ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้คุมจิต : "อม?" (EP.12)

เริ่มโดย GoDeRsOuL, กันยายน 13, 2021, 12:59:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Lucitor

ตอนเช้าจะมีข้อแก้ตัวอะไรอีกเนี่ย 555

teenee69

รอมานานเลย ติดตามมาหลายตอนแล้วครับ สนุกลุ้นทุกตอนเลย

7878

ขอบชื่อตอนนี้ครับ

สั้น ๆ แต่ตรงประเด็น

adios2nd

controlx

Nikubou

คืนที่สามก็อมกันแล้ว ต่อไปคงยิ่งมีอะไรใหม่ๆตามมาอีกแน่ ฝึกแม่เลี้ยงให้ว่านอนสอนง่ายก่อน แล้วค่อยไปฝึกพี่สาวต่อ รอได้ครับ

Hanaka99

ฝึกวิชากับแม่ ไป รอเล่นลูก

102030

ค่อยๆปลุกปั้น ทีละนิดๆ ว่าแต่คุณพี่สาวไม่ได้ยินเสียงเลยจริงๆเหรอครับเนี่ย

Tap19979

ต้องลองประตูหลังดูสักครั้ง แล้วโลกจะเปลี่ยน

grabungza

โดนจนหมดแรงทุกวันจะหลวมมั้ยนี่ รินเจอแบบนี้จะรับไหวมั้ย

testman

ทำใจเรื่องเปิดให้อ่านแล้วคอมเมนท์เลยครับ เพราะ หลายคนมาเมนท์เพื่อจะอ่านต่อจริง ๆ ไม่ได้เมนท์เพราะอยากเสนอความคิดเห็น ซึ่งไม่ได้แปลกอะไรครับ

ผมกลับมองว่ ถ้าเราให้ค่าแค่จำนวน เราอาจไม่ได้คุณภาพอะไรเลย ในทางกลับกัน แค่เมนท์คุณภาพ ห้าหกเมนท์ ผมว่ามีความหมายมากกว่ามากมาย

ยังไงก็ตาม ซ่อนก็ไม่ได้ผิดอะไร ถ้าเราตองการดู engagement หรือความนิยม อันนี้แล้วแต่มุมมองว่าเราอยากเห็น feedback แบบไหนครับ

ในส่วนของเนื้อเรื่องตอนนี้ ผมว่า คุณแม่เลี้ยงน่าจะเลิกปฏิเสธใจตัวเองได้แล้ว สามคืนนี้น่าจะใจอ่อนไปหมดได้แล้ว และ อิจฉาริทมาก 555

ppherbalife

Darkreader

จะมีแซนวิชแม่เลี้ยง กับพี่สาวมั้ยเนี่ย รอลุ้น

Perion

Sanya Jai