ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนไปนอก

เริ่มโดย tonyyot, กันยายน 08, 2021, 12:56:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tonyyot

วันนี้ หลังจากออกไปปาร์ตี้ข้างนอกกันมากับกลุ่มเพื่อนๆ เจ้านนท์หนุ่มรุ่นน้องที่รักกันแบบน้องชายก็มาแจมด้วย เขาบอกว่าจะเป็นคนขับรถมาส่งเมย์ที่บ้าน แต่พอเลิกงานเจ้านนท์ก็เมาซะ"เฮ้อ อย่างนี้เรื่อยเลย แล้วจะเอาไปส่งที่ไหนล่ะนี่" เมย์ส่วยหัวเมื่อประคองเขามาไว้ในรถคันโก้ "บ้านก็ไม่รู้จัก" แต่ด้วยความที่ไม่ติดอะไรเลยสักนิด เธอจึงตัดสินใจพาเจ้านนท์ไปที่บ้านโดยจะให้นอนที่โซฟา ซึ่งก็ไม่ใช่ครั้งแรกที่เขามาค้าง แต่ทุกทีนั้นสามีเธออยู่ด้วย ความช่างพูด ช่างประจบเอาใจทำให้เมย์คิดกับเจ้านนท์ เหมือนน้องชาย แต่เธอลืมไปว่าเจ้านนท์มันไม่เด็กแล้ว เขาเป็นหนุ่มรุ่น 25 อ่อนกว่าเธอเพียง 4 ปี เธอก็ต้องมองซ้ายมองขวา ก่อนเปิดประตูให้เขาเดิน โซเซ เข้าบ้านไป เพราะ ชาวบ้านพวกนี้ ปากยังกับอะไร มันจะครหาได้ว่า พอสามีไม่อยู่ เธอก็พาไอ้หนุ่มมานอนซะแล้ว
เธอจัดให้เจ้านนท์นอนบนโซฟา ในห้องนั่งเล่น ที่อยู่ติดกับห้องนอน เจ้านนท์ล้มตัวก็หลับเหมือนเด็ก มองแล้วก็ส่ายหน้า "อาไร้ ยังกับเด็กๆ เลย น้ำท่าก็ไม่ยอมอาบ" เธอลงนั่งข้างๆ และค่อยๆ ถอดเสื้อยืดของเขาออก เพราะเหม็นบุหรี่ แผงอกเปลือยขาวกับร่างที่ได้สัดส่วนของหนุ่มรุ่นน้อง ทำให้เธอเขินหน้าแดงอย่างไม่ตั้งใจ เพราะเธอไม่เคยใกล้ชิดชายอื่นในลักษณะที่เขาเปลือยเนื้อตัวแบบนี้นอกจากสามี แล้วก็จัดแจงเอาผ้าห่มมาคลุมให้ จากนั้นเธอก็ อาบน้ำเปลี่ยนเป็นชุดนอนเข้านอนตามปกติ โดยที่เธอไม่ได้สังเกตว่า ระหว่างที่เธอเดินนุ่งผ้าเช็ดตัว ผ่านห้องนั่งเล่น ไปห้องน้ำนั้น เจ้านนท์ มันไม่ได้หลับอย่างที่เธอคิด สายตาของเขา ปรือตามองเรือนร่างอวบขาวของ เมียของรุ่นพี่อย่างกระหาย
เมย์เอง ทั้งง่วงและมึนๆ เพราะดื่มไปไม่น้อยเช่นกัน เมื่อล้มตัวลงนอน เธอก็หลับในเวลาอันสั้น ระหว่างนิทราอย่างสุขอารมณ์นั้น เธอก็รู้สึกว่า มีมือแข็งแรงของใครคนหนึ่ง คลึงเคล้าหน้าอกของเธออย่างเมามัน และลากลูบไล้ไปที่สะโพก ก่อนที่จะล้วงซุกไปที่หว่างขาของเธอ และลากเขี่ยเนินสาวของเธออย่างเบามือ ขณะนั้นเธอครึ่งหลับครึ่งตื่น เผลอคราง อือ อา ด้วยความเสียว พลิกกายช้าๆ อ้าขาให้มือนั้น เขี่ยได้ถนัดขึ้น เพราะเธอชินกับการที่สามีมักจะทำเช่นนี้ แต่คนที่กำลังทำกับเธอนั้นหาใช่สามีไม่ แต่เป็นเจ้านนท์นั่นเอง ขณะนี้มันนอนขนาบเธอทางด้านหลัง เมื่อเห็นเมียสาวของรุ่นพี่ ไม่ตื่นจึงได้ใจ เขยิบตัว ฝังจมูกลงซุกซอกคอของเธอ และซุกไซร้ เมย์สะดุ้งตื่นกับการรุกรานนั้น " จะทำอะไรน่ะ" เสียงของเธอตกใจ และเอื้อมเปิดไฟที่หัวเตียง " ออกไปนะ ทำไมทำอย่างนี้ " เสียงเฉียบขาดของเธอดังขึ้นและพยายามกระเถิบตัวหนี สายตาเธอยิ่งตกตะลึง เมื่อเห็นร่างกายกำยำของเจ้าหนุ่มร่นน้องนั้น อยู่ในสภาพเกือบล่อนจ้อน นุ่งเพียงกางเกงในตัวเดียว และที่เป้านั้นตุงโป่งเห็นได้ชัด เธอนั้นไม่กล้าร้อง เพราะหากชาวบ้านได้ยิน เธอจะอับอายมาก จึงพยายามจะพูดขอร้อง
เจ้านนท์หาฟังไม่ ด้วยความแข็งแรงกว่า เจ้านนท์ กดร่างเธอและปีนขึ้นคล่อมร่างของเธอไว้ "พี่ครับ ขอผมนะครับพี่" ด้วยฤทธิ์เหล้า มันไม่เกรงใจ เมียสาวของรุ่นพี่อีกแล้ว เมย์ต่อสู้ดิ้นรนอย่างสุดฤทธิ์ไม่ว่าเธอจะทั้งหยิกทั้งข่วนอย่างไร มันก็ยังคงซุกไซร้ กับซอกคอเนียนขาว และเลื่อนมาดูดดุน เม็ดทับทิมทั้งสอง ที่ซ่อนอยู่ใต้เสื้อชุดนอนบางๆนั้น จนชุ่มด้วยน้ำลายไปหมด ตอนนี้เมย์เริ่มอ่อนแรง และไม่ดิ้นรนต่อการรุกรานของชายหนุ่มแล้ว เธอยอมรับในใจว่า การกระทำประกอบกับกลิ่นสาบกายจากเรือนร่างที่เต็มไปด้วยมัดกล้ามของเขานั้น สร้างความกระสันต์รัญจวนแก่เธอยิ่งนัก เพราะนับแต่สามีไปต่างประเทศ ร่วมสามเดือน เธอมีอารมณ์ทางเพศสูงมากแต่ระบายออกด้วยการเล่นกีฬาเท่านั้น เมื่อถูกกระทำในสิ่งที่โหยหามานาน เธอจึงตัวอ่อนระทวย ยิ่งท่อนลำแข็งปั๋งของเขามาเปะปะอยู่แถวหน้าขา เธอยิ่งกระสันต์หนักขึ้นอีก ยอมให้หนุ่มรุ่นน้องทำได้ตามใจในที่สุด เจ้านนท์ ค่อยๆ ล้วงมือแกร่ง ใต้ชายเสื้อ เพื่อคลึงเคล้า สองเต้างามสล้างนั้น เขาใช้นิ้วโป้งและนิ้วชี้ เขี่ยบี้ เม็ดทับทิมทั้งสองขนแข็งชัน อย่างชำนาญ ลีลา เล้าโลมของเขาแตกต่างจากสามีมาก เธอแอ่นอก ครางเบาๆ "ซี๊ดดด อูยยย นนท์อย่า อูยยย อย่าทำพี่เลย เดี๋ยวพี่โอรู้ ซี๊ดดดด" ชายหนุ่มยิ้มละไม "ก็อย่าให้พี่เขารู้สิครับ" เขาถลกเสื้อของเธอ และดึงรูดออกทางศีรษะ แทนที่เธอจะขัดขืนตามที่ปากพูด เธอกลับช่วยให้ถอดออกได้โดยง่ายขึ้น เมื่ออกขาวผ่องนั้นลอยเด่นต่อหน้า เจ้านนท์ก้มลองฟอนฟัด ดูดเลียอย่างเอร็ดอร่อยราวกับทารกดูดนมแม่ เสียงดังจ๊วบ จ๊าบ เขาคำรามเบาๆ เหมือนได้กินของถูกใจ "อืมมมม พี่ครับ ของพี่สวยจัง" เมย์ถึงกับกัดริมฝีปาก ครางกระเส่า อย่างลืมอาย "อูยยยย นนท์ขา อูยยยยย โอออ"
เจ้านนท์ โจมตีทั้งบนและล่าง มือขวาขยำคลึงเคล้าอกเต่งตึง ปากก็ดูดเลียเม็ดทับทิม อีกมือเอื้อมมือไปลูบไล้หน้าท้องราบแบน เกลี่ยไปตามแนวขนเหนือเนินนูน และท้ายสุด ก็ถึงสองกลีบ ที่เปลือยเปล่า เขากรีดนิ้วไปตามรอยแยกเบาๆ เมย์ถึงกับขนลุกเกรียว "อูยยยย ซี๊ดดด นนท์ขา อูยยยย" เธอโน้มคอหนุ่มรุ่นน้องลงมาและอ้าปากรับการจูบของเขาอย่างดูดดื่ม เขาสอดนิ้วชี้เข้าไปกลางรอยแยกของกลีบสาวช้าๆ ก็สัมผัสถึงความชุ่มชื่นของเมือกลื่นที่ขับออกมา เขาบรรจงเกลี่ยนิ้วตรงจุดกระสันต์ แผ่วเบา เมย์ถึงกับสะดุ้ง เมื่อแรกสัมผัส "อู๊ยยย นนท์ ซี๊ดด นนท์ขา...ทำไมพี่เสียวอย่างนี้" สำหรับเมย์นั้น การกระทำของนนท์ เป็นสิ่งแปลกใหม่โดยสิ้นเชิง การเล้าโลมที่แตกต่าง และดูจะมีสีสรรค์มากกว่าของเจ้านนท์ ทำให้ใจเธอเตลิดเปิดเปิง เธอเอื้อมมือลูบคลำร่างกำยำของเขาจนทั่วทั้งแผ่นอกแกร่ง หัวไหล่หนา หน้าท้องที่เป็นรอนและไล่ลากมือไปกุมกำลำเอ็นที่ยังอยู่ใต้กางเกงในของเขา เธอถึงกับสะดุ้งถาม "อูยยย นนท์ ทำไมของนนท์ใหญ่จัง ซี๊ดด" แต่ก็ยังครางด้วยความหฤหรรษ์ เพราะดุ้นเอ็นที่เธอกุมกำอยู่นั้น ใหญ่และยาวกว่าของสามี ชนิดเทียบไม่ติด เธอสอดมือเข้าไปในขอบกางเกงในเพื่อสัมผัสให้ถนัดขึ้น เธอกุมกำดุ้นเอ็นใหญ่ขนาดกำไม่รอบนั้นและขยับมือขึ้นลงอย่างมันมือ จนมือของเธอชุ่มแฉะไปด้วยเมือกลื่น เจ้านนท์ถึงกับครางอู้ "อูยยย พี่ครับ อูยยผมเสียวครับพี่ โอยย " ทั้งสองต่างเล้าโลมกัน เจ้านนท์บรรจงจูบทั่วเรือนกาย เมย์ค่อยๆใช้สองมือ กดศีรษะของเขาเบาๆ ลงไป เป็นการให้สัญญาณจะให้เขาทำอะไรบางอย่าง เจ้านนท์ก็หัวไว รู้ทันทีว่าเมียสาวของรุ่นพี่ต้องการอะไร
เจ้านนท์ขยับกายลง ใช้สองมือ จับน่องของข้างของเธอและยกขึ้น และถ่างออก สองกลีบขาวที่ยังดูสดราวกับของสาวๆวัยรุ่น มีเส้นขนประปราย ลอยเด่น เผยออ้า แลเห็นเนื้อในที่ยังเป็นสีชมพูสด เขาก้มหน้าลง ละเลงลิ้นกับสองกลีบสดนั้นทันที " โอ๊ยยยย นนท์ขา ซี๊ดดดดด พี่เสียวเหลือเกิน" เมย์ ครางลั่นไม่เป็นภาษา เมื่อหนุ่มรุ่นน้องนั้น ละเลงลิ้นตวัดติ่งเกษรของเธออย่างไม่ปราณี เจ้านนท์ตวัดลิ้นเลียอย่างเอร็ดอร่อย ระดมเลียทั้งที่ติ่งเกษร และซอกรู อย่างไม่รังเกียจ เขายอมรับว่ากลีบงามของเธอนั้น ช่างหอมและสะอาดเหลือเกิน เขาไม่รังเกียจโรคภัยใดๆ เพราะรู้ว่า เมียของรุ่นพี่นั้นสะอาดเพียงใด เขาละเลงเลียทั้งแคมนอกและใน จนชุ่มไปหมด เสียงเมย์ครางระงม "อูยยยย นนท์ขา โอยยยยย พี่เสียว อูยยย " พักใหญ่ ๆ ขณะที่เจ้าหนุ่มยังละเลงลิ้นกับร่องรูสาวนั้น เมย์ก็เป็นอันต้องขยุ้มศีรษะของเขา เกร็งร่าง แดะสะโพกเป็นจังหวะ และก็กระตุกพรืด เพราะถึงเสียวสุดจนถึงจุดสุดยอด "อูยยยยย นนท์ๆๆๆๆ ตรงนั้น ๆๆๆ พี่ ออกกกก แล้ว ซี๊ดดดดด นนท์ โอยยย" เธอก็ถึงสววรค์ไปครั้งหนึ่ง เมื่อเจ้านนท์เห็นดังนั้น มันก็ถอดกางเกงในออก ดุ้นเอ็นประจำกาย ขนาดพอๆ กับกระบอกไฟฉาย ก็ดีดผึงออกมา ลำเอ็นขาวเหมือนผิวกายของชายหนุ่ม มีหัวบานแดงเป็นดอกเห็ดนั้นชุ่มด้วยเมือกจนหยดยืด เขาเกร็งกระดกให้ดุ้นเอ็นผงกหัวงึกงัก และขยับตัวเข้าหา มือจับขาของเธอถ่างออก "โอย นนท์ พอแล้ว ไม่เอานะ อย่าทำพี่เลย" เธอพยายามบ่ายเบี่ยง ไม่ให้เขาทำการสอดใส่ ใจหนึ่งก็อยาก เพราะเลยเถิดมาถึงขนาดนี้ อีกทั้งขนาดเอ็นของเจ้านนท์นั้นไม่ธรรมดาๆ เลย เธอมองดุ้นเอ็นที่ผงกงึกงักนั้นแล้วต้องกลืนน้ำลาย แต่อีกใจก็ไม่อยากทำผิด และกลัวสามีจับได้ เหมือนเขาจะรับฟัง เขาขยับตัวขึ้นไปข้างๆ จับมือของเธอให้มากุมกำท่อนเอ็นของเขา เธอจับดุ้นเอ็นในมือแล้วรูดไปมา และมือซ้ายของเขากดศีรษะของเธอ เธอก็รู้โดยทันทีว่าหนุ่มรุ่นน้องต้องการอะไร "ไม่นะนนท์ พี่ไม่ทำให้นะ พี่ทำให้แต่พี่โอคนเดียว พี่ใช้มือให้นะ" เจ้านนท์ตีหน้าเศร้า "นะครับพี่ ทีเดียวนะครับ สงสารผมเถอะ นะครับ" เมย์ส่ายหน้าดิก และดันตัวเขาให้พลิกลงนั่งพิงหัวเตียง และคว้าดุ้นเอ็นขนาดกระบอกไฟฉายไว้ในมือ และรูดสาวว่าวให้ถี่ๆ หัวถอกแดงนั้นเป็นมันด้วยเมือกลื่น เขาครางกระเส่า เธอพยายามจะให้เขาน้ำออกให้ได้ เพื่อที่จะหลีกเลี่ยงการใช้ปากให้ แต่เจ้านนท์รู้ทัน จับมือเธอไว้แน่น และพยายามอ้อนวอน พร้อมกับเอื้อมมือกดท้ายทอยโน้มคอเธอลงมาให้ได้ ในที่สุดเธอเองที่อดใจอยากลิ้มลองเอ็นใหญ่ขนาดสองกำนั้นไม่ไหว เพราะดุ้นเอ็นขนาดกำไม่รอบนั้นมันเต้นตุ๊บๆ ร้อนผ่านอยู่ในมือ เธอมองสิ่งที่อยู่ในมือย่างชั่งใจ เธอเปลี่ยนท่า จากที่นั่งข้างๆ ไปแทรกตัวไปนั่งโค้งคุกเข่า ตรงหว่างขาของชายหนุ่มที่ชันเข่าอ้าท้าทายเธอรูดทวนใหญ่ในมือขึ้นลงช้าๆ หนุ่มนนท์ครางกระเส่า "อูยยย พี่ครับ ดูดเลยครับ ดูดควยให้ผมหน่อยครับ" เขาว่า พลางใช้มือกดท้ายทอยของเมียรุ่นพี่ เธอก้มลงจนใบหน้าเกือบชิดทวนยาวนั้น กลิ่นคาวลอยแตะจมูก เธอค่อยๆ แตะลิ้นกับส่วนหัวที่ชุ่มด้วยเมือกใสนั้นเบาๆ รสเค็มปร่าสัมผัสปลายลิ้นนุ่ม เธอเหลือบตาขึ้นมองหน้าเจ้านนท์ เขายิ้มและพยักหน้าเชิงอ้อนวอน เธอตัดใจอ้าปากครอบดุ้นเอ็นขนาดข้อมือนั้นทันที มันเต็มปาก และความยาวของมันทำเอาเธอเกือบสำลัก เธอห่อปากให้กระชับกับท่อนลำ และผงกรูดขึ้นลงช้าๆ พร้อมกับดูดเบาๆ ท่อนเนื้อในปากตอนนี้มันกระดกเบาๆ ราวมีชีวิต หนุ่มนนท์ครางอู้และรู้สึกภูมิใจที่เมียของรุ่นพี่ยอมทำให้เขา เขาก้มมองลีลาของเธออย่างสนใจ เธอดูดเลียอย่างอร่อย อย่างหิวกระหายและโหยหา ผงกหัวห่อปากรูดดูดเอ็นขนาดข้อมือนั้น เร็วขึ้น เร็วขึ้น เสียงดังจ๊วบบบ ๆๆๆ ราวกับเด็กกำลังดูดไอศกรีมอันแสนอร่อย รู้ทั้งรู้ว่าไม่ใช่ของสามี แต่ยามนี้ ท่อนเอ็นของหนุ่มรุ่นน้องของสามีสามารถแก้ความกระหายให้เธอได้จนแทบสำลัก เพราะขนาดอันใหญ่ยาวเต็มปากเต็มคำ และกลิ่นที่ต่างกัน นั้นกระตุ้นความกระสันต์ให้เธออย่างประหลาด รสชาติของดุ้นเอ็นของเจ้าหนุ่มรุ่นน้อง มีรสชาติ เค็มมัน เอร็ดอร่อยต่างจากของสามี เธอทั้งดูดและเลียจุดเสียวใต้คอหยักให้เขา ลากลิ้นเลียพวงไข่และดูดดุนอย่างสนุกปากแบบที่เคยทำให้สามี แต่ทว่ารุนแรงกว่า เพราะเธอหมั่นเขี้ยวกับขนาดและสะใจที่จะได้ยินเสียงเจ้านนท์ครางกระเส่า เพราะฝีมือเธอ ซึ่งก็จริง ร่างกำยำของเจ้านนท์นั้นเกร็งจนเห็นกล้ามเนื้อเป็นมัดๆ และแดะเอวเร่าๆๆ ครางกระเส่าเสียงหลง "โอยยยย พี่เกดครับ อูยยยยย พี่ครับ ผมเสียวจริงๆครับ โอ๊ะๆๆ เบาๆพี่ เบาครับ อูยยย พี่ เดี๋ยวน้ำผมออก ซู๊ดดด พี่ครับ พี่ดูดเก่งที่สุดเลย"
เจ้านนท์พลิกตัวตอบโต้ ขึ้นมาคล่อม และจัดในท่ากลับหัวกลับหาง ขณะนี้ทั้งสองอยู่ในท่า 69 โดยเจ้านนท์อยู่บน ดุ้นเอ็นใหญ่ ลอยอยู่เหนือใบหน้า เมย์อ้าปาก ดูดทันที เจ้านนท์กระเด้าเอ็นเขื่องใส่ปากเธอช้าๆ ใช้ศอกสองข้าง ยันต้นขาของเกดให้อ้าออก กลีบสาวสะพรั่งนั้น ตอนนี้ แบะอ้า เห็นแคมในสีชมพูสดมันเยิ้ม ร่องรูกระชับนั้น ขมิบเย้ายวน เขาเพ่งมองความงดงามนั้น และอ้าปากประกบสองกลีบ ทั้งดูดและใช้ลิ้นตวัดเลียสองกลีบเธออย่างเอร็ดอร่อย ไม่ยั้ง ทางด้านเมย์ เธอก็ทั้งดูดและเลียท่อนเนื้อนั้นอย่างอร่อยสุดบรรยาย บางครั้งเธอถอนปากออก และไล้ลิ้นเลียพวงไข่ที่ห้อยอยู่เหนือศีรษะนั้น จนทั่ว และเธอรู้ว่า สามีจะเสียวกระสันต์เป็นพิเศษเมื่อเธอตวัดลิ้นเลียประตูหลังของเขา เธอจึงคิดลองทำให้นนท์บ้าง เธอจึงโน้มเอว ดึงสะโพกของหนุ่มรุ่นน้องให้กดลง เธอเลียใต้พวงไข่และตวัดลิ้นเลยไปที่ประตูหลังของเจ้านนท์อย่างไม่รังเกียจ เพื่อจะดูว่า เขาจะเสียวเหมือนสามีหรือไม่ "อูยยยย พี่เมย์ครับ อูยยย พี่ครับ พี่ทำอะไร ซี๊ดดดด" ร่างล่ำสัน สะดุ้ง กระตุก เมื่อปลายลิ้นนุ่มของเมียรุ่นพี่สัมผัสช่องประตูหลัง เพราะเป็นประสบการณ์แปลกใหม่ "โอยพี่ สุดยอด พี่ครับ นี่ครั้งแรกเลยเนี่ย ซี๊ดดดด" เจ้านนท์เลยตอบสนองโดย ก้มลงเลียประตูหลังให้เธอเช่นกัน ทั้งสองผลัดกันรุกรับด้วยปากและลิ้นอย่างถึงพริกถึงขิง
เมื่อจะทนต่อไม่ไหว เขาก็พลิกตัวลงในท่าปกติ ยกสองขาของเมย์ดันขึ้นสุด สองกลีบชุ่มโชกเผยอกอ้า แดงระเรื่อ เมย์ผลักอกเขาเบาๆ ถามด้วยเสียงปรามๆ "นนท์มีถุงยางมาหรือเปล่า ซี๊ดดดด อูยย ที่พี่ไม่มีนะ" เขาตอบ "ไม่มีครับพี่" แต่เดี๋ยวผมเอามาออกข้างนอกนะครับ" เมย์นิ่ง ไม่ตอบ แม้นเธอกลัวจะตั้งครรภ์ แต่มนต์กฤษณาตอนนี้ ทำให้เธอหายกลัวเสียแล้ว เมื่อเขาเห็นเธอนิ่ง เขาจึงขออนุญาต "พี่เมย์ครับ ผมเย็ดพี่ล่ะนะ" เขาพูดคำหยาบออกมา เมย์ มองหน้าเขาแล้วหลับตา และชั่วครู่เธอก็พยักหน้าอนุญาตให้เขาจัดการได้
นนท์ ดันต้นขาขาวๆ ของเมย์ ออกกว้าง ใช้มือจับดุ้นเอ็นของเขา จ่อหัวจรวดบานแดงก่ำกับช่องทางรักของเมียรุ่นพี่ ใช้นิ้วโป้งและนิ้วชี้แหวกสองกลีบที่มันเย้มออกจากกัน เห็นร่องรูแสนกระชับภายใน เมื่อเห็นเป้า เขาก็บรรจงกดดุ้นเอ็นขนาดข้อมือเป็นมันปราบ ค่อยๆ มุดลงกลางสองกลีบที่เผยอ รอ อยู่นั้น เมย์สะดุ้งเฮือก ถดสะโพกถอยหนีแรงกด แต่เจ้านนท์ ช้อนขาพับทั้งสองของเธอ และดึงรั้งเข้าหาตัว เพื่อให้รับแรงกดของเขา "เบาๆ อูยยย มันคับ" เสียงเกดดังแผ่วๆ ดูเแล้วหมือนงูเหลือมตัวใหญ่ที่กำลังมุดลงรูงูเขียว เพราะดูมันช่างลำบากลำบน เมือกลื่นๆ ในสองกลีบนั้น ไหลย้อนออกมา เพราะความใหญ่ของดุ้นเอ็นเข้าไปแทนที่ สองกลีบขาวเป็นตาลเฉาะ ถึงกับยุบยู่ตามแรงกด เมย์ผวาเฮือก ตาโต ผลักอกของเขา เธอกัดกรามแน่น ออกชื่อเขาเสียงดัง "โอยยย นนท์ พี่ เจ็บ โอย ซี๊ดดดด เอาออกเถอะ ไม่ไหว อูยยย" เจ้าหนุ่มฟังที่ไหนกัน เขากัดกรามแน่น เพราะความคับแคบของสองกลีบนั้นมันรัดลำเอ็นของเขาจนเจ็บ เขาออกแรงกดลำควยใหญ่นั้นลงไปอีก เมย์สูดลมหายใจลึก แล้วครางออกมาดังๆ "อูยยยยย เจ็บๆ อูยยย ทำไมมันคับอย่างนี้ ซี๊ดดดดด" เสียงเขาครางตอบ "อูยยย พี่เมย์ครับ ของพี่ฟิต จริงๆ ซี๊ดดด" ลำเอ็นเขื่อง ค่อยๆมุดเข้าไป มุดเข้าไปช้าๆ เมย์รู้สึกถึงความโอฬารที่ค่อยสอดแรกเข้ามาในร่าง ความใหญ่ยาวที่ไม่เคยลิ้มลองทำให้เธอจุกแน่น สองกลีบตึง จนเจ็บแปรบเหมือนจะฉีก สองมือของเธอ จิกหัวไหล่ของเขา จนแดงเป็นริ้วๆ และในที่สุดงูตัวใหญ่ก็มุดเข้ารูจนสุดความยาว ชนิดมิดโคน ทั้งเขาและเธอ ถอนหายใจเฮือกใหญ่พร้อมๆกัน เมย์รู้สึกถึงปลายหัวของมันกระทบกับปากมดลูกของเธออย่างถนัดถนี่ "โอยยย นนท์ ทำพี่เบาๆ นะ ซี๊ดดด เดี๋ยวพี่โอรู้...อูยยย ของนนท์ใหญ่เหลือเกิน " เขาพยักหน้า "ใหญ่กว่าพี่โออีกเหรอครับ" เมย์พยักหน้า "ใหญ่กว่าเยอะเลย พี่เจ็บไปหมด" เขายิ้มอย่างภูมิใจ และกดแช่อยู่พักนึง ก้มหน้าลงจูบเธออย่างทะนุถนอม ทั้งสองดูดดื่มแลกลิ้นกันพัลวัน " ผมเป็นผัวพี่อีกคนแล้วนะครับ" เสียงเขากระซิบ เมย์พยักหน้าอายๆ เจ้านนท์เริ่มขยับเอวและค่อยๆ ถอนดุ้นเอ็นเขื่องออกช้าๆ เมย์กัดฟันด้วยความเสียวและแอ่นสะโพกตามอย่างเสียดาย เงี่ยงหัวบานนั้นครูดผนังภายใน จนเธอเสียววูบ อย่างที่ไม่เคยรู้สึกมาก่อน
นนท์ ยันกายขึ้น ถอนลำควยใหญ่ออกช้าๆ สองแคมปลิ้นตามออกมาอย่างเห็นได้ชัดเจน เขาก้มลงมอง ผลงานอย่างสะใจ สองมือของเมย์ยังคงจิกต้นแขนของเขา เพราะความเสียวซ่าน เขาถอนออกมาเพียงครึ่งลำและดันกลับเข้าไปใหม่ เพียง สองสามครั้ง ความเสียวที่เกิดจากการครูดของลูกสูบยักษ์ ทำให้เมย์ถึงจุดสุดยอดอีกครั้งอย่างช่วยไม่ได้ "อูยยยย นนท์ขา โอยยยย พี่ ออกอีกแล้ว ซี๊ดดดด โอ๊ยยยยย ดีจัง ทำไมเสียวอย่างนี้" โพรงสวาทภายใน ขมิบรัดรำเอ็นของชายหนุ่มเป็นจังหวะ มุบๆๆๆ จนเขารู้สึกได้ "อูยยย พี่ครับ พี่ตอดดีจังครับ เมย์ถอนหายใจเฮือกใหญ่ "ดีไหมครับพี่ ผมทำดีไหม" "สุดยอดเลย ดีมากๆ เลย" "ดีกว่าพี่โอหรือเปล่าครับ" เมย์ตอบเพียงว่า "สุดยอด นนท์ สุดยอดเลย" เขายิ้มอย่างผู้ชนะ จัดแจงถอนลำควยออกจนเกือบหลุด และดันทีเดียวมิดโคนอีกครั้ง เมย์ผวาเฮือก โอบกอดร่างเขาแน่น "โอยยยย พี่จุก อูยยย" เขาไม่ฟัง จัดการถอนออกและดันเข้าอีกสามสี่ครั้ง จากนั้นก็เริ่มกระเด้า หนักๆ เน้นๆ เมื่อเข้าจนมิดโคน ยังหมุนโม่ จนร่างงามโยกไปมา เจ้านนท์ซอยลำเอ็นเข้าออกถี่ยิบ บางจังหวะก็เปลี่ยนจังหวะเป็นกระเด้าแบบเนิบๆ ทว่าหนักแน่น จะร่างเมียสาวของรุ่นพี่โยกส่าย หน้าอกกระเพื่อมตามแรงกระแทก เมย์ไม่พูดอะไรแล้วตอนนี้ เพียงหลับตา ห่อปากซู๊ด รสสวาทที่ได้รับยามนี้ มันรุนแรงและถึงใจอย่างที่สุด เสียงเตียงลั่นเอี๊ยดอ๊าดๆๆ ดังสลับกับ เสียงเนื้อกระทบกันดัง ปั้บๆๆๆๆ อย่างต่อเนื่อง มองจากด้านหลังจะเห็นน้ำเมือกที่ร่องสวาทของเกด ขมิบออกมา ไหลย้อยไปถึงง่ามก้น ร่างทั้งสองพราวไปด้วยเหงื่อ
นนท์จัดแจงเปลี่ยนท่า ให้เธอคุกเข่า ยกก้นขึ้น ลำตัวท่อนบน ราบไปกับเตียง และจัดการสอดใส่จากด้านหลังและกระเด้าต่อ จนเมย์หัวสั่นหัวคลอน เสียงครางของทั้งสองดังระงมจนไม่รู้ว่าเสียงใครเป็นเสียงใคร "พี่ขึ้นขย่มผมนะครับ" "พี่ไม่เคย" "เอานะครับ ผมสอนให้" เขาพลิกตัวลงนอน ดุ้นเอ็นตั้งตระหง่าน และจัดแจงให้เมย์ นั่งยองๆ หย่อนก้นลงมา ให้สองกลีบอ้ารับการสอดใส่ของดุ้นเอ็นที่ตั้งรอรับ หัวหยักมุดเข้าไปแล้ว แคมสาวยุบยู่ตามแรงที่เธอกดลงมา เมย์กัดฟัน ขมวดคิ้วด้วยความตึงและเสียวอย่างที่สุด "อูยยยย อียยยย นนท์จ๋า ท่านี้ ลึกจัง โอยยย" เธอครางเมื่อมันเข้าไปจนสุด และเธอก็ต้องสะดุ้งเฮือกถอนออกมาเกือบหลุด เพราะเจ้านนท์แดะเอวกระเด้าสวนขึ้นมา จนปลายลำเอ็นใหญ่กระทบมดลูกอย่างจัง "อู๊ยยยย เจ็บ ซี๊ดดดด" ชายหนุ่ม ประคองร่างเธอให้ทรงตัวไว้ "ขอโทษครับพี่ ค่อยๆครับ ลงมาครับ อย่างนั้น อูยยยย ขย่มสิครับ" เมย์เริ่มโยกตัวไปมา ท่านี้เธอเสียวมาก เพราะลำควยของเขามันครูดกับเม็ดเกษรเธอพอดิบพอดี "ซี๊ดดดด โอยยย พี่ โอยยยย พี่ ไม่ไหวแล้ว" นนท์ประคองให้เธอโย่งก้นขึ้นลง ช้าๆ จนเร็วขึ้นๆ ตอนนี้ กลายเป็นเมย์กำลังโหมสะโพกขย่ม ร่างล่ำสันของนนท์อย่างได้จังหวะจะโคน ท่านี้แม้นกับสามีเธอก็ไม่เคย เธอขย่มอย่างเมามันไม่นานเธอก็กรีดร้อง และฟุบไปกับอกแน่นของเขา เพราะเธอถึงจุดเป็นครั้งที่สาม "พี่ไม่รอผมเลย คราวนี้ทีผมบ้างนะ" เขาพลิกตัว และดึงร่างของเธอมาที่มุมเตียง โล้ดันสองขาของเธอขึ้น จรดหัวจรวดและดัน ซวบ ทีเดียวมิดโคน เมย์ตาเหลือก เพราะหัวมนของมันกระแทกปากมดลูกอย่างจังๆ นนท์เม้มปาก และโล้ตัว กระเด้า ชนิดเข้าสุด ออกสุด หนักแน่น และเน้นอย่างที่สุด "ฮูยยย พี่ครับ พี่เมย์เย็ดมัน ที่สุด อูยยย ซี๊ดดดด" เสียงเธอร้องคราง "อูยยย นนท์ เบาๆ เจ็บ อูยยยย" " เดี๋ยวครับพี่ ผมใกล้แล้ว อูยย"
เจ้านนท์ โหมกระเด้า นานราวห้านาที ร่างกำยำก็เกร็ง กระตุก "โอยยย ซี๊ดดดดด อูยยยย" "นนท์ เอาออกข้างนอกนะ อูยยยย เดี๋ยวพี่ท้อง" เสียงเจ้านนท์ดังพร้อมๆกัน " อูยยย อออกแล้วพี่ โอยย ไม่ทันแล้วครับ โอ๊ะๆๆ" ร่างของเขากระตุกเกร็ง ฉีดน้ำกามเหนียวข้นเข้าไปเป็นระลอกๆ เมย์รู้สึกถึงธารอุ่นที่กระฉูดพุ่งเข้ามา กระทบหลืบโพลงภายใน เป็นจังหวะ เจ้าหนุ่มรีบดึงออกมา จากสองกลีบ เสียงดังช๊วบบบ ลำควยใหญ่ยังคงกระตุก เป็นจังหวะ กระฉูดพ่นน้ำกามร้อน ขาวข้นออกมามากมาย เนืองนอง ราวกับท่อประปาแตก ราดรดหน้าท้องของเมย์ จนเลอะเทอะไปหมด เท่านั้นยังไม่พอ เขายังกระเถิบตัวขึ้น คล่อมใบหน้าเธอ "อ้าปากครับพี่ อ้าปากครับ" เขาร้องสั่ง เมย์ก็อ้าปากตามคำสั่งของเขาอย่างว่าง่าย น้ำกามขาวข้น ยังพ่นออกมาอีกสามสี่ครั้งเข้าไปในปากของเธอ "กลืนไปเลยครับพี่ อย่างนั้น อูยยย พี่ครับ สุดยอดดดด อร่อยกว่าของพี่โอไหมครับ อูยยย" เมย์กลืนน้ำกามของเขาลงคอจนหมดและยังดูดเลียลำควยที่เขรอะด้วยน้ำกามนั้นราว กับเธอกระหายน้ำอย่างรุนแรง เธอถอนปากเลียริมฝีปากที่เขรอะด้วยน้ำกามขาวข้น และตอบเขาว่า "พี่ไม่เคยกลืนของพี่โอเลยนะ" เจ้านนท์ยิ้มดีใจ และพลิกกายมานอนก่ายกอดเธออย่างหมดแรง ร่างทั้งสองพราวด้วยเหงื่อไปหมด และก็ผลอยหลับไป
"พี่โอคะ...ดุนี่สิ.." เช้าวันหนึ่งหลังจากที่ผมกลับมาจากต่างประเทศครั้งล่าสุดได้สักหนึ่งเดือน เย็นวันนั้นเมย์ก็เดินเข้ามา หาผมขณะที่ผมกำลังนั่งทำงานอยู่ที่ห้องทำงานภายในบ้าน สีหน้าของเมย์ดูสดชื่นตาใสเป็นประกาย แห่งความสุข ยื่นแท่ง พลาสติคเรียวๆยาวๆ มีป้ายสีเป็นชั้นๆเรียงตามลำดับให้ผมดู "อะไรจ๊ะที่รัก.." ผมถามกลับไป เพราะไม่รุ้จริงๆว่าสิ่งที่เมียยื่นให้ดูนั้นคืออะไร "ผลตรวจปัสสาวะค่ะ....ผลออกมาเป็นบวก..." เมย์พูดยิ้มๆ หน้าแดงๆ ตาแวววาวสุกใสเป็นประกาย "แล้วผลบวกมันเป็นยังไง
จ๊ะ..รีบบอกพี่มาเร็วๆ" ผมจับไหล่สองข้างของเมย์เขย่าเบาๆ เพื่อเร่งให้เธอบอก แต่เมย์กลับอมยิ้ม ทำท่าเอียงอาย เอนหน้าลงมาซบอกของผม แล้วตอบอุ๊บอิ๊บเบาๆ "เมย์ท้องแล้วค่ะพี่โอ...." แม้เมย์จะกระซิบตอบเบาๆ แต่ข้อความที่ผมได้ยินนั้น เหมือนมันยังดังก้องเต็มสองหู แม้เหตุการณ์นั้นจะผ่านมาจน8เดือนแล้วก็ตาม ผมยังจำได้ดีเลยว่าผมกระโดดตัวลอยดีใจขนาดไหน พร้อมกับช้อนร่าง เพรียวบางของเมย์อุ้มวิ่งไปทั่วบ้านด้วยความดีใจ จนเมย์ต้องร้องเตือนเบาๆว่าระวังหกล้มเดี๋ยวได้แท้งกันพอดี จนกระทั่งวันนี้ ขณะที่ผมยืนอยู่หน้าห้องคลอดด้วยความกระวนกระวายใจ รอลุ้นว่าเมื่อไหร่เมียผมจะคลอดลูกสาวให้ ผมเสียที ทั้งๆที่เธอถูกเข็นเข้าห้องเตรียมคลอดไปตั้งสามสี่ชั่วโมงแล้ว ผมยกนาฬิกาข้อมือขึ้นดูเวลา จนเหมือนกับ กลัวว่ามันจะหายไปจากข้อมือ และแล้วเวลาที่ผมรอคอยก็มาถึงเมื่อพยาบาลประจำห้องคลอดเดินออกมาบอกผมว่า เมย์คลอดลูกสาวให้ผมแล้ว สุขภาพสมบูรณ์แข็งแรงไม่มีปัญหาแต่อย่างใด "ตอนนี้น้องอยู่ที่ห้องเด็กอ่อนแล้วนะคะ...ถ้าคุณพ่ออยากดูน้องก็ลงไปที่ชั้น3ได้เลยค่ะ.." พยาบาลสาววัยไม่น่าจะเกิน 25พูดยิ้มๆ แล้วเดินจากไป ผมเลยสาวเท้าก้าวยาวๆอย่างเร่งรีบไปยังลิฟท์แล้วกดไปยังหมายเลข3 ด้วยใจที่เต้นระทึกด้วยความปลาบปลื้มดีใจ อยาก รุ้นักว่าน้องมายลูกสาวของผมนั้นจะหน้าตาสวยเหมือนเมย์ผู้เป็นแม่ หรือว่าจะหน้าตามาทางผม เมื่อผมไปยืนมองผ่าน กระจกบานใหญ่ ซึ่งภายในห้องมีทารกแรกเกิด อยู่บนกระบะสี่เหลี่ยมเล็กๆ จำนวน10กว่าคน ผมมองปราดไปทั่วๆ แล้วสาย ตาก็สะดุดอยุ่ที่ทารกคนหนึ่งที่อยู่ไกลๆด้านขวามือของผม แม้ผมจะไม่สามารถมองเห็นป้ายชื่อเล็กๆ ที่ผูกตรงข้อมือของเธอว่าเป็นลูกของใคร แต่จากสัญญาติญาณของสายเลือด และความผูกพัน ผมมั่นใจเลยว่าทารกผู้นั้นต้องเป้นน้องมายลูกสาวของผมกับเมย์อย่างแน่นอน เมื่อพยาบาลประจำห้อง เด็กอ่อนแรกเกิดมองผ่านมาทางผมที่ยืนอยุ่นอกห้อง ส่งสายตาไปยังทารกแรกเกิดนั้น เธอก็ส่งยิ้มมาให้พร้อมกับเดินตรง เข้ามาหา "ลูกสาวหรือลูกชายคะคุณพ่อ..." พยาบาลถามยิ้มๆ แล้วรอคำตอบจากผม "ลูกสาวครับ น้องมาย...คนนั้นใช่มั๊ยครับ" ผมตอบคำถามของพยาบาล พร้อมชี้นิ้วไปที่ทารกที่ผมหมายตาไว้ เมื่อพยาบาล เดินกลับไปพลิกป้ายชื่อที่ข้อมือเล็กๆของทารกน้อย เธอก็หันมาส่งยิ้มให้ผม แล้วเข็นกระบะสี่เหลี่ยนที่ใส่ทารกน้อยๆแรก เกิดเดินกลับมา "ใช่เสียด้วยค่ะ...คุณพ่อเก่งจัง รู้ด้วยว่าคนไหนเป็นบุตรสาว.." พยาบาลสาวพูดพร้อมกับอุ้มน้องมายขึ้นมาแนบอกหันหน้า เล็กๆของเธอมาให้ผมดู ผมมองวงหน้าเล็กๆเท่ากำปั้นของลูกสาวแล้วกลั้นน้ำตาเอาไว้แทบไม่ไหว ความรุ้สึกรักและผูกพัน แล่นเข้ามาจับใจ วงหน้าเล็กๆปากนิดจมูกหน่อย แม้จะดูไม่คล้ายกับผม แต่คล้ายกับเมย์ผู้เป็นแม่อย่างกับแกะ พยาบาลสาวร่างเล็กๆ อุ้มน้องมายให้ผมดูใกล้ๆอยู่สักครุ่ก็วางร่างเล็กๆของเธอลงยังกระบะสี่เหลี่ยมอีกครั้ง ผมได้แต่ส่งสาย ตามองดูหน้าลูกสาวด้วยความรัก ความผูกพันของสายโลหิต รอยยิ้มเล็กๆกับดวงตากลมๆสีดำขลับนั้นมองจ้องตอบกับผม เหมือนเธอรับรุ้ความว่าผู้ชายที่ยืนจ้องมองเธออยู่นั้นคือพ่อของเธอ พ่ออันเป็นที่รักของเธออย่างไม่มีวันเสื่อมคลาย........... "เมย์..พี่ว่าลาออกจากงานมาเลี้ยงยัยหนูดีกว่านะ..." หลังจากที่เมย์ลาคลอดครบกำหนดแล้ว เธอเตรียมตัวที่จะกลับไปทำงาน ผมจึงปรึกษากับเธอถึงเรื่องนี้ เพราะเป็นห่วงว่าจะ ไม่คุ้มกัน ถ้าจะจ้างพี่เลี้ยงให้มาคอยดูแลยัยหนูของผม ผมไม่ได้ห่วงเรื่องรายได้หรือค่าใช้จ่ายแต่อย่างใด ที่ห่วงคือสุขภาพ ของยัยหนูมากกว่า เพราะแกดูไม่ค่อยแข็งแรง โดยไม่ทราบเช่นกันว่าเป็นเพราะอะไร สามวัดีสี่วันไข้ เป็นอย่างนี้มาตลอดตั้ง แต่คลอดออกมา หรืออาจจะเป็นเพราะแกไม่ได้ภูมิคุ้มกันจากนมมารดาก็เป็นได้ เพราะเมย์เมียของผม ไม่เคยให้ลูกสาวดูด นมของเธอเลยสักครั้ง "ไม่ไหวค่ะพี่โอ..ให้ยัยมายดูดนมทีไรเมย์ขนลุกจักกะจี๋ทุกที...ให้แกกินนมผงนี่แหละดีแล้วค่ะ.." มันเป็นเหตุผลของเมย์ที่เธอไม่เคยยอมให้ลูกสาวดูดนมจากเต้าแม้สักครั้ง แต่ก็แปลก ทีเวลาโดนผมดูดหัวนมไม่เห็นเธอจะ จักกะจี๋สักที ผมก็คร้านที่จะสอบถามเอาความจริงจากเมย์ เพราะสังเกตุได้ว่าตั้งแต่เธอคลอดยัยหนุออกมานั้น เธอมักจะหงุด หงิดอารมณ์เสียบ่อยๆโดยไม่ทราบสาเหตุ............................ ดิฉันยังจำได้ดีถึงท่าทางความดีใจของพี่โอในวันที่เอาผลตรวจปัสสาวะไปบอกให้พี่โอรับทราบว่า ดิฉันกำลังตั้งท้องแล้วนับ จากวันนั้นพี่โอก็เอาใจใส่ประคบประหงมดิฉันเหมือนไข่ในหิน ไม่รุ้พี่โอไปเอาองค์ความรุ้ผิดๆมาจากที่ไหนว่า ผู้หญิงตั้งท้อง นั้นห้ามกระทบกระเทือน รวมถึงห้ามไม่ให้มีเพศสัมพันธ์ เพราะนับจากวันนั้นที่ดิฉันยังตั้งท้องได้เพียงแค่เดือนสองเดือน หน้า ท้องยังแบนราบไม่ได้บวมป่องออกมาแม้สักนิด พี่โอก็จับดิฉันไปวางไว้บนหิ้งบูชาเสียแล้ว ไม่เคยแม้จะแตะต้องมีความสัมพันธ์ทางเพศเลยสักครั้ง แรกๆดิฉันก็ทนได้ ไม่ได้ เดือดร้อนต้องการแต่อย่างใด ครั้นผ่านไปสามสี่เดือน ของที่เคยกินเคยใช้ ให้มาอดสนิทเช่นนี้ มันก็ต้องมีหิวมีโหยกันบ้าง แหละค่ะ และโดยเฉพาะ น้องนนท์ก็กลายมาเป็นคนกระตุ้นความอยากให้ดิฉันอย่างช่วยไม่ได้ ทั้งๆที่ดิฉันตั้งใจไว้แล้วว่าจะตัด ขาดไม่มีความสัมพันธ์กับเขาอีกต่อไป "พี่เมย์ตอนท้องแล้วนี่ยิ่งดูยิ่งสวยยิ่งน่ารักกว่าเดิมอีกนะครับ.." นนท์มักแอบมากระซิบบอกดิฉันเช่นนี้เสมอยามที่ลับตาผู้คน ต่างกับพี่โอที่ไม่เคยชื่นชม ไม่เคยบอกดิฉันเช่นนี้เลย ทั้งๆที่ใจของดิฉันนั้นอยากได้ยินได้ฟังคำพูดเหล่านี้ออกมาจากพี่โอ มากกว่า "ไปไกลๆเลยนนท์... มาทำปากหวานกับพี่....ไม่มีผู้หญิงให้จีบหรือไงจ๊ะ.." ดิฉันพูดยิ้มๆแก้เขินเสียมากกว่า "ผมพูดจริงๆนะครับพี่เมย์....ไม่ได้แกล้งชมแกล้งยอพี่สักนิด" นายนนท์พุดด้วยน้ำเสียงที่ดูจริงจัง สายตาจับจ้องมองท้องบวมป่องของดิฉันวาวๆ แล้วเหลียวหน้าเหลียวหลังมองออกไป นอกห้องทำงานของดิฉัน เมื่อเห้นว่าปลอดคน เพราะเป็นช่วงพักกลางวัน พนักงานในออฟฟิสต่างทยอยออกไปหาอาหาร กลางวันทานกันหมด ดิฉันก็เช่นกัน ตั้งใจว่าจะเคลียร์งานบนโต๊ะอีกสักครุ่ก็จะออกไปหาออาหารทานเช่นกัน "นนท์ไม่ไปทานข้าวหรือคะ..." ดิฉันพยายามเปลี่ยนเรื่องสนทนา เพราะรุ้ว่าขืนพูดเรื่องเดิมต่อไป คงเข้าเนื้อขาดทุน โดน นนท์แทะโลมเป็นแน่ "ผมจะมาชวนพี่เมย์ไปทานข้าวแหละครับ...นะครับพี่..ตั้งแต่..เอ้อ...ผมไม่เคยไปไหนกับพี่เมย์เลยนะครับ.." ดิฉันรู้ว่านนท์คงอยากจะพูดว่าตั้งแต่เราเย็ดกันครั้งสุดท้ายในวันที่ไปรับพี่โอที่สนามบินแล้ว ดิฉันไม่เคยเปิดโอกาสให้ นนท์เข้ามาใกล้ชิดอีกเลย ดิฉันเงยหน้ามองสบตากับหนุ่มรุ่นน้อง เห้นแววตาออดอ้อนของเขาก้ใจอ่อน เอาเถอะนะแค่ ไปทานข้าวกลางวันกัน คงไม่มีอะไรหรอก ดิฉันพูดปลอบใจตัวเอง แล้วพยักหน้าตอบตกลงไปทานข้าวกับนนท์ ดูเหมือน นนท์จะดีใจมาก เผลอตัวเข้ามากอดดิฉันเสียแน่นด้วยความลืมตัว [post]"นนท์..ปล่อยพี่..." ดิฉันดุเสียงเข้มๆหน้าแดงๆ แม้จะเป้นการกอดด้วยความดีใจ ไม่ใช่ด้วยความรัก แต่อ้อมกอดของนนท์นั้น ก็ทำให้ใจดิฉัน อุ่นวาบขึ้นมาอย่างประหลาด แต่แทนที่นนท์จะเชื่อคำสั่ง ปล่อยร่างดิฉันออกจากอ้อมกอดของเขา นนท์กลับใช้มือลูบท้อง บวมๆป่องๆของดิฉันเล่นเบาๆแผ่วๆ "พี่เมย์ไปอัลตร้าซาวด์มาหรือยังครับว่า..เป็นผู้ชายหรือผู้หญิง.." นนท์ถามเบาๆ พร้อมกับคลายวงแขนออกจากการกอดรัด ร่างดิฉัน แต่มือของเขายังคงไล้ลูบเนินหน้าท้องป่องๆของดิฉันอย่างต่อเนื่อง จนใจดิฉันวูบวาบๆ เผลอตัวยืนนิ่งปล่อยให้ เขาลูบไล้ไปมา "นนท์พอเถอะ...อย่าทำแบบนี้..เดี๋ยวมีคนมาเห็น..." ดิฉันต้องร้องปรามเขาเบาๆ เมื่อเริ่มรุ้สึกว่ามือที่ลุบไล้หน้าท้องของดิฉัน นั้น มันค่อยๆเลื่อนลูบต่ำลงมาทุกที จนบางครั้งปลายนิ้วกลางของนนท์ไล้ผ่านเนินสวาทของดิฉันจนรู้สึกวูบวาบๆไปหมด "พี่เมย์อยากทานอะไรครับ..ติ่มซำดีมั๊ยครับ..ร้านที่เราไปทานกันบ่อยๆน่ะ..." นนท์หาเรื่องคุยซักถาม แต่มือยังคงไม่ปล่อย จากหน้าท้องป่องๆของดิฉัน ดีแต่ว่าไม่ได้ลูบไล้ต่ำลงไปจนถึงเนินสวาทให้ใจดิฉันวูบวาบเท่านั้น "ก็ดีค่ะ..พี่ไม่ได้ไปทานตั้งนานแล้ว..ว๊ายยยย...นนท์นี่..ปล่อยเลยนะ..อืยยยยย..." ดิฉันตอบนนท์ไปแล้วก็ไม่ทันได้ระวังตัว พอเผลอไปแว๊บเดียวมือของนนท์ก็ล้วงลงไปที่หว่างขาของดิฉันแล้วกำบีบเนินสวาทของดิฉันไว้เต็มๆมือ จนตกใจร้องว๊าย ออกมา แล้วพยายามจะดึงข้อมือของนนท์ออกจากจุดนั้น แต่นนท์กลังดื้อดึงแข็งขืนมือไว้ มิหนำซ้ำยังขยับนิ้วขยุกขยิกกดๆ คลึงๆตรงร่องสวาทของดิฉันยึกๆ จนดิฉันเผลอตัวร้องครางเสียงกระเส่าออกมา "อือ.....พี่เมย์เงี่ยนนี่ครับ..ดุสิหอยพี่น้ำเงี่ยนเยิ้มเลย.." แทนที่นนท์จะดึงมืออกมาจากเนินสวาทของดิฉัน เขากลับยิ่งกดนิ้ว บดคลึงไปมาที่ปากร่องเสียว จนน้ำเงี่ยนของดิฉันไหลทะลักซึมผ่านกางเกงในบางๆกับชุดคล่อมท้อง ติดปลายนิ้วของ นนท์ออกมา "บ้าจังนนท์นี่...ซี๊ดดดด..." ดิฉันดุนนท์เบาๆสุ่มเสียงพยายามบังคับไม่ให้สั่นกระเส่า แต่ช่างยากลำบากเสียเหลือเกิน เมื่อ นนท์ขยับปลายนิ้วไต่ขึ้นมาจนถึงยอดแตด แล้วกดคลึงยึกๆ จนดิฉันตัวอ่อนยวบแทบจะยืนไม่ไหว "ผมคิดถึงหอยพี่เมย์มากเลยรู้มัยครับ..." นนท์พูดพร้อมกับกรีดนิ้วผ่านรอยแยกของกลีบสวาทสองข้างเบาๆ จนดิฉันต้องขยับ ขาอ้าถ่างขึ้นร่องสวาทขมิบยวบๆกลั่นน้ำเงี่ยนไหลทะลักออกมาจนรุ้สึกร่องรักฉ่ำแฉะ "ซี๊ดดดดด..พอแล้ว..นนท์..ยะ..อย่าทรมานพี่แบบนี้สิคะ...ซี๊ดดดดด...ปล่อยพี่สิคะ..อูยยย..ซี๊ดดด" ดิฉันร้องห้ามปรามเสียง สั่นๆ ไม่ใช่เพราะไม่อยากให้นนท์ทำต่อ แต่ในสถานที่แบบนี้มันเสี่ยงต่อการถูกพบเห็นเป็นอย่างมาก "พี่เมย์ครับ...นนท์อยากกินหอยพี่เมย์...." นนท์พูดเฉยก็คงไม่กระไรนักหรอก แต่นนท์ไม่เพียงแค่พูด กลับค่อยทรุดตัวลงไป คุกเข่ากับพื้นห้อง แล้วซบหน้าเกลือกกลิ้งที่ใต้ท้องน้อยป่องๆของเมย์ จูบเน้นๆที่เนินโหนกสวาทของเมย์ฟอดๆ เสียงหอบ หายใจดังฟืดๆ แม้ว่าดิฉันจะเคยแอ่นหอยอูมๆให้นนท์กินมาหลายครั้งแล้วจนติดใจท่าทางลีลาการกินของเขา แต่นี่มันใน ออฟฟิส ใครจะรุ้ได้ว่า อาจมีบางคนกลับมาก่อนเวลาก็ได้ "นนท์พอก่อนสิคะ...ยะ..อย่าดื้อ...ซี๊ดดด...พาพี่..ไป....ไปข้างนอกเถอะค่ะ...อืยยยย..ซี๊ดดด..." ดิฉันจำต้องร้องห้ามนนท์ แล้วตัดสินใจบอกให้เขาพาออกไปข้างนอก ซึ่งคงไม่ต้องให้บอกหรอกนะคะว่าไปไหน เพราะขืนไม่พูดออกไปเช่นนี้ คงถูก นนท์จับถ่างขากินหอยในออฟฟิสเป้นแน่ เพราะตอนนี้เขาถลกกระโปรงชุดคลุมท้องของดิฉันเลิกขึ้นมา แล้วมุดหัวเข้าไปจูบฟัดเล็มเลียหอยอูมๆของดิฉันจนน้ำละทัก ไหลเจิ่งนองจนเป้ากางเกงในเปียกแฉะ เมื่อดิฉันร้องบอกไป นนท์รีบมุดหัวออกมาจากชุดคลุมท้อง เงยหน้าขึ้นยิ้มอย่างเจ้า เล่ห์ แล้วจูงมือดิฉันออกมาจากออฟฟิส "ไปรถผมนะพี่.. ติดฟิล์มมืดดี..." ดิฉันยังไม่ทันตอบ นนท์ก็ดึงมือดิฉันไปที่รถเก๋งของเขา ซึ่งติดฟิล์มมืดสนิทตามที่บอกจริงๆ พอนนท์เปิดประตุให้ดิฉันก็ เหลี่ยวมองรอบๆลานจอดรถ เมื่อเห็นว่าปลอดคนก็รีบมุดตัวเข้าไปพร้อมปิดประตุทันที นนท์วิ่งอ้อมไปขึ้นด้านคนขับ แต่ แทนที่จะรีบขับรถออกไปกลับดึงดิฉันเข้าไปประกบปากจูบอย่างเร่าร้อน ดิฉันสนองตอบสอดลิ้นพัวพันกับนนท์ด้วยใจตื่นระทึก ลืมคิดถึงลูกในท้องและสามีไปเสียสนิท มือไม้ของนนท์สอดเข้ามา เกาะกุมเนินสวาทของดิฉันบีบคลึงเล่นเบาๆยึกๆ ด้วยมือข้างเดียว แล้วค่อยๆเคลื่อนรถออกไปช้าๆ จนถึงถนนใหญ่ก็เร่งเครื่อง อย่างเร่งรีบเพื่อไปยังจุดหมายปลายทางสวรรค์ที่อยู่เบื้องหน้าใกล้ๆ เมื่อเราทั้งสองเข้าไปถึงในห้องพักของโรงแรมม่านรูด เพียงแค่ปิดประตุลงฉับ นนท์ก็ขยับเข้ามาดันตัวดิฉันจนติดผนัง จาก นั้นก็ฟัดจูบสองเต้าอวบตึงที่ขยายตัวใหญ่กว่าแต่ก่อน คงเพื่อเตรียมตัวรองรับการมีลูกของดิฉันเป้นแน่ "พี่เมย์ครับ..นมพี่ใหญ่ขึ้นมากเลยนะนี่..." นนท์เงยหน้าจากทรวงอกคัดแข็งขึ้นมาบอก แล้วก้มหน้ากลับลงไปจูบฟัดฟอน เฟ้นหนักมือขึ้นทุกทีๆ จนดิฉันอดครางเสียวออกมามิได้ สองมือตะปบจิผมของนนท์รั้งไว้ เมื่อเห้นทีท่าว่าเขากำลังค่อยๆ ทรุดตัวฟอนเฟ้นร่างสาวอวบอัดของดิฉันต่ำลงไปทุกที
"นนท์อย่าจ๊ะ...พี่ยังไม่ล้าง อับชื้นมาทั้งวัน..." ดิฉันร้องบอกนนท์เบาๆแล้วพยามดึงไหล่ของเขาให้ลุกขึ้น แต่นนท์แข็งขืนตัวไว้ เงยหน้าขึ้นมามองสบตาของดิฉันแล้วพูด เสียงแหบสั่นพร่าเบาๆว่าเขาไม่รังเกียจ แล้วทรุดตัวลงคุกเข่าจนหน้าของนนท์แนบกับท้องป่องๆของดิฉัน เขาส่ายหน้า หอมหีดิฉันฟอดๆ อย่างรักใคร่ไหลหลง แล้วสอดมือเอื้อมไปคว้าชายชุดคลุมท้องของดิฉันตลบขึ้นมา แล้วมุดหน้ามุดหัวซุก เข้าไปข้างใน ริมฝีปากร้อนๆพรมจูบเนินหน้าท้องป่องๆของดิฉันพรืดๆ ก่อนจะใช้นิ้วเกี่ยวขอบกางเกงในบางๆของดิฉันรูดต่ำ ลงมาจนเนินสาวอวบอูมของดิฉันโผล่พ้นขอบกางเกงในบางๆ นนท์ก็ซบหน้าลงไปจูบหีดิฉันดังฟอด โอ๊ววว...มันช่างเสียวซ่านเหลือเกิน หีที่สามีไม่เคยเหลียวแลเลยตั้งแต่รุ้ว่าดิฉันตั้ง ท้อง แต่บัดนี้ชายหนุ่มรุ่นน้องกลับหลงไหลมัน เฝ้าจูบเฝ้าหอมอย่างไม่รังเกียจเดียจฉัน ดิฉันยกมือลูบไล้หัวของนนท์เบาๆด้วยความรุ้สึกแสนรัก แล้วสดุ้งผวาหลุดเสียงครางอูยๆออกมาเบาๆ เมื่อรู้สึกเสียวจี๊ดที่ เม็ดแตด นนท์คงใช้ปลายลิ้นแตะชิมมันเบาๆ ก่อนที่ดิฉันจะผวาตัวอ่อนแทบทรุดลงนั่งกับพื้น เมื่อนนท์ลากปลายลิ้นกวาด ผ่านแคมสวาทของดิฉันจากเบื้องล่างสุดใกล้ๆกับหูรูดรูก้น จน
กระทั่งมาสู่เบื้องบนตรงตำแหน่งของเม็ดแตด "นนท์ขา...พี่เมย์เสียว..ซี๊ดดด..." ดิฉันร่ำร้องบอกออกไปตามความรุ้สึกที่เสียวสยิววาบๆตรงเนินสวาทและเม้ดแตด แต่เขา ไม่ได้ตอบโต้กับดิฉัน ยังคงลากลิ้นเลียไล้แคมสวาทของดิฉันอย่างไม่รุ้เบื่อ จนน้ำเงี่ยนของดิฉันไหลพรวดๆออกมาจาก โพรงลึก เสียงลิ้นของนนท์ลากเลียแล้วดุนดันจนเกิดเสียงดังแจ๊ะๆๆ "ซี๊ดด..โอยย..นนท์ขา..พี่เมย์ไม่ไหวแล้วค่ะ...ซี๊ดด...นนท์เย็ดพี่เมย์เลย..อ่าส์ส์.." ดิฉันร่ำร้องเหมือนสาวไร้สติไม่มียางอาย ร่ำร้องขอให้นนท์เย็ดควยเข้าหี ด้วยทนทรมานต่อความเสียวซ่านที่ได้รับจากปลาย ลิ้นของนนท์ต่อไปไม่ไหว แล้วนนท์ก็ไม่เคยทำให้ดิฉันผิดหวัง เมื่อเขาค่อยๆสอดสองแขนมาที่ขาพับ แล้วออกแรงอุ้มดิฉัน ลอยขึ้นจากพื้น ดิฉันผวายื่นสองมือกอดรัดลำคอของนนท์ไว้แน่นด้วยกลัวตก นนท์อุ้มร่างอวบๆท้องป่องๆของดิฉันลงมาวางกับพื้นเตียง หนานุ่มอย่างทนุถนอม แล้วตลบชายชุดคลุมท้องของดิฉันเลิกขึ้นไปถอดออกจากทางหัว ดิฉันยกแขนชูร่วมมือร่วมใจ จน ที่สุดร่างเปลือยของสาวท้องอวบๆผิวขาวผ่องที่สะท้อนลงมาจากกระจกเงาบนเพดาน ที่ดิฉันเงยหน้ามองเห็น ถึงกับทำให้ ดิฉันเขิลอายในรูปร่าง รีบพลิกตัวนอนตะแคง แต่นนท์กลับยื่นมือมายั้งไว้ จับดิฉันให้นนอนหงายอยู่ในท่าเดิม "พี่เมย์สวยมากเลยครับ...ผมนึกว่าคงหมดวาสนาได้เชยชมร่างสวยๆของพี่เมย์เสียแล้ว.." นนท์ก้ยังปากหวานเหมือนเก่า แม้ดิฉันจะรุ้ว่าเขาชื่นชมป้อยอ แต่ก็อดปลาบปลื้มดีใจไปเสียไม่ได้ ร่างสาวอวบๆท้องป่องโย้ ขนาดนี้ ยังเป็นที่ถวิลหาของชายหนุ่มหน้าตาดีเยี่ยงนนท์อีกหรือ แต่เขาก็พิสูจน์ให้ดิฉันเห้นได้ทันที่ว่าเขาปรารถนาร่างกาย ดิฉันมากเพียงใด เมื่อขยับตัวยืนจ้องพร้อมกับมือสองข้างที่ค่อยๆถอดเสื้อผ้าออกมาช้าๆ พอกางเกงหลุดออกไปจากตัว ท่อน ลำอวบยาวที่เคยสร้างความสุขเสียวให้ร่องสวาทของดิฉันจนอิ่มเอมเปรมสุขแล้วหลายสิบครั้งนั้น ก็โป่งพองอวบความยาว ความใหญ่พาดเป็นท่อนเป็นดุ้นรูปร่างในกางเกงชั้นในสีขาว ปลายท่อนลำพาดเฉียงขึ้นด้านบน พอนนท์ค่อยๆปลดเสื้อ เชิร์ตแขนยาวออก สาปเสื้อแหวกแยก ดิฉันก็เห็นปลายหัวเงี่ยงบานๆแดงๆของนนท์ล้นทะลักออกมาจากขอบกางเกงในทีเดียว ดิฉันเผลอตัวครางซี๊ดเบาๆด้วยความ ตื่นเต้น ท่อนลำมหึมาท่อนนี้ไม่ใช่หรือที่เคยสร้างความเสียวสุขจนลืมลูกลืมผัว บัดนี้มันกำลังจะทำให้ดิฉันเสียวสุขอีกครั้ง หลังจากที่อดอยากปากแห้งมานาน "นนท์...พี่ขอ..." ดิฉันยื่นมือไปไขว่คว้าลำควยอวบยาวของนนท์ด้วยความรู้สึกเงี่ยนร่านจนทนรอต่อไปไม่ไหว นนท์รู้ใจจัดการแอ่นเอวยื่นควย เข้าใส่อุ้งมือของดิฉันทันที ดิฉันก็คว้าควยของนนท์มารุดยวบๆสาวยาวๆสองสามครั้ง แล้วอ้าปากแลบลิ้นแตะชิมเลียมันอย่าง ไหลหลง เสียงนนท์ครางซี๊ดดดยาวๆด้วยความซ่านเสียว เมือ่เงี่ยงบานแดงของนนท์โดนริมฝีปากของดิฉันอ้าอมแล้วตวัดลิ้น กวาดเลียรอบๆขอบหยัก ก่อนจะออกแรงดูดดุนเบาๆด้วยริมฝีปากและปลายลิ้น "โอ๊ยยยยพี่...พี่เมย์ยังดูดควยได้เสียวเหมือนเดิมเลยนะครับ...สงสัยคงดูดให้พี่โอบ่อยๆใช่มั๊ย..." เสียงนนท์ร้องครางอูยๆ โอยๆ แต่ดันพลาดพูดถึงพี่โอสามีของดิฉันขึ้นมา จนดิฉันชะงักค้างความรู้สึกเงี่ยนอยากลดวูบลง เหมือนนท์จะรุ้สึกตัวว่าพลาดไป เสียแล้ว จึงรีบกล่าวขอโทษดิฉันใหญ่ "คราวหลังเวลาพี่อยู่กับนนท์ อย่าพูดถึงพี่โอนะคะ..." ที่ดิฉันไม่อยากได้ยินนท์พูดถึงพี่โอ เพราะใจของดิฉันมันจะรู้สึกไม่ดีทุก ครั้งนั่นเอง "มาเย็ดพี่เมย์เถอะนนท์..พี่พร้อมแล้ว..." แม้ความรุ้สึกเสียวซ่านจะลดระดับลงไป แต่เมื่อดิฉันตัดใจได้ เรียกให้นนท์มาร่วมรัก ในไม่ช้าความรุ้สึกเสียวสยิวเพราะลีลา และอาวุธที่อวบใหญ่ของนนท์ก็ทำให้ดิฉันซ่านเสียวได้อีกครั้ง "ซี๊ดดดด..นนท์ขา...อย่าแรงนัก...เดี๋ยวลูกพี่สะเทือน..อืยยย...อูยยย...นนท์...พี่เมย์เสียวหี..." นนท์เย็ดดิฉันท่าแรกเป็นท่าเบสิค โดยจับขาสองข้างของดิฉันพับเข่าแล้วแยกออก จนเนินสวาทโหนกนูนอวบอูมเต็มหว่าง ขา ร่องสาวเยิ้มแยกออกมาจนแลเห็นเม้ดแตดเล็กๆ กลางแคมสั่นระริกด้วยความเงี่ยนอยาก นนท์ยืนอยู่ที่พื้นห้องข้างเตียง แล้วสอดควยยาวใหญ่เข้ามาที่รูเสียว ก่อนจะค่อยๆดันเข้าไปช้าๆ จนมิดลำ ร่องสาวที่ร้างรักไปเกือบ6เดือนของดิฉัน พอมา เจอควยใหญ่ยาวของนนท์อีกครั้ง รุ้สึกเหมือนมันช่างคับช่างแน่นจนอึดอัดยิ่งกว่าเก่า "ซี๊ดดดด..พี่เมย์ครับ...อ่าส์ส์ส์..หีพี่เมย์...ฟิตแน่นควยกว่าเก่ามากเลยครับ..โอ๊ววว...ผมเสียวควยสุดๆเลย..." เมื่อนนท์ทืสอดเสียบควยาวใหญ่เข้าไปจนสุดลำได้แล้ว ฏ้ค่อยๆสาวควยกระเด้าเย็ดช้าๆนุ่มนวลไม่โหมแรงเหมือนแต่ก่อน ด้วยคงกลัวว่ามันจะเป็นอันตรายกับเด็กในท้อง "ซี๊ดดดนนท์ขา...ระ...แรง...กระเด้าแรงๆ..อีกหน่อยก็ได้ค่ะ..อูยยย...ซี๊ดดด..พี่เมย์เสียวหีเสียวแตดเหลือเกิน..." นนท์กระเด้าควยใส่หีดิฉันเยิบๆช้าๆเบาๆ จนดิฉันเสียวหีเสียวแตดไปหมด แต่ทว่ามันก็ยังไม่เสียวสะใจเหมือนแต่ก่อน เพราะ ครั้งนี้นนท์ไม่กล้าโหมแรงกระเด้าเย็ดหนักๆ ครั้นเมื่อนนท์ได้ยินเสียงดิฉันร้องบอกให้เร่งให้แรงได้อีกนิด นนท์ก็จัดให้ตามคำ ขอ เขาโหย่งตัวขึ้นตั้งหลัก แล้วกระเด้าเอวส่งควยยาวใหญ่พรวดๆใส่รูหีดิฉันเร็วๆ แต่ยังไม่กล้ากระเด้าหนักจนทำให้ดิฉันหัว สั่นหัวคลอนเหมือนเก่า "เย็ดเร็วๆ..แบบนี้ดีมั๊ย..เสียวหีมั๊ยครับ..พี่เมย์.." นนท์กัดฟันร้องถามเสียงสั่นๆ กระเด้าควยพรวดๆถี่ๆเร็วๆ แต่ระวังไม่ให้น้ำหนัก กดทับที่ท้องป่องๆของดิฉัน... "ซี๊ดดด..ดีค่ะ...อูยยยเสียวหีค่ะ...อ่าส์สืส์..ผัวขา...เมียเสียวหี..ตะ..แต่..ไม่สะใจเลย..ผัวขา..แรงๆหนักๆเลยค่ะ..นะคะ...ผัวขา" ดิฉันเสียวสยิวจนรู้สึกว่าจะใกล้เสร้จ แต่ความมันส์นั้นมันยังไม่สะใจสมใจเสียทีเดียว จึงร้องบอกให้นนท์กระเด้ากระแทกเน้นๆ หนักๆลึกๆแบบที่เขาเคยทำจนส่งดิฉันไปถึงสวรรค์ได้อย่างรวดเร็ว ความเสียวความอยากทำให้ขาดสติลืมนึกห่วงลูกน้อย ในครรภ์ไปจนหมดสิ้น [post]นนท์ก็จัดเต็มตามคำขอ สาวควยกระเด้าเน้นหนักๆลึกๆจนสุดโคน แล้วสาวออกมาสั้นๆแทงกระแทกถี่ๆหนักๆ เพียงไม่ถึงสาม นาที ดิฉันก็เสียวจนตัวเกร็ง ใจเต้นระรัวเหมือนใจจะขาด ร่องสวาทบีบเกร็งแน่นรัดควยของนนท์แรงๆ จนได้ยินเสียงเขาร้อง โอ๊วๆๆอูยๆๆ จากนั้นความเสียวซ่านที่ห่างเหินมาหลายเดือนก็ประดังเข้ามาจนสองมือจิกแน่นกับผ้าปูที่นอนปลายขาเหยียด เกร็ง แล้วหวีดร้องออกมาสุดเสียง "โอ๊วววว..ผัวขา...อูยยยนนท์ขา...พี่เมย์..แตกแล้ว...ซี๊ดดดด..." ดิฉันเสร้จสมอย่างรุนแรงร่องเสียวขมิบยวบๆ แล้วน้ำเงี่ยนน้ำเสียวก็ไหลพรวดๆออกมาจากโพรงสวาท ราดรดหัวถอกบานๆ ใหญ่ๆของนนท์อย่างเนืองนอง แต่นนท์คงยังไม่เสร็จ เขาเร่งรีบกระเด้าควยใส่หีถี่ๆติดต่อกันอีกชุดใหญ่ ทั้งถี่เร็ว ทั้งเน้นหนัก อย่างต่อเนื่อง "อืยยยย..ผัวขา...ซีดดด..โอ๊ยยยย...เมียมันส์หี..จะแตกอีกแล้วนะ...เร้วๆเลยผัวขา..เย็ดให้น้ำแตกพร้อมเมียเลยนะคะ..." แม้หน้าท้องป่องๆจะทำให้ดิฉันอึดอัดเชื่องช้า แต่ครั้นพอความเสียวสยิวจนแสนจะสุดทนแล่นเข้ามาแทนที่ ดิฉันก็สามารถ แอ่นหีกระเด้งรับควยยาวใหญ่ของนนท์ได้ฉับๆถี่ๆ ไม่พลาดจังหวะ จนสุดท้ายทั้งนนท์และดิฉันต่างแข่งกันร้องครวญคราง ด้วยความเสียวความสุขที่ได้รับ แล้วเราสองคนก็น้ำแตกออกมาพร้อมๆกัน... ครั้งนั้นเป็นครั้งแรกหลังจากที่ดิฉันกับนนท์ไม่ได้เย็ดกันมาร่วมหกเดือน เพราะไม่อยากทำผิดต่อสามีอีก แต่พอมีครั้งแรกอีก ครั้ง ครั้งต่อๆมาก็เหมือนกับความอยากความเคยชินที่จะต้องการความสุขความเสียว จนดิฉันไม่เคยปฏิเสธเมื่อถูกนนท์ชัก ชวนกันออกไปเย็ดในช่วงกลางวัน หรือเลิกงานเราก็แวะเย้ดกันตามโรงแรมม่านรูด ก่อนที่ดิฉันจะกลับบ้าน ทั้งดิฉันและนนท์ ต่างมัวเมาในกามกิเลสจนยากจะถอนตัวถอนใจจากกันได้ ดิฉันปล่อยให้นนท์เย็ดอย่างเมามันส์ จนถึง กำหนดคลอด ครั้งสุดท้ายที่เย็ดกันอีกสามวันต่อมาดิฉันก็คลอดน้องมายออกมา มีหลายครั้งที่นนท์ถามว่าน้องมายเป็นลูก ใครกันแน่ ดิฉันได้แต่ยืนยันว่าลูกของพี่โอ ไม่รู้เหมือนกันว่าทำไมจึงต้องโกหกนนท์ คงเพราะท่าทีของพี่โอที่เห่อลูกสาว ออกมาอย่างนอกหน้า แม้จะยังไม่ทันคลอดออกมาเลยนั่นแหละ ดิฉันไม่อยากทำร้ายความรุ้สึกของพี่โอไปมากกว่านี้ ไม่ อยากให้เขาต้องผิดหวังเมื่อรู้ความจริงว่าลูกที่อยุ่ในท้องของดิฉันนั้นหาใช่ลูกของพี่โอ........... ...................................... เมื่อเมย์ไม่ยอมลาออกจากงานเพื่อมาเลี้ยงดูน้องมาย ทั้งๆที่ว่ากันตามจริงแล้ว ลำพังเงินเดือนรายได้ของผมเพียงแค่คน เดียวนั้นก็สามารถเลี้ยงลูกเลี้ยงเมย์ได้อย่างสุขสบาย อย่าว่าแต่น้องมายแค่คนเดียว ต่อให้เมย์มีลูกให้ผมอีกสามสี่คน ผมก็ สามารถเลี้ยงดุได้ และเลี้ยงดูได้อย่างดีทั้งยังให้การศึกษาจนจบปริญญาตรีได้อย่างสบายๆไม่เดือดร้อน อีกประการหนึ่งเงิน เดือนที่เมย์ได้รับยู่นั้นก็หาใช่มากมายจนถ้าขาดเงินส่วนนี้ไปแล้วครอบครัวเราจะเดือดร้อน แต่ในเมื่อเธอยืนยันที่จะออกไป ทำงานนอกบ้าน ผมทำได้เพียงแต่ตามใจเธอ ไม่อยากกีดกั้นขัดขวาง ครั้นจะหาพี่เลี้ยงมาดูแลน้องมายที่สุขภาพไม่ค่อย สมบูรณ์นัก ผมก็ไม่วางใจ ผมจึงตัดสินใจที่จะลาออกจากงานที่บริษัทแล้วมาเปิดบริษัทเล็กๆของตนเองอยู่ที่บ้าน เพื่อจะได้มีเวลาดูแลน้องมายได้ เรื่องการเปิดบริษัทของตนเองนั้นหาใช่ผมเพิ่งมาคิดเพิ่งมาตัดสินใจทำ ผมคิดวางแผนไว้นานแล้วเพียงแต่รอเวลาให้เหมาะ สมเท่านั้น ครั้นพอมีเรื่องน้องมายเข้ามาเป็นปัญหา ผมเลยตัดสินใจทำให้เร็วขึ้นเท่านั้นเอง เมื่อเมย์ไม่ต้องเลี้ยงดูน้องมายแล้ว พอครบกำหนดลาคลอดเธอก็รีบไปทำงานทันทีด้วยความสุขใจเบิกบาน ทิ้งภาระหน้า ที่การดูแลน้องมายไว้กับผม จนกระทั่งผ่านไปอีก6เดือน น้องมายอายุ6เดือนแล้ว แต่ตัวของเธอยังเล็กๆ น้ำหนักตัวยังไม่ ได้มาตรฐานเกณฑ์ที่ควรเป็น อีกทั้งยังไม่สบายบ่อยๆ ผมเกรงว่าน้องมายอาจจะเป็นภูมิแพ้ หรือมัปัญหาร้ายแรงกว่านั้น พอ ครบกำหนดอายุเข้า6เดือนผมจึงพาเธอไปตรวจสุขภาพกับคุณหมอที่ดูแลน้องมายมาตั้งแต่แรกเกิด ครั้งนี้คุณหมอสาวมีสี หน้าหนักใจหลังจากตรวจร่างกายน้องมายภายนอก "คุณโอคะ..น้องมายไม่ได้ทานนมคุณแม่หรือคะ..ภูมิคุ้มกันเธอไม่ดีเลย..พอได้รับเชื้อไข้ไวรัสอะไรนิดๆหน่อยเธอเลยเป้น หนักกว่าเด็กทั่วๆ ไป เอ่อ..หมออยากตรวจเลือดน้องมายดูสักหน่อยนะคะ จะได้ทราบสาเหตุที่แท้จริงว่าน้องมาย เป้นอย่าง ไรบ้าง เราจะได้หาทางป้องกันรักษากันได้ถูกทาง.." คุณหมอสาวพูดจบก็นำร่างเล็กๆของน้องมายไปทำการเจาะเลือด แล้วนำไปตรวจดุในห้องแล็ป พร้อมกับบอกผมว่าถ้าไม่มี ธุระที่ไหนจะรอรับผลตรวจในช่วงบ่ายๆเลยก็ได้ ผมก้คิดว่าอย่างนี้ก็ดีเหมือนกันไม่ต้องเทียวไปเทียวมาระหว่างที่รอผลตรวจ ผมอุ้มน้องมายเดินไปเดินมาภายในห้องเด็กอ่อนของโรงพยาบาลเอกชนที่มีชื่อเสียงแห่งนั้น แม้น้องมายจะดูตัวเล็กกว่าเด็ก ในวัยเดียวกันก้ตาม แต่หน้าตาเธอน่ารัก ยิ้มเก่ง จึงเป้นที่เอ็นดูของพยาบาลและบรรดาคุณแม่ที่พาบุตรของตนเองมาตรวจ แม้น้องมายจะไม่สบายเธอก็ไม่เคยร้องไห้งอแงเหมือนเด็กทั่วๆไป ขนาดโดนเข็มเจาะเลือดไปตรวจ น้องมายยังแค่ทำหน้า เบ้ด้วยความเจ็บแค่นั้นเองหาได้ส่งเสียงร้องเช่นเด็กคนอื่น แล้วผลตรวจเลือดน้องมายก็ออกมาอยู่ในมือหมอสาวที่เรียกผมเข้าไปคุยกันในห้องตรวจส่วนตัว เมื่อผมเดินเข้าไป คุณหมอ ได้เชิญให้พยาบาลประจำห้องออกไปด้านนอกก่อน จนผมนึกแปลกใจ และหวาดหวั่นว่าผลตรวจเลือดคงน้องมายคงออกมา ไม่ดีเป็นแน่ คุณหมอถึงได้ทำท่าทีแปลกๆ "คุณโอคะ...เอ่อ...คุณหมอ.เอ้อ...ได้รับผลเลือดน้องมายแล้ว..เธอเป็นไวรัสตับอักเสบชนิดบีค่ะ.." คำว่าไวรัสตับอักเสบนั้น ทำให้ผมหน้าซีด แม้จะไม่สันทัดก็ตามว่ามันเป็นโรคร้ายแรงแค่ไหน น้ำตาแห่งความรักและความสงสารลูกน้อยเอ่อคลอเบ้า ตาของผมทันที "แล้วอัตรายแค่ไหนครับ..." ผมถามคุณหมอเสียงสั่นๆ "ไม่ถึงกับอันตรายหรอกค่ะ..เพียงแต่ว่าการเลี้ยงดูน้องมายต้องพิเศษกว่าเด็กทั่วๆไป...เธอต้องมีสุขภาพสมบูรณ์แข็งแรง..โรค นี้มันก็จะไม่แสดงอาการ..แต่ถ้าน้องมายอ่อนแอเมื่อไหร่ โรคนี้ถึงจะมีผลร้ายกับตัวน้องมายค่ะ.." คุณหมออธิบายช้าๆ ด้วยเสียง นุ่มไพเราะ บ่งบอกว่าเป็นคนจิตใจดีมีเมตตา "ตะ..แต่ว่า...หมอขอถามคุณโอตามตรงนะคะ..ว่า..น้องมายใช่ลูกสาวคุณโอแน่หรือคะ.." คุณหมอสาวดูมีเมตตาจนผมอดชม ชอบไม่ได้ ครั้นถามคำถามนี้ออกมา ผมก็รู้สึกฉุนโกรธขึ้นมาทันที เสียงที่ตอบโต้จึงอดกระด้างไม่ได้ "คุณหมอพูดแบบนี้หมายความว่าไงครับ น้องมายก็ต้องเป็นลูกของผมสิครับ จะเป็นลูกคนอื่นได้อย่างไร ผมไม่ได้ขอใครมา เลี้ยงนะ.." ผมเริ่มโมโหจริงๆ และคงจะพูดต่อว่าออกไปมากกว่านี้ ถ้าไม่โดนหมอสาวเบรคไว้ด้วยเสียงนุ่มๆ "อย่าเข้าใจผิดค่ะ..คุณโอ..เพียงหมอดูประวัติของคุณโอกับคุณเมย์แล้ว..เอ้อ..กรุ๊ปเลือดของคุณทั้งสอง เข้ากับน้องมายไม่ ได้เท่านั้นเองค่ะ..รึถ้าผิดพลาดคงมีใครคนหนึ่งแจ้งกรุ๊ปเลือดกับหมอผิดไป.." คุณหมอรีบแก้ต่างพร้อมอธิบายเรื่องกรุ๊ปเลือด ให้ผมฟัง สรุปคือถ้ากรุ๊ปเลือดของผมเป้นเช่นนี้จริงๆ น้องมายก็ไม่มีทางเป็นลูกของผม ผมพาน้องมายออกมาจากโรงพยาบาลด้วยจิตใจที่สับสนงุนงง กรุ๊ปเลือดของน้องมายไม่สัมพันธ์กับเลือดของผม หมายความ ว่าน้องมายไม่ใช่ลูกสาวผม ..แล้วเธอเป็นลูกใครกันแน่ ผมไม่ใช่พ่อของเธอหรืออย่างไร ผมขับรถกลับบ้านไปมองหน้าเล็กๆ ใสๆรอยยิ้มบริสุทธฺไร้เดียงสาของน้องมายไป น้ำตาก้เริ่มไหลลงมาช้าๆ ผมรำพึงอยู่ในใจเพียงลำพังแม้น้องมายไม่ใช่ลูกผม เธอไม่ได้เกิดมาจากสายเลือดของผม แต่ผมก็รักเธอห่วงเธอ ไม่ได้น้อยลงไปกว่าก่อนที่จะรุ้ความจริงแม้สักนิด ผมไม่สนใจ อยากรุ้เลยว่าเมย์เธอไปท้องกับใครมา ในเมื่อเธอบอกว่านี่คือลูกของเรา น้องมายย่อมเป็นเช่นนั้นจนกว่าผมจะตายจากไป ผมจึงเก้บงำความลับนี้กับตัว ไม่ยอมบอกให้เมย์รุ้ว่าผมรู้ความจริงแล้ว ขณะที่คิดและตัดสินใจได้เช่นนี้ รถที่ผมขับมาก็ใกล้จะ ถึงที่ทำงานของเมย์แล้ว ผมจึงตัดสินใจที่จะพาน้องมายไปรับแม่ของเธอกลับมาพร้อมกัน เพราะดุเวลาแล้วใกล้ที่จะเลิกงาน พอดี ขณะที่ผมขับรถเลี้ยวเข้าไปจอดที่ลานจอดรถในอาคารสามชั้นนั้น ผมยังไม่ทันดับเครื่องยนต์เลย สายตามองไปที่ประตู ทางออกก็เห็นเมย์เดินออกมา โดยมีชายหนุ่มคนหนึ่งเดินก้มหน้าตามหลัง ครั้งแรกผมจำไม่ได้ว่าชายหนุ่มผู้นั้นเป็นใคร จนกระทั่งเขาเดินตามมาจนทันเมย์ แล้วใช้มือยึดจับข้อศอกของเธอไว้นั่นแหละ ผมถึงมองเห็นหน้าชายหนุ่มผู้นั้นได้อย่างชัดเจนว่าเขาคือนายนนท์เด็กหนุ่มที่ ผมกับเมย์รู้จักสนิทสนมดี รักกันเหมือนพี่น้อง นายนนท์ใช่แล้วตั้งแต่เมย์เริ่มท้อง เด็กหนุ่มคนนี้ก็หายหน้าไปจากครอบครัวของผมเลย ทั้งๆที่แต่ก่อนแกจะมาเที่ยวคุยสนิท สนมกันแทบทุกอาทิตย์ผมจะเห็นหน้านายนนท์ที่บ้านเสมอ ช่วงที่เมย์ท้องจนคลอดลูกนั้น ผมก็มัวแต่เห่อลูกน้อยในท้องของ เมย์ อีกทั้งงานการก็ยุ่งวุ่นวายจนลืมนายนนท์ไปเสียสนิทใจ
ครั้นพอมาเจอนายนนท์กับเมย์เดินออกมาจากออฟฟิสที่ทำงานด้วยท่าทางสนิทสนมกันนั้น ใจผมก็ยังไม่ได้คิดอะไร แต่เมื่อ ทั้งสองคนเดินมาขึ้นรถของเมย์ แล้วขับออกไปนั้น ผมจึงค่อยๆขับรถตามไปห่างๆ พร้อมโทรไปที่เบอร์ของเมย์ "ดีค่ะพี่โอ...มีอะไรหรือเปล่าคะ..." เสียเมย์สดใสไพเราะท่าทางน้ำเสียงดุมีความสุขดังลอดมาตามลำโพง "อ่อ..ไม่มีอะไรหรอกค่ะ..แค่พี่โทรมาบอกว่าวันนี้พี่พาน้องมายไปตรวจสุขภาพน่ะครับ...ขากลับผ่านร้านเป็ดพะโล้เจ้าโปรด ของเมย์ พี่เลยซื้อติดมือมาด้วย..เลยอยากรู้ว่าเมย์จะกลับมาทานข้าวเย็นกับพี่มั๊ย.." นี่คงเป็นครั้งแรกที่ผมพูดปดกับเมย์ เรื่องเป็ดพะโล้ "คงไม่ได้หรอกค่ะพี่โอ..ช่วงนี้ใกล้ปลายเดือนแล้ว..งานเมย์เร่งน่ะคะ..คืนนี้คงกลับดึกอีกแระ....นี่ยังอยู่ที่ทำงานเลยค่ะ..ฝาก จุ๊บยัยหนูด้วยนะคะ..บายค่ะพี่..." เมย์พูดรัวเร็ว แล้วรีบวางสาย ผมวางโทรศัพท์ลงอย่างอ่อนแรงสับสนงุนงงว่าทำมเมย์จึงต้องโกหกผม การขับรถออกไปโดย มีนายนนท์ที่สนิทสนมนั่งคู่ไปด้วยนั้น หาใช่เรื่องที่เสียหายจนต้องมาโกหกหลอกลวงกัน นอกเสียจากว่าจุดมุ่งหมายที่เมย์ กับ
นายนนท์จะไปนั้น มันบอกไม่ได้จึงต้องโกหกผม ผมจึงเร่งความเร็วของรถขับตามไปอย่างไม่ให้คลาดสายตา เพียงสักครุ่เดียวรถของเมย์ก็เลี้ยวเข้าไปในซอยเล็กๆ แล้วขับ ตรงต่อไปผมขับตามดุห่างๆ เพราะในซอยเล็กๆนั้นค่อนข้างเงียบสงบไร้ยวดยานพาหนะ แต่สายตาของผมก็แลเห็นได้ตลอด ว่า พอเข้าซอยไปได้ไม่ถึง500เมตร รถของเมย์ก็เลี้ยวเข้าไปในสถานที่หนึ่ง ผมจึงขับตามไปดู เห็นป้ายสลักชื่อสถานที่ที่เมย์ขับรถเข้าไปอย่างชัดเจนว่า..รื่นรมณ์รีสอร์ต.. แม้ผมจะห่างเหินการเที่ยวเตร่ ไปนานพอสมควรตั้งแต่แต่งงานกับเมย์ แต่ผมก็พอดูพอรุ้ว่ารีสอร์ตกลางกรุงแห่งนี้คือสถานที่ใด คนที่เข้าไปใช้บริการนั้น เข้าไปทำกิจกรรมใดในนั้น เมื่อผมเห็นชัดเจนรู้แจ้งแก่ใจดีแล้ว ผมจึงขับรถผ่านเลยไปก่อนจะหักหัวรถเลี้ยวกลับออกมา แล้ว ขับรถกลับบ้านด้วยหัวใจที่โหวงเหวง ด้วยจิตใจที่เลื่อนลอย พอขับรถถึงบ้านจอดรถดับเครื่องยนต์แล้ว ผมก็สอดมือไปอุ้ม น้องมายมาแนบอก รอยยิ้มเล็กๆของเธอที่มองหน้าผม ดวงตากลมดำเล็กๆนั้น บัดนี้ผมรุ้แล้วน้องมายหน้าตาเหมือนใคร... ใช่เลย..ยิ้มแบบนี้ มันเป้นยิ้มของนายนนท์เด็กรุ่นน้องที่ผมรักเหมือนน้องชายนั่นเอง แล้วคืนนั้นเมย์ก็กลับมาถึงบ้านเกือบเที่ยงคืน ใบหน้าดูอิดโรย แต่แววตากลับสุกใสเต้มไปด้วยความสุข เมย์ทักทายผมเบา ตามปรกติ ส่วนผมก็เก็บงำเรื่องราวที่รับรู้เอาไว้กับตัวเอง ทำตัวเหมือนปรกติไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลงโดยเฉพาะกับน้องมายที่ ได้รับความรักความห่วงใยความสงสารจากผมไปแบบเต็มหัวใจ แม้เธอจะไม่ใช่ลูกผม แต่ผมก็รักเธออย่างสนิทใจ พร้อมกับ ให้คำมั่นสัญญากับตนเองว่า ผมจะไม่มีวันแพร่งพรายเรื่องนี้ให้ใครรับรุ้ ดูไปแล้วผมคงเหมือนลาตัวหนึ่ง แต่ไม่ใช่ลาโง่ ผม เป็นลาที่แบกบรรทุกน้ำหนักไว้เต็มหลังจนแอ่นแปร้ รอวันที่แบกต่อไปไม่ไหว แล้ววันนั้นก็มาถึงเมื่อน้องมายป่วยจนต้องเข้าโรงพยบาลอีกครั้ง ผมพยามยามโทรหาเมย์เพื่อบอกให้เธอรับรู้ แต่โทรอย่างไร กี่ครั้งกี่หน สายก็ไม่เคยว่าง เหมือนเมย์ปิดโทรศัพท์ไม่ต้องการติดต่อกับใคร จนกระทั่ง4ทุ่มผมกลับมาจากโรงพยาบาล แต่ น้องมายจำเป็นต้องแอตมิด เมื่อผมกลับมาถึงบ้าน พบเมย์อยุ่ที่บ้านแล้วแต่ภายในห้องรับแขกกลับมีแก้วเครื่องดื่มพร้อมอาหาร การกินวางค้างอยู่ แสดงว่างานเลี้ยงในบ้านผมเพิ่งเลิกลาไปก่อนหน้าที่ผมจะกลับมาถึงเพียงสักครุ่ สิ่งที่ผมพบเห็นเปรียบ เสมือนฟางเส้นสุดท้ายที่ถูกวางใส่หลัง แม้เป้นเพียงเส้นฟางบางเบา แต่ผมก็ไม่สามารถแบกรับน้ำหนักได้อีกต่อไป "เมย์..ทำไมเธอถึงทำแบบนี้.." ผมตรงเข้าไปจับไหล่สองข้างของเมย์เขย่าแรงๆด้วยความโกรธ ส่วนเมย์นั้นคงดื่มไปหลายแก้ว เธอจึงโอนเอนไปมาส่งยิ้ม ตาปรือๆเศร้าๆมาให้ผม พร้อมพูดอ้อแอ้ๆถามว่าผมกับน้องมายไปไหนกันมา แล้วเล่าเรื่องว่าวันนี้นายนนท์มาลา เพื่อไปศึกษา ดูงานที่ต่างประเทศ เลยดื่มกันนิดหน่อย ผมได้ยินชื่อนายนนท์ สติผมก็ควบคุมไม่อยู่เสียแล้ว "อ่อดื่มเหล้าเลี้ยงอำลากับชู้รัก รึ ถามจริงๆว่าใจเมย์ทำด้วยอะไร เธอเคยรักน้องมายบ้างมั๊ย น้องมายเป็นลูกของเธอนะ..ไม่ ใช่ลูกของพี่เลย แต่พี่ยังรักเธอมากเสียกว่าคนที่เป็นแม่อีก.." ผมเผลอพูดออกไปด้วยความโกรธ ความลับที่ตนเองต้องการ เก็บงำแล้วปล่อยให้ตายไปกับตัวผม โดนผมพูดออกมาจนหมด เมย์ได้ยินถึงกับชะงักหน้าซีดเผือด ก่อนจะค่อยๆร้องไห้น้ำตา ไหลออกมาอาบสองแก้มช้าๆ ผมไม่รุ้เลยตอนนั้นว่าเธอร้องไห้เพราะความหวาดกลัวที่ผมรุ้ความจริง หรือร้องไห้เสียใจกันแน่ที่ชู้รักจะจากไปต่างประเทศ หลายเดือน ผมโกรธสุดเหวี่ยงจึงผลักเธอกระเด็นหล่นโครมลงบนโซฟา แล้วหุนหันขึ้นไปเก็บข้าวของตั้งใจเอาไว้เลยว่าคง อยู่ร่วมชายคากับผู้หญิงใจร้ายคนนี้ไม่ได้แล้ว "พี่โอ..เมย์ขอโทษ..เมย์ผิดไปแล้ว..ฮือๆๆๆ..ฟังเมย์พูดก่อนได้มั๊ยคะ.." เมย์เดินมาหาพร้อมทรุดตัวกอดหลังผมแน่น "เมย์ผิดไปแล้ว..เมย์รักพี่นะคะ..พี่ฟังเมย์พูดก่อน แล้วหลังจากนั้นถ้าพี่ยังต้องการทิ้งเมย์อีก เมย์ก็ยอมรับค่ะ." เมย์พูดไปสะอึกสะอื้นไป แม้ผมจะโกรธเธอในขณะนั้น แต่ผมก็ไม่เคยเกลียดเมย์เลยเป็นความสัตย์จริง เพราะเธอคือผุ้หญิง คนแรกและคนเดียวที่ผมรัก แม้เมย์จะนอกใจผมก้ตาม เมื่อเมย์เห็นว่าผมยอมหยุด แม้ไม่ได้พุดว่าจะยอมฟัง เธอก็เริ่มเล่าเรื่อง ที่เกิดขึ้นให้ฟังช้าๆ "ช่วงที่พี่โอไปต่างประเทศน่ะค่ะ..พี่ไปหลายเดือน จนเมย์เหงา ก็มีนนท์นี่แหละคอยเป็นเพื่อนคุย จนวันหนึ่งที่บริษัทมีงาน เลี้ยง เมย์กับนนท์ต่างก็เมาแล้วพากันกลับมาที่บ้าน เมย์เมาจนเผลอหลับไปตรงโซฟา เลยโดนนนท์ล่วงเกิน..แม้เมย์จะไม่ เต็มใจ..แต่เมย์ก็เสียตัวให้นนท์ไปแล้ว..พี่โอเมย์ขอโทษ..ที่เมย์หลงความสุขที่นนท์ทำให้..เขาทำให้เมย์ได้รับความสุข..เอ่อ. ..มากกว่าพี่โอทำค่ะ..แต่เมย์ก็ตั้งใจไว้แล้วว่า เมื่อพี่กลับมาเมย์จะหยุด เพราะเมย์ไม่ได้รักนนท์ เมย์แค่หลงกับความสุขที่เขา ทำเท่านั้น..แล้วเมย์ก็เลิกติดต่อกับนนท์ไม่เคยให้เขาทำอีกเลย..จนเมย์รุ้ตัวว่าท้องน้องมาย..เอ้อ...พี่เข้าใจถูกแล้วค่ะ..นนท์ เป็นพ่อน้องมาย.." "เมย์ไม่กล้าบอกพี่ ยิ่งเห็นพี่มีความสุขที่กำลังมีลูก เมย์ยิ่งไม่กล้าพุด ให้พี่ผิดหวังเสียใจ อีกทั้งเมย์ตั้งใจไว้แล้วว่าจะเลิกติด ต่อกับนนท์ แต่พี่คงจำได้ว่า พอพี่รุ้ว่าเมย์ท้อง พี่ไม่เคยสนใจเมย์เลย สนใจเพียงลุกในท้องของเมย์ เมย์ยังต้องการความสุข จากพี่อยู่นะคะ..แต่พี่ก็ไม่เคยให้ จนเมย์อึดอัด เครียด เหงาและต้องการความรักความสุขเหมือนเดิม เมย์เลยให้นนท์ช่วยทำ ให้..จนเมย์ยอมรับว่าหลงไหลเขา..แต่ไม่ได้รักนะคะ เมย์รักพี่คนเดียว..พี่รักลูกเมย์มากแค่ไหนใจเมย์ก็ยิ่งเป็นทุกข์ เมย์กลัว พี่รุ้ความจริงแล้วเสียใจ ..แต่ตอนนี้พี่รุ้แล้ว..พี่จะทิ้งเมย์ไปก็ได้นะคะ..เมย์ยอมรับผิด..ทุกอย่าง.." เมย์พูดจบก็ยิ่งร้องไห้หนักขึ้นกว่าเดิม ใจผมที่ลุ่มร้อนเหมือนโดนไฟแผดเผาเมื่อสักครู่ ค่อยเย็นลง คิดตามคำพูดของเมย์ทุก อย่าง ก็รุ้ว่าตัวผมเองนั้นก้มีส่วนผิด มีส่วนผลักดันให้เมย์ไปทำเรื่องบัดสี อย่างที่บอกไปว่าเมย์เป็นผู้หญิงคนแรกและคนเดียว ที่ผมรัก เมื่อเธอก้าวพลาดพลั้งผิดไปแล้ว เมื่อเธอสารภาพความผิดออกมาเช่นนี้ ผมจึงตัดสินใจยอมให้อภัยกับเธออีกครั้ง "ถ้าเมย์รักพี่อย่างที่พูด เมย์เลิกติดต่อกับนายนนท์ได้มั๊ย..ลาออกจากงานแล้วมาเลี้ยงดูน้องมายที่บ้าน..ทำได้มั๊ย" ผมถาม เสียงเข้มๆออกไป แล้วตั้งใจรอฟังคำตอบจากเมย์ แล้วเมย์ก้ตอบออกมาได้อย่างรวดเร็วว่าเธอจะทำตามที่ผมพูดทุกอย่าง ขอ เพียงให้ผมกลับมารักเธอได้เหมือนเดิมแค่นั้นก็พอ แล้วเมย์ก็ทำได้ตามคำพูด รุ่งขึ้นเธอไปลาออกจากงานอย่างกระทันหัน จากนั้นชีวิตคู่ของผมกับเมย์ก็กลับมามีความสุขกันอีกครั้งโดยไม่มีนายนนท์มาเป็นบุคคลที่สาม ....................... เวลาแห่งความสุขมันช่างผ่านไปอย่างรวดเร็วจนตอนนี้น้องมายอายุได้สามขวบแล้ว ผมลืมตานอนนิ่งอยู่ในความมืด มาเป็น เวลานับชั่วโมงคิดทบทวนเรื่องราวซ้ำไปซ้ำมา มีเรื่องให้ต้องขบคิดมากมายเหลือเกิน ข้างกายผมมีเมย์ภรรยาแสนรักที่นอน หลับสนิทไปเนื่องจากความอ่อนเพลียจากการเลี้ยงดูลูกน้อยแก้วตาดวงใจของเราทั้ง2คน ผมลุกขึ้นมานั่งพิงพนักหัวเตียง อย่างเบาๆ ระวังไม่ให้ไปรบกวนการหลับของเมย์ มองไปที่เตียงเด็กข้างๆอีกสองเตียงที่วางคู่กัน แล้วผมก็ยิ้มออกมาเมื่อนึก ถึงความน่ารักช่างพูด ช่างคุย แสนซน ของลูกสาววัย 3 ขวบ น้องมาย หัวใจของผมกระตุกนิดนึงเมื่อนึกถึงความจริงที่ว่าเธอเป็นลูกสาวของชายหนุ่มรุ่นน้องที่ผมเคยรักและไว้ใจ ผู้เป็นต้น เหตุให้ชีวิตสมรสของผมประสบกับมรสุมลูกใหญ่จนเกือบจะอับปางลง นายนนท์ แต่นั่นก็มิได้ทำให้ความรู้สึกรักน้องมายลด น้อยลงไปแต่อย่างไร เธอยังคงเป็นลูกผม ลูกที่ผมแสนรักเมื่อแรกพบหน้าอย่างไม่มีวันเสื่อมคลาย ถัดไปอีกเตียงก็เป็น น้อง ไมค์ ลูกชายวัยหนึ่งขวบ หัดพูด หัดเดินตัวป่วนประจำบ้าน ผลิตผลจากความรักความเข้าใจของผมกับเมย์ ตัวป่วนประจำบ้าน ที่ทำให้ทุกคนวุ่นวายแต่ก็เปี่ยมสุข........ [post]เป็นเวลาสองปีมาแล้วหลังผ่านพ้นมรสุมลูกใหญ่ในชีวิต เมย์พยายามทำทุกอย่างเพื่อไถ่ถอนความผิดที่เธอกระทำกับผมให้ รู้สึกลดน้อยลง ถึงผมจะไม่ได้คิดและยินยอมให้อภัยเธอทุกประการโดยไม่มีเงื่อนไขเพียงเพราะเธอเป็นผู้หญิงที่ผมรัก ก่อน หน้านี้เธอเคยบ่ายเบี่ยงทุกครั้งที่ผมขอให้มีลูกอีกคนเพื่อมาเป็นเพื่อนเล่นกับน้องมาย เธอตัดสินใจงดยาคุมกำเนิดโดยไม่ บอกผม หลังจากนั้นสองเดือนเธอเอาผลการตรวจครรภ์มาให้ผมดู ทำให้ผมตื่นเต้นดีใจ แทบจะประกาศไปสามบ้านแปดบ้าน เห่อกับลูกไม่แพ้ตอนที่ท้องน้องมาย เธอลาออกจากงานเพื่อมาเป็นแม่บ้านเต็มตัวเพื่อเลี้ยงดูน้องมายเต็มที่ชดเชยช่วงเวลา ที่หายไป กับประคบประหงมน้องไมค์ในครรภ์ของเธอ ซึ่งก็ไม่ได้แพ้ท้องอะไรมากมาย กลับทำให้ยิ่งสวยอิ่มเอิบมีน้ำมีนวล เพิ่มมากขึ้นไปอีก กับอีกเหตุผลประการหนึ่งซึ่งผมรับรู้อยู่ลึกๆในใจก็คือ เธอต้องการตัดขาดการติดต่อกับนายนนท์ไม่อยาก ให้ผมต้องระแวงเคลือบแคลงใจเธออีก รวมทั้งยังให้น้องไมค์ได้ดื่มนมจากเต้าของเธอ ทั้งที่เธอเคยปฏิเสธไม่ยอมให้น้อง มายได้ดื่มเพราะกลัวจะเสียทรง ผมเชื่อได้อย่างสนิทใจเต็มที่ว่า เธอทำทุกอย่างเพื่อผม ฟังดูก็เหมือนกับชีวิตของผมกำลัง เปี่ยมสุข ภรรยาก็ดี ลูกก็น่ารัก บริษัทที่เปิดไว้ก็เจริญก้าวหน้า ดูเหมือนไม่มีอะไรจะมาเป็นปัญหาให้ต้องขบคิด แต่ทว่ามัน ไม่ใช่อย่างนั้น......... หลังจากเมย์คลอดน้องไมค์และพักฟื้นมา3เดือนจนเข้าที่ เราร่วมรักกันด้วยความดูดดื่มและเร่าร้อน หลังจากที่ก่อนหน้านี้ได้ แต่ผลัดกันช่วยปลดเปลื้องกันด้วยมือและปากเท่านั้น ชีวิตเซ็กซ์เราก็ดูเหมือนปกติทุกอย่างหลัง แต่จากนั้นบางครั้งบาง อารมณ์ ผมกลับสังเกตุเห็นว่าเมย์ต้องแสร้งแสดงอาการถึงจุดสุขสมออกมาเพื่อเอาใจผม หลายครั้งหลายหนที่เธออารมณ์ ค้างแล้วเผลอตัวแสดงอาการหงุดหงิดออกมาเวลาลูกๆกวน ถึงแม้เธอจะพยายามเก็บอาการแล้วก็ตาม คงเพราะไม่อยากให้ ผมไม่สบายใจ หรือเธออาจหวลคิดถึงบทรักของนายนนท์ที่เธอเคยลุ่มหลงจนยอมละทิ้งลูกผัวไป เมื่อคิดถึงอย่างนี้ใจผม กลับรู้สึกแปลกๆ เมื่อคิดถึงสองเต้าคู่งามกับช่องทางรักแสนวิเศษของเมีย ที่ถูกนายนนท์มาแอบตีท้ายครัว ใช้ของที่เป็น กรรมสิทธิ์ของผมคนเดียวและเมย์ก็ลุ่มหลงไปกับมันด้วย บางครั้งเมื่อผมคิดถึงเรื่องนี้ยามร่วมรักกับเมย์ ผมกลับเปี่ยมไปด้วยอารมณ์ความรู้สึกคึกคักอย่างที่ไม่เคยเป็นมาก่อนจูงมือ เมย์ขึ้นสวรรค์หลายๆครั้งจนเธอแปลกประหลาดใจจนต้องถามว่าผมไปคึกมาจากไหน ซึ่งผมก็ได้แต่อมยิ้มไม่ได้บอกเธอไป นี่ใจผมเป็นอะไรไปแล้วนี่ ผมคิดทบทวนไปมาถึงผลได้ผลเสียจนตัดสินใจได้แล้วผมจึงหลับลงไปไม่นานหลังจากล้มตัว ลงไปใหม่ ----------------------------- คืนรุ่งขึ้นเรานอนเคียงคู่ข้างกัน ผมกุมมือเมย์หลวม ๆ ไว้หลังจากร่วมรักกันเสร็จไปรอบแรก ผมตัดสินใจเด็ดขาดแล้ว ที่จะ ยับยั้งมรสุมลูกใหม่ที่อาจจะเกิดขึ้นอีกครั้งถ้าผมแก้ไขไม่ทันกาล "ที่รัก" ผมเอ่ยขึ้นเบาๆ เมย์ก็ตอบรับเบาๆมาเช่นกัน "พี่มีอะไรบางอย่างอยากจะถามเมย์ และอยากจะให้เมย์ตอบพี่มาตรงๆ ไม่ต้องเกรงใจพี่ กลัวว่าพี่จะเสียใจ พี่อยากรู้ความจริง ในใจเมย์จะได้แก้ไขก่อนทุกอย่างจะสายไป" ผมพยายามเรียบเรียงคำพูด ทั้งๆที่ใจกำลังเริ่มสั่นกับผลที่จะตามมา เมย์ย้อน ถามกลับมาว่ามีเรื่องอะไร ดุน้ำเสียงของเธอแฝงแววกังวลไว้เล็กๆ "พี่สังเกตุมาหลายเดือนแล้วว่าพักหลังๆนี่ดูเหมือนมีอะไรอยู่ในใจเมย์ บางครั้งเมย์แสดงอาการหงุดหงิดออกมาอย่างที่ไม่รู้ตัว . อย่างวันนี้เมย์ก็ดุน้องมายใหญ่โต ทั้งที่เป็นเพียงเรื่องแค่เล็กน้อย เมย์มีอะไรจะบอกพี่มั๊ย" เมย์เงียบไม่ตอบ แต่ตั้งใจฟังสิ่งที่ ผมพูดออกมา "บอกมาเถอะ พี่ไม่ว่าอะไร เรื่องอะไรพี่ก็รับได้ ปัญหาใหญ่กว่านี้พี่ยังเคยผ่านมาแล้ว" ผมพยายามสร้างความมั่นใจให้กับเมย์ แต่เธอก็ยังนิ่งเงียบ แต่ผมรู้ว่าภายในใจของเมย์กำลังคิดตาม "เอาเถอะ ถ้าเมย์ไม่พูด งั้นพี่ถามเองแล้วกัน เมย์ตอบมาตามตรงแล้วกัน" เธอพยักหน้าตกลง "เมย์....ยังคิดถึงนายนนท์อยู่ใช่มั๊ย" เมือเมย์ได้ยินผมพูด เธอมีสีหน้าดูตกใจ "ไม่ใช่นะคะพี่โอ เมย์ไม่เคยคิดอย่างนั้น พี่โออย่าเข้าใจผิด" เสียงเธอละล่ำละลักปฏิเสธออกมาอย่างรวดเร็ว "เมย์อย่ามาตอบเพื่อให้พี่สบายใจ พี่บอกแล้วว่าพี่สังเกตุเมย์มาหลายเดือนแล้ว พี่มั่นใจถึงถามเมย์เพื่อให้แน่ใจอีกครั้ง เพื่อ พี่จะได้ไม่ตัดสินใจทำอะไรผิดๆ ทำร้ายจิตใจเมย์" ผมยืนยันเสียงหนักแน่น จนเธอนิ่งอีกครั้ง "เมย์ยังคิดถึงนายนนท์กับบทรักที่เคยลุ่มหลงใช่มั๊ยตอบพี่มาตามตรง พี่เข้าใจของที่เคยได้กินได้เสพจนติดใจเป็นปีๆ อยู่ๆ จะให้มาตัดทิ้งเลยแบบไม่มีเยื่อใยมันคงไม่ใช่" เมื่อเมย์ได้ยินอย่างนี้ สองตาของเธอเริ่มรื้นด้วยน้ำตา "ตอบพี่มาตามตรงเถอะ พี่ไม่ว่าอะไร
"พี่โอถามอย่างนี้ พี่โอหมดรักเมย์แล้วใช่มั๊ย ใช่เมย์มันเลว ที่เคยนอกใจพี่โอ"เสียงเธอสั่นน้ำตาไหลอาบสองข้างแก้ม ผมรีบพลิกตัวกอดเธอไว้ เธอพยายามดิ้นขัดขืนดันตัวออก แต่สู้แรงกอดรัดของผมไม่ไหว ผมรีบเอ่ย "เมย์อย่าเข้าใจผิด เพราะพี่รักเมย์ ไม่อยากเห็นเมย์อมทุกข์ พี่เห็นเราบางครั้งนั่งเหม่อถอนหายใจเงียบๆคนเดียว เราเหมือนคน คนเดียวกันนะ เมื่อเมย์ทุกข์พี่ก็ทุกข์ไปด้วย มีปัญหาอะไรมาร่วมแก้ไขกัน" ได้ยินอย่างนั้นเมย์นิ่งไป ผมก็ไม่ได้เร่งรัดอะไรได้แต่กอดเธอแน่นๆ ถ่ายทอดความรักความรู้สึกผ่านวงแขนไปให้เธอ สักครู่ใหญ่ๆเสียงเธอถอนหายใจสูดลมเข้าปอดลึกๆแล้วเอ่ยออกมา "ค่ะ...พี่โอ เมย์เป็นคนเลว เป็นคนไม่ดี ทั้งที่ตั้งใจพยายามลืมความผิดพลาดในอดีต ลืมมันทุกๆสิ่ง เริ่มต้นกับพี่โอใหม่ มี ครอบครัวที่อบอุ่นอย่างทุกวันนี้ แต่บางครั้งก็อดหวลรู้สึกคิดถึงนายนนท์กับบทรักของเค้าไม่ได้ ยิ่งพยายามห้ามใจมันกลับ ยิ่งปะทุออกมา จนพี่สังเกตุได้ เมย์คิดว่ากาลเวลาจะ
ช่วยบรรเทาเยียวยาให้มันหายได้ เมย์...ขอโทษ เมย์...ขอโทษ พี่โอ เมย์ ทำให้พี่โอต้องเสียใจ" เสียงเธอสั่นเครืออย่างสำนึกเสียใจ เมื่อเธอกล่าวจบ ผมกระชับวงแขนเข้ามาให้แน่นขึ้น พร้อมกับก้ม หัวลงไปจูบที่หน้าผากเมย์เบาๆ "พี่ไม่ได้โกรธ ไม่ได้เสียใจ เมย์...ที่รัก เพราะพี่รักและเข้าใจไง พี่ถึงต้องถามเคลียร์ให้แน่ใจ กลัวว่าปล่อยทิ้งไว้ให้มันลุกลาม ใหญ่ขึ้น จนเมย์ตัดสินใจผิดพลาดอีกครั้งหรือไม่ก็จ่อมจมอยู่กับความทุกข์ในใจว่าตัวเมย์เป็นคนไม่ดี คิดนอกใจผัวอีกครั้ง พี่ ทนไม่ได้ที่จะต้องเห็นเมย์เป็นอย่างนั้น" เมย์เงียบไปจมอยู่ในห้วงความคิดแต่ก็กอดผมแน่นขึ้น ผมสนองตอบเพื่อยืนยันคำพูดว่าผมยังรัก ยังต้องการเธอย่างไม่ เปลี่ยนแปลง จนร่างกายของเราสองคนเริ่มร้อนลุ่ม แล้วบทรักที่เร่าร้อน อบอุ่นแสนหวานพี่ผมมอบให้เมย์ก้กลับมาอีกครั้ง ด้วยใจที่เต้นระทึกเมื่อนึกถึงเรื่องที่เมย์มีอะไรกับนายนนท์ จนกระทั่งพายุสวาทเริ่มสงบ ผมนอนกอดเมย์แน่นไว้ในวงแขน แล้วนิ่งไปพักใหญ่ก่อนที่จะเอ่ยคำที่ยากจะทำใจได้สำหรับลูกผู้ชายออกมา "พี่อนุญาต..........ที่จะให้นายนนท์กลับมาเกี่ยวข้องกับเมย์ได้ ถ้าเมย์ต้องการ จะอย่างไร เค้าก็เป็นพ่อของน้องมาย มีความ ผูกพันอยู่กับลูก เป็นความจริงที่ปฏิเสธไม่ได้ โตขึ้นน้องมายก็จะต้องรู้ความจริง ถ้าถึงเวลาที่เหมาะสมลูกควรได้รับรู้ ดีกว่า ทีจะไปได้รับรู้จากคนอื่นแล้วตัดสินใจผิดพลาดในชีวิต เราอาจจะเสียใจไม่มีทางแก้ไขก็ได้" ผมพูดด้วยน้ำเสียงหนักแน่น ที่ผ่านการตัดสินใจมาดีแล้วของผม "พี่โอ.........."เสียงเมย์ร้องขึ้นมาด้วยความตื่นตะหนกก่อนจะรีบกล่าวต่อ "ไม่ค่ะ......เมย์จะทำร้ายจิตใจพี่โออีกครั้งไม่ได้ ครั้งเดียวก็เกินพอแล้ว" "เมย์..........พี่รักเมย์ พี่คิดและตัดสินใจดีแล้ว พี่ไม่เสียใจ พี่จะเสียใจมากกว่าถ้าเมย์ตกอยู่ในความทุกข์ที่หาทางออกไม่ได้ " ผมหยุดพูดพักนึงแล้วเอ่ยต่อ "เมย์ลาออกจากงานมาตั้งแต่คราวนั้น คงไม่ได้ติดต่อกับเพื่อนฝูงเก่าๆเพื่อตัดขาดสังคมแบบเดิมออกไปเลยไม่ได้รับรู้ข่าว คราวของนายนนท์ซินะ" เมย์มองหน้าผมแล้วจ้องมองมารับฟังอย่างตั้งใจ "หลังจากเกิดเรื่องคราวนั้น นายนนท์เปลียนไป เปลี่ยนไปแบบที่ทุกคนตกใจเพราะไม่มีใครรู้สาเหตุที่แท้จริง นายนนท์จาก หนุ่มสังคม เฮฮากับเพื่อนฝูง กลับกลายเป็นคนที่งดการชีวิตแบบเดิมๆทุกอย่าง ไม่เป็นหนุ่มเจ้าสำอาง เงียบขรึม พูดน้อย ถามคำตอบคำ เหมือนคนไม่มีจิตใจ เป็นหุ่นยนต์ ทุ่มเททำงานทุกวันจนมืดจนค่ำ ใครถามก็บอกสั้นๆว่าไม่อยากกลับบ้าน อยากใช้เวลาอยู่บ้านให้น้อยที่สุด จนใครๆก็สงสัยว่ามีอะไรสะเทือนใจที่บ้าน ถึงเป็นสาเหตุให้เป็นอย่างนั้น....... พี่ก็ว่านายนนท์คงสะเทือนใจคิดถึงความสุขทุกๆนาทีตอนที่อยู่ร่วมกับเมย์ มองไปมุมไหนก็เห็นเงาของเมย์ยังอยู่ จะขายบ้าน ก็ตัดใจทิ้งอดีตของเมย์ไม่ได้ เลยไม่อยากอยู่นาน แค่ตอนกลับมานอนก็พอ แถมวันหยุดพอมีเวลาว่าง นายนนท์ก็จะเอาของ เล่นของกินไปบริจาคให้ตามมูลนิธิเกี่ยวกับเด็กทั้งหลาย คงผูกพัน คิดถึงน้องมาย เป็นอย่างนี้มาตลอด 2 ปีที่ผ่านมา" ผมบอก เล่าให้เมย์ฟังอย่างตั้งใจ "โธ่...........นนท์" เมย์เอ่ยออกมาอย่างรู้สึกผิดที่เป็นส่วนหนึ่งของสาเหตุนั้น "พี่ถึงบอกว่าพี่คิดและตัดสินใจดีแล้ว เมย์เป็นคนที่พี่รัก นายนนท์ก่อนหน้านี้ก็เป็นน้องรักของพี่ ถ้าพี่เสียสละเล็กน้อยแล้วทำ ให้ทุกคนมีความสุข พี่ยินดี" ได้ยินแบบนี้ เมย์ถึงกับน้ำตาไหลพร่างพรูลงมา พูดเสียงสะอึกสะอื้นออกมาว่า " พี่โอ.....พี่โอทำไมถึงเป็นคนที่ใจประเสริญอย่างนี้ ให้อภัยทุกอย่างที่เมย์ทำผิดพลาด ชีวิตนี้เมย์จะหาสามีที่ดีแบบนี้ได้ที่ไหน..... แต่เมย์ก็ยังรู้สึกเสียใจกับพี่โอนะ เมย์ไม่อยากทำอย่างนั้น" "ไม่เป็นไรหรอกเมย์ ทำตามที่ใจปรารถนาเถอะ ถ้ามันจะทำให้เมย์มีความสุข แต่พี่มีข้อแม้นะ ต้องตกลงกันก่อน" เมย์มองมา ด้วยสายตาเต็มไปด้วยคำถาม "พี่อนุญาตให้เมย์พบกับนนท์ได้ภายใต้สายตาของพี่ มาเจอกันที่บ้าน พี่จะมีห้องแยกไว้ให้เวลามาพบกัน อย่าแอบไปพบกัน ข้างนอกลับหลังพี่ อย่างนั้นพี่จะถือว่าเราแอบเป็นชู้กัน พี่ยอมไม่ได้" ผมเน้นเสียงเข้ม เมย์นิ่งทบทวนพักใหญ่แล้วเอ่ยถามด้วย เสียงที่แสดงความห่วงใยความรู้สึกผมออกมา "แล้ว.......แล้ว พี่โอ.....จะทำใจได้เหรอคะ ที่จะต้องรับรู้ว่าเมย์กับนนท์ทำอะไรกันบ้านหลังนี้ เมย์อายพี่จังค่ะ" "เมย์ที่รัก...ไม่ต้องอาย พี่จะบอกความลับอะไรบางอย่างให้ และนี่เป็นอีกสาเหตุนึงที่ทำให้พี่ยอมให้เมย์พบกับนายนนท์ จิตใจ พี่ไม่รู้เป็นอะไร หลังๆที่พี่คึกมาก จนส่งเมย์ขึ้นสรรค์ไปได้หลายๆครั้งอย่างที่ไม่เคยเป็นมาก่อน จนเมย์สงสัยไง พี่แค่นึกถึงนม สองเต้ากับน้องสาวของเมย์ถูกนายนนท์ขยี้ขยำอย่างเมามันแล้วมันจะคึกมาก นี่ไงพูดถึงน้องชายพี่ก็ลุกขึ้นมาเลย มา.....มา เมย์ที่รัก มาต่อยกสองกัน" เสียงผมออกอาการหื่นจนรู้สึกได้ "พี่โอ....................."เสียงเมย์ร้องดังขึ้นอย่างประหลาดใจแต่ในแววตานั้นมีแสงความสุขฉายออกมาวับๆแวมๆ คืนนั้นกว่า ผมจะหลับตาลงนอนได้ก็หลังเทียงคืนไปแล้ว ก็ไอ้ตัวดีผมนะซิ คึกเอาคึกเอาจนเมย์ต้องบอกว่าพรุ่งนี้จะเลี้ยงลูกไม่ไหว ผม ถึงจำใจยอมให้เมย์นอนหลับไป................... ผมไม่รู้เลยว่าเมย์จะทำตามที่ผมบอกหรือไม่ เพราะหลังจากคืนวันนั้นผ่านไปอีกหลายคืน เมย์ก็ยังทำท่าทีเฉยๆ ผมก็ไม่อยาก เร่งรัด แต่ก็เตรียมห้องพิเศษที่ว่าไว้เรียบร้อยแล้ว โดยจัดห้องติดกันกับห้องนอนของเรา ซึ่งครั้งแรกผมตั้งใจจะทำเป็นห้อง นอนของลูกๆในอนาคต เวลาที่เขาโตพอจะมีห้องส่วนตัวกัน จนกระทั่งเกือบครึ่งเดือนผ่านไปเมย์จึงได้มากระซิบบอกผมใน คืนวันหนึ่งตอนที่เราสองคนกำลังนอนกอดหยอกเย้ากันอยุ่บนเตียง "พี่โอคะ..วันศุกร์นี้ เมย์นัดให้นนท์มาหาที่บ้านค่ะ.." เมย์กระซิบบอกอายๆหน้าแดงๆ เสียงสั่นๆเหมือนตื่นเต้น ผมได้ยินเช่น นั้นก็ยิ่งตื่นเต้นเสียกว่า อีกสองวันผมจะได้เห็นเมย์เย็ดกับนนท์อย่างมีความสุข อีกสองวันร่องสวาทของเมียผมจะโดนชาย อื่นล่วงล้ำ คิดได้เพียงแค่นี้ ท่อนลำของผมก็แข็งขึ้นมาทันที จนเมย์ยิ้มอายๆเมื่อสัมผัสรับรู้ แล้วคืนนั้นผมก็ร่วมรักกับเมย์ได้ อย่างสุขสมคึกคัก จนเมย์เชื่อว่าผมนั้นต้องการให้เธอเย้ดกับนนท์จริงๆ และมีอารมณ์แปลกๆเช่นนั้นจริงๆ หาใช่ทำด้วย ความฝืนใจ ........................... [post]ผมรอคืนวันศุกร์อย่างตื่นเต้นกระวนกระวายใจ แต่กำชับให้บอกความจริงทุกอย่างให้นนท์รู้ตัวก่อน โดยเฉพาะเรื่องของน้อง มาย ถ้านนท์เขาปฎิเสธ ก็ขอให้เมย์ทำใจเสีย แต่ถ้าเขารับได้ให้พามาที่ห้องพิเศษได้เลย โดยที่ผมจะไม่ออกไปต้อนรับ หรือรบกวน จนกว่าเมย์จะร้องเรียก เมย์พยักหน้าเข้าใจแล้วพอตอนเย็นก็พานนท์เข้ามาในบ้าน ผมต้อนน้องมายกับนายไมค์ ให้อยู่กันแต่เพียงในห้องนอน กล่อมลูกสองคนจนหลับสนิท แล้วจึงลุกขึ้นไปมองผ่านกระจกพิเศษที่ผมติดตั้งไว้ในห้อง เป็นกระจกที่มองเห็นเพียงด้านเดียวคือจากห้องของผม แต่ภายในห้องพิเศษจะเห้นว่ามันเป็นเพียงกระจกเงาส่องหน้าบาน หนึ่งเท่านั้น เมื่อผมเลิกม่านที่ปิดพรางไว้รุดออกมองเข้าไป เห็นเมย์กับนายนนท์กำลังกอดรัดกันอยู่บนเตียงใหญ่พิเศษ สองร่างเปลือย เปล่า มือของเมย์ลูบไล้อยุ่ที่แผงอกของนายนนท์ แล้วล้วงต่ำลงไปคว้าควยของเขารุดยวบๆ สักครุ่เดียวผมก็ต้องอุทานด้วย เสียงอันดังด้วยความตกใจ เมื่อท่อนลำของนายนนท์ที่ค่อยแข็งผงาดขึ้นช้าๆในอุ้งมือของเมย์นั้น ขนาดลำมันทั้งใหญ่ทั้ง ยาวจนชวนสยอง มิน่าเมย์ถึงได้หลงไหลมันนัก ผมมองดูด้วยความรุ้สึกตื่นเต้นเสียมากกว่าความอิจฉา สักครุ่นายนนท์ก็จับเมยขึ้นมานั่งคล่อมบนตัวเขาแล้วกลับสลับทิศ ทางกัน ผมเห็นสองมือของนายนนท์บีบคลึงก้นอวบผายขาวผ่องของเมย์แน่น แล้วดึงกดลงมาที่ใบหน้าของเขา จากนั้นคง ใช้ลิ้นโลมเลียเนินสวาทของเมย์อย่างหนักหน่วง จนเมย์ดิ้นส่ายสะโพกยึกๆยวบๆ ก่อนจะกดหน้าตนเองลงไปที่ดึ่งกลาง ลำตัวของนายนนทื แล้วอ้าปากงับลำยาวดูดดุนอย่างหื่นกระหาย บทรักบทพิศวาทที่เมยืและนนท์แสดงต่อกัน ทำให้ท่อนลำ ของผมเริ่มพองขยายจนคับกางเกง ผมล้วงมือไปงัดมันออกมาให้หายอึดอัด สองตาเพ่งมองร่างเปลือยของเมย์ที่ยักย้ายส่าย สะโพกไหวระริก พร้อมกับก้มหน้าอ้าอมควยาวใหญ่ของนายนนท์จนเข้าไปได้เกือบหมด น่าเสียดายคือผมไม่สามารถได้ยิน เสียงร้องครวญครางของเขาทั้งสองคนเท่านั้นเอง สักครู่เมย์คงเสียวสยิวจนทนต่อไปไม่ไหว รีบผุดลุกขึ้นนั่งคล่อมแล้วขยับตัวลงมาจนถึงกึ่งกลางลำตัว เมย์เอื้อมมือไปจับ ควยยาวใหญ่ของนนท์ตั้งขึ้น แล้วลากมาเขี่ยคลึงร่องสวาท หันหน้ามาทางกระจกเงาที่มองมองอยู่ ผมเห็นเมยืทำหน้าชวน สยิวเสียวๆอายๆเมื่อเงยขึ้นมองสบตากับผมผ่านกระจกพิเศษบานนั้น จากนั้นเธอก็จับปลายลำจรดจ่อตรงกับรอยแยก แล้ว ขยับก้นกดลงมาช้าๆ ควยยาวใหญ่ของนนท์แทงแทรกกลับสวาทของเมย์เข้าไปจนมันแยกอ้า เมย์คงกำลังร้องครางเพราะ ใบหน้าเธอเริ่มเหยเกด้วยความเสียวสยิว นนท์ขยับเอวกระเด้าส่งควยใหญ่เข้ารุสวาทของเมย์ช้าๆ สองมือเอื้มมาโอบจับนม อวบใหญ่บีบคลึงเคล้นๆ เมย์ทำหน้าเสียวๆ แล้วกดเอวลงไปช้าๆ จนลำยาวใหญ่ของนนท์พุ่งพรวดเข้าไปในร่องสวาทจน เกือบมิดลำ จากนั้นเมย์ก็เอนหลังลงไปแนบพิงหน้าอกของนนทื ขยับก้นโยกยึกๆยวบๆ ผมมองเห็นได้อย่างชัดเจนว่าร่อง สวาทแสนสวยของเมย์ปลิ้นเข้าปลิ้นออกน่าสยดสยองเพียงใด พอมาถึงจุดนี้ ผมก็ค่อยๆสาวรุดท่อนลำตามไปด้วยความตื่นเต้น จนมันพองแข้งเต็มอุ้งมือ เมย์โยกขย่มอยู่ท่านั้นอีกสักพัก เธอก็ขยับเปลี่ยนท่ามาเป็นคลานเข่าโก่งโค้งอยู่บนเตียง แต่ยังหันหน้ามามองผม นนท์ขยับตัวลุกขึ้นคุกเข่าแล้วมาประกบ เบื้องหลัง สอดควยเข้ากลีบหีเมย์เร็วๆคงด้วยความเสียวสยิว เมย์อ้าปากผงาบๆคงส่งเสียงร้อง เมื่อนนทืสาวควยกระเด้าถี่ๆ หนักๆแรงๆ เมย์ก็เด้งสะโพกสวนกลับรับจังหวะไม่ผิดพลาด ผมสาวควยตามจังหวะเย็ดของนนท์อย่างตื่นเต้นและเสียวสยิว ทั้งสองคนเย็ดกันในท่านี้อยู่พักใหญ่ก้รุ้สึกว่าเมย์คงเสร็จ เพราะใบหน้าของเธอบ่งบอกถึงความสุขสมอย่างไม่ปิดบังอำพราง ผมนึกว่าสักครุ่คงพักกันแล้วน่าจะเย้ดกันต่อ แต่เมย์ก้มหน้าลงไปกระซิบบางอย่างกับนนท์ ผมเห็นเขาพยักหน้างึกๆเหมือน เข้าใจ จากนั้นเมยืก็ลุกขึ้นยืน สองมือกดปิดเนินสวาทเอาไว้แน่น แล้วเดินหนีบขาออกมาเปิดประตู แล้วเพียงวินาทีเดียว เสียงเคาะประตุห้องผมดังก็อกๆ ผมรีบเดินไปเปิดให้ เมย์ผวาเข้ามาหาผม ยืนมือมาจับควยของผมรุดเล่น "พี่โอ...เย็ดเมย์หน่อย..." เมย์พุดแล้วขยับตัวลงนอนหงายกับพื้นห้อง สองมือที่ปิดกุมเนินสวาทถูกยกออก ผมมองเห้นร่อง สวาทของเมย์เปียกชื้น น้ำควยข้นขาวกลิ่นคาวๆของนนท์ค่อยๆไหลปริ่มออกมา "เมย์เอาน้ำควยนนท์มาฝากพี่ค่ะ..ซี๊ดดด..พี่เย้ดเมียเร็วๆ...ซี๊ดดด.." เมย์บิดตัวไปมากับพื้นห้อง ทำหน้าท่าทางเสียวสยิว ผม ขยับเข้านอนประกบทาบทับส่งควยที่แข้งปั๋งลงไปในรูเสียว แล้วดันพรืดๆลงไปเพียงครั้งสองครั้ง ท่อนลำยาว6นิ้วของผมก็ จมเข้าไปมิดสุดกั้น ผมขยับโยกเย้ดถี่ๆแรงๆด้วยความรุ้สึกสุดสยิว แม้ร่องรักของเมย์จะไม่กระชับแน่นเหมือนเมื่อวันวาน แต่ ความรุ้สึกตื่นเต้นและแปล๊บๆในใจมันเข้ามชดเชยจนผมเสียวสุข เพียงขยับกระเด้าเย้ดเร็วๆไม่ต้องเล้าโลมไม่ถึง5นาที ผม ก็เสียววูบๆวาบๆ จนน้ำกามข้นขาวระเบิดใส่รูหีของเมย์ผสมปนเปไปกับน้ำของนนท์จนแยกไม่ออก เมย์ก้ร่ำร้องเสียวเสร้จ ไปพร้อมกับผมอีกครั้งด้วยความสุขและตื่นเต้น "เมื่อกี้นนท์ทำให้ไม่เสร็จหรอที่รัก..." ผมถามด้วยความข้องใจ แต่เมย์ยิ้มอายๆชูนิ้วขึ้นมาสองนิ้วว่าเธอเสร้จไปสองครั้ง แต่ ยังเสียวหีและตื่นเต้นอยู่ เมื่อรุ้ว่าผมมองอยู่ เลยออกมาเย็ดกับผมจนน้ำแตกไปเป็นครั้งที่สามติดๆกัน จากนั้นเมย์ก็จูงมือผม เข้าไปในห้องพิเศษที่นนท์รออยู่ ช่างโชคดีเสียเหลือเกินที่คืนนี้ ลูกทั้งสองคนของผมไม่ร้องไห้โยเยเลยแม้สักนิด คงปล่อย ให้บรรดาพ่อทั้งสองหาความสุขกับแม่ของพวกเขาอย่างไม่ถูกขัดขวางเลยแม้สักวินาทีเดียว

suckzeed

ผมว่าเรื่องนี้ผมเป็นคนเขียนนะ5555

bluesky11

เป็นเรื่องยาวที่สนุกจริง ๆ ครับ ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

วีรการณ์ นาคชุ่มนุม

เมย์ในเรื่องนี้ กะเมย์ในเรื่อง"กามฝึกหัด"พอๆกันเลย ได้คนดีแต่ไม่รู้จักพอผัวเมียกันไม่กล้าเปิดใจคุยว่าต้องการอะไร แต่กล้าทำผิดแบเล่นชู้แถมหลงชู้พอกัน

cobra888

สนุกและตื่นเต้น ปนปวดตับนะครับ เพราะมันเป็นนิยาย
  แต่ในชีวิตจริง คงไม่มีสามีคนไหนหรอกที่ใจดีกับภรรยามากๆ ที่สวมเขาให้ทั้งเปิดเผยและลับหลัง โดยไม่มีการลงโทษต่อตัวผู้หญิงไม่รู้สำนึกความผิดเลย
  อย่างให้คนผิดลอยนวลครับ