ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน คนไข้ 2

เริ่มโดย DR.MAN, กันยายน 10, 2021, 10:38:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

unicrons

1819

ฮื่มมม  หมอแมนนี่  ได้โซ๊ย น.ศ ด้วย แต่ราคานี้  ก็แรงอยู่ นะ 5000บวกค่าเครื่องมิอทำฟัน   แต่แลกมากับความสดกว่า และถ้าติดใจอาจมีผูกปิ่นโต ก็ได่ ถ้าตกลงกันได้ด้วยดี ก็จบสวยไม่ผูกพัน หิ้วก็กินเท่านั้น
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

moodum07

ถามนิดนึงครับ

จัดฟันนี่ เวลาอมเค้าติดหมี่บ้างไหมครับ หรือคุณหมอมีวิธีทำให้ไม่ติด

ถามจริงๆนะครับ อยากทราบ 555

nowhereman

รูปสุดท้ายก่อนซ่อนนี่ ดูหน้าน้องเค้าฟินมากๆเลยนะครับ น่าอิจฉาหมอตะหงิดๆ มีของดีสดๆมาให้ชิมเรื่อยเลย คนนี้น่าจะเด็ดสุดตั้งแต่อ่านมาเลยนะเนี่ย

แหม คุณหมอน้องเค้ามาขนาดนี้แล้ว จะฟันแล้วจบได้ไงครับ ไม่โลกสวยเนอะ จัดไปยาวๆ

Nobita Nobituta

Chere Mat

มีคนไข้แบบนี้บ่อยๆๆ หมอเหนื่อยแน่ๆๆ ::Shy:: ::Shy:: ::Shy::

arsenyo

ทำโครงการน้ำเข้าท้อง น้องได้เรียนเลยครับ

jackkie

พี่แมน  น้องจะชำ้ไปหมดแล้วน่ะค่ะ  ขอบคุณครับที่เขียนแต่งได้สนุกน่าติดตามครับ

intanianoi

น่าอิจฉาได้เด็กสดสดเพิ่งอบออกมาจากเตา อิอิ

thanapon253

มีโอกาสได้สนุกอยู่เรื่อยๆเลย แบบนี้ประสบการณ์ใหม่ๆเยอะเลยนะ ต่อไปสาวๆติดใจแน่ๆ

gritkin

น้องยอมให้ถ่ายเหรอครับน่ะ แถมยิ้มให้ซะด้วย

myzzr