่โดนแบ่งแย่งไป

ponggunyuki2527

มันคงเป็นนรก ที่ใครก็อยากอยู่ล่ะมั้ง

aun2519

taton

รู้สึกชอบณัฐที่มีมุมสาวซึนอยู่บ้างจัง ดูน่ารักดี หวังว่าเรื่องนี้จะออกมาเป็นแนวฮาเร็มที่ไม่ปวดตับมากนะครับ  ::GiveMe::