ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน คนไข้ 2

เริ่มโดย DR.MAN, กันยายน 10, 2021, 10:38:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

donki

เคสน้องดรีมนี้เอาไปอยู่ hall of frame คนขี้อวดได้เลยครับไรท์ ดีงามมากเลยครับ ดูสดขบเผาะ รอบหน้ามีซื้อต่อมั้ยครับ ^^

iammaa

ยิ้มแบบนี้...ต้องมาหาพี่หมอบ่อยๆๆ แล้วละมั้ง

anigkanjana

ทำสาวยิ้มได้หลังจบงาน​ เก่งจริงๆครับ

themars9

jjhj1988

หมอ ฟัน จริงๆนะคับ ::HoHo::

ฟันไม่จบแบบนี้จะมีตอนต่อกับน้องดรีมคนเดิมอีกมั้ยคับ
แถมเพิ่งสดๆร้อนๆด้วย ::HoHo::

kchaichana

wintowin

น้องเค้า จะได้ ผูกปิ่นโต เป็นประจำหรือเปล่า ไม่รู้

Invisibleman

x_maner

kk2016

หมอฟันที่ทั้งจัดฟัน และจัดคนทำฟัน เด็ดๆแบบนี้ต้องมีต่อกันยาวๆ ถ้าน้องเดือดร้อนอีก

boy2516

piga1979

Watcharapong Tantawat

ซีรีย์นี้มาปุ๊บ ต้องรีบเปิดอ่านเลย

Jae han