ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

"นิกกี้: สาวชุดน้ำเงิน"..

เริ่มโดย tonyyot, กันยายน 10, 2021, 07:31:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tonyyot

ผมเป็น "ฝรั่ง" ชาวอเมริกันที่ชอบท่องเที่ยวไปทั่วโลก  ส่วนตัวผมชอบโซนเอเชียมากที่สุดด้วยว่าวัฒนธรรมที่แตกต่างทำให้การท่องเที่ยวของผมดูตื่นตาตื่นใจไปด้วย
   แถบเอเชียที่ผมไปบ่อยที่สุดคือประเทศไทยที่มีความหลากหลายทางวัฒนธรรม, ภูมิประเทศและอาหารที่ผมเองเมื่อมาเที่ยวกี่ครั้งๆ ก็ไม่รู้สึกเบื่อเลยโดยเฉพาะสาวไทยนี่อย่างเด็ดเลยขอบอก
   ครั้งนี้ก็เหมือนกันที่ขณะที่ผมกำลังเดินอยู่ในห้างใหญ่ใจกลางกรุงเทพฯ  สายตาของผมก็ไปสะดุดเข้ากับสาวสาวยคนหนึ่ง  เธออยู่ในชุดเสื้อเชิร์ตลายดอกพร้อมกระโปรงยืดที่สั้นจู๋อวดเรียวขางามเตะตาผมยิ่งนัก  ผมเดินตามเธอห่างๆ แอบมองสะโพกผาย, ต้นขาอวบและปลีน่องสวยๆ ชนิดแทบไม่กระพริบตา
   เธอเดินไปซื้อเครื่องดื่มผมจึงตัดสินใจเข้าไปทักทาย  เธอยิ้มหวานตอบกลับมาพร้อมกับบอกว่าชื่อ "นิกกี้" เธอไม่สามารถพูดอังกฤษได้แต่รอยยิ้มเป็นมิตรที่ส่งมาให้ผมนั้นก็ทำเอาผมเคลิ้มกับรอยยิ้มพิมพ์ใจของสาวไทยคนนี้เลยทีเดียว  อาศัยว่าผมมาท่องเที่ยวที่ไทยบ่อยๆ จึงพอจะเข้าใจภาษาไทยบ้างนิดหน่อย  ผมจึงลองชวนเธอไปที่คอนโดของผมโดยที่ไม่ได้คาดหวังอะไร  แต่ที่ผมไม่คาดฝันก็คือ  เธอตอบตกลง!  แล้วเราก็อาศัยมอเตอร์ไซด์รับจ้างเดินทาง
   ในห้องของผม  เรานั่งสนทนากันอยู่ครู่ใหญ่  ผมอาศัยความมือไวนั่งลูบไล้ผิวกายเธอไปด้วยพร้อมกับพูดยอถึงผิวพรรณที่นวลเนียนของเธอ  จริงๆ ก็ไม่ต้องยออยู่แล้วครับเพราะมันเป็นความจริงที่ผิวของชาวเอเชียนุ่มเนียนกว่าผิวชาวตะวันตกมาก
   สายตาที่เว้าวอนของผมกระทบกับสายตาที่หยาดเยิ้มของเธอแล้วปากของเราทั้งสองก็ประกบกันนานเนิ่น  ลิ้นเล่นลิ้นกันพัลวัน  ผมถอดเสื้อผ้าของตัวเองและของเธอเหลือไว้แค่เสื้อซับสีน้ำเงิน  นิกกี้คว้าควยลำใหญ่ของผมอมรูดในปากจนผมเสียวจี๊ดจับใจ  ลีลาการใช้ปากของเธอช่ำชองไม่เบาทำเอาผมต้องสูดปากซี๊ดเลยทีเดียว
   ผมจับร่างนุ่มนิ่มขึ้นยืนโก้งโค้งที่กระจกมองใบหน้าสาวไทยคนสวยอย่างหลงใหล  เธอยิ้มอายๆ หน้าแดงหลบสายตาคม  ผมย่อตัวลงสองมือแบะสองแก้มก้นออกแล้วซุกหน้าลงเล่นลิ้นกับร่องหีของเธอ  นิกกี้ร้องครางอือๆ เมื่อผมลากลิ้นเลียทั้งรูหน้าและรูหลังของเธอ  สะโพกงามส่ายร่อนไหวๆ เมื่อผมตวัดลิ้นเลียพร้อมแทงทะลวงลิ้นลงในรูหี  เสียงเธอหอบร้องครางกระเส่าเร้าอารมณ์ผมจนกระเจิง
   ผมผละใบหน้าออกยืนขึ้นจับควยแทรกเข้าก้นของเธอ  น้ำลายของผมทำหน้าที่หล่อลื่นได้ดีเมื่อมันค่อยๆ ทะลวงเข้ารูหีของนิกกี้ช้าๆ ผมค่อยๆ สาวเอวเข้าออกเนิบๆ จนไม่ช้ามันก็เข้ามิดลำ  เธอร้องครางพร้อมร่างที่สั่นระริก  แต่เมื่อผมเริ่มสาวเอวร่างของเธอก็กลายเป็นสั่นไหวตามแรงกระแทกของผม
   "อ๊า...อูย...ซี๊ด...เสียวหีดีจัง"
   ผมฟังออกแต่เสียงครางของเธอที่เริ่มดังไม่ขาดเสียงเมื่อผมเริ่มกระเด้าแรงขึ้น  ผมสาวควยเข้าสุดออกสุดพร้อมแรงกระแทกใส่ก้นผาย  เสียงหนอกของผมกระทบแก้มก้นของนิกกี้ดังอยู่ผับๆ  เธอส่ายหน้าสะบัดหัวพร้อมร้องบอกผมให้เร็วๆ
   "ตะ-แตกแล้ว  โอ๊ววววว..."
   นิกกี้หวีดร้องเสียงยาวพร้อมกับกระตุกร่างอยู่หงึกๆ  ผมหยุดสาวควยเอามือลูบสะโพกเนียนเพื่อปลอบประโลมพร้อมรับรู้ถึงการตอดรัดลำควยจากภายในช่องหี  ผมถอนควยออกช้าๆ เสียงดังบ๊อกจนนิกกี้สะดุ้งเฮือกก่อนที่ผมจะดันเธอไปนอนบนเตียง
   ผมก้มหน้างุดลงที่หว่างขาพร้อมดูดเลียน้ำของเธอที่ชุ่มแฉะ  น้ำหวานๆ ของหญิงชาวไทยทำเอาผมหลงใหลได้ปลื้ม  เสียงร้องครางออกมาจากปากของนิกกี้อีกครั้งหนึ่งนั่นบ่งบอกว่าเธอพร้อมสำหรับการออกสนามรบอีกครั้งแล้ว
   ผมเงยหน้าขยับตัวเข้าแทรกหว่างขาจ่อเจ้าควยลำเขื่องเข้าที่เป้าหมายก่อนจะค่อยๆ ส่งมันเข้าสู่รูหีรูเดิมอีกครั้ง  นิกกี้ครางกระเส่าเร้าอารมณ์ผมแว่วเบาทำเอาผมคึกคักเร่งสาวควยใส่เธอหนักๆ  ผมดันเสื้อซับของเธอขึ้นปล่อยสองเต้าออกมาส่ายระริกตามแรงกระแทก  ผมเอื้อมมือไปบีบคลีงสองเต้าที่นุ่มนิ่ม  ต้องยอมรับความจริงว่าสาวไทยนี่เนื้อเนียนสุดๆ เลย  ผมกระแทกเอวอยู่ผับๆ ผสมเสียงครางของนิกกี้ดังลั่นห้องก่อนที่ผมจะนอนหงายลงและจับร่างของเธอนั่งคร่อม
   เหมือนได้ขี่ม้า  นิกกี้เธอเร่งเอวไหวบดลำควยของผมจนเสียววาบ  สองเต้างามสั่นระริกอยู่ต่อหน้าจนผมอดใจไม่ไหวต้องเอามือไปบีบคลำอีกครั้ง  เธอเร่งเอวเร็วขึ้นพร้อมเสียงครางที่ดังขึ้นด้วย
   "ไม่ไหวแล้ว  ไม่ไหวจริงๆ  อ๊า..."
   เอวคอดสะโพกผายส่ายระริกก่อนที่จะหยุดกึกลงทันที  นิกกี้แอ่นอกหราให้ผมบีบเคล้น  เธอแหงนหน้าสูดปากร้องครางเสียงยาวเมื่อถึงจุดสุดเสียวอีกครั้ง 
   ส่วนผมนั้นก็เกินจะทนทานต่อไปได้อีกแล้ว  ผมจับเธอคุกเข่าคลานแล้วสอดควยเข้าใส่ทันที  ผมโหมแรงกระแทกเอวใส่เธอไม่ยั้งจนร่างน้อยๆ สั่นสะท้าน  สะโพกผายรองรับการกระแทกแรงๆ เมื่อผมอัดหนอกเข้าใส่ระรัว
   "Oh...yes, Oh...shit, Oh...baby I'm cumming, Oh..."
   ผมพร่ำร้องอะไรออกไปก็ไม่ทราบได้ในเวลานั้นรู้แต่ว่าผมกระแทกเอวเร็วระรัวก่อนจะหยุดกึกแล้วกระแทกหนักๆ อีกสามครั้งพร้อมกับกระฉูดน้ำจากปลายควยเข้าสู่โพรงหีของนิกกี้สาวไทยแสนสวย  ผมร้องครางลั่นห้องด้วยความเสียวสะท้านเมื่อรับรู้ถึงการบีบรัดจากหีของเธอ  ผมกระตุกควยตอบกลับพร้อมรีดน้ำออกจนแทบจะหมดตัว  ผมค่อยๆ ถอนควยออกช้าๆ มองเห็นน้ำเชื้อของผมไหลย้อยตามออกมาด้วย  นิกกี้นอนหงายอวดเรือนร่างงามพร้อมส่งยิ้มหวานมาให้กับผม