ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้คุมจิต : "เริ่มยอมรับ" (EP.13)

เริ่มโดย GoDeRsOuL, กันยายน 16, 2021, 12:39:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

J-kung

โอ้ววว สุขสันต์วันเกิดครัช

ส่วนเรื่อง ebook ก็ทำเลยครับ โดยส่วนตัวผมชอบจัด ebook มากกว่าซื้อเป็นตอนๆ
ปล.อันนี้ความชอบส่วนตัวล้วนๆ555

Jim Lord

testman

ในที่สุด ก็เริ่มเปิดใจยอมรับเสียที

มาถึงเรื่อง อีบุ๊ค โดยปกติ ถ้าทั่วไป ผมว่าอีบุ๊คน่าจะราคาใกล้เคียง กับการอ่านทีละตอน อาจจะแพงกว่าหรือถูกกว่าเล็กน้อยแล้วแต่จุดประสงค์ แต่ถ้าแพงกว่ากันเกิน 10-15% ผมคิดว่าคนอาจจะไม่เลือกเอาอีบุ๊ค อาจจะเลือกอ่านเป็นตอนอย่างเดียวง่ายกว่า

อีบุ๊คสิ่งที่ได้คือพกพาได้ อ่านรวดเดียว แต่ในมุมของแอพ การอ่านบนแอพก็ไม่ได้ลำบากอะไร ดังนั้นสุดท้าย การตั้งราคาให้จูงใจในการหยิบอีบุ๊ค เพื่อเก็บสะสม น่าจะดีกว่า

ผมคิดว่า ราคาที่เหมาะ ควรถูกแพงกว่ากันไม่เกิน 5 -10 บาท ประมาณนี้

ปล. ไปหัวหิน แนะนำไปทานร้านบ้านอิสสระ  อาหารสดและอร่อยมาก ยิ่งพวกราดซอสสะระแหน่ ซอสโหระพานี่ หาทานที่ไหนไม่ได้อีกแล้ว

ppherbalife

C-Runners

หัวหิน ผมเคยไปกินร้านปูเป็นครับ ชอบมาก
แล้วก็ร้านเป็ดตุ๋นแถวๆทางแยกไฟแดงใหญ่ๆ

battozai

E-Book แล้วแต่ท่านเห็นสมควรเลยครับ ผมรอสนับสนุนครับ

สุขสันต์วันเกิดล่วงหน้านะครับ

ryg123456

สถานีต่อไปของนายริท น่าจะถึงคิวพี่สาวได้แล้วนะ

saranchai

ไปพักผ่อนขอให้สนุกนะครับผม ใกล้ถึงบทของรินแล้วสินะรออ่านเลยว่าจะสยิวขนาดไหน

lucipher666a

ชอบอันนี้ ความรู้คือพลังและริทฟิตร่างกายตัวเองไปด้วยอีกหน่อยคงเพอเฟคหวังว่าจะมีตัวละครใหม่เพิ่มอีกนะครับไรท์แนวนี้ต้องฮาเร็มแล้วแหละ

darkside

กะจะยั่วให้พี่สาวตบะแตกเองใช่มั้ยเนี่ย  555

( อัตราส่วน เม้น ต่อ วิว   ส่วนใหญ่ก็ สัก 10% นะ

แต่อย่างของคุณ โมโนโทน ร้านเกะ ไปได้ ถึง 15%

คงเพราะเรื่องเดินมาใกล้  ตัวละครหลากหลาย  คนติดงอมแงมละ  555 )

fourze22

เฝ้ารอคอยว่าจะมีการจัดสวิงกิ้งไหม ::DookDig::

Perion

terapoong48

คุณแม่เริ่มตามน้ำละต่อไปก็พี่สาว

ponggunyuki2527

yuta279

ริทเริ่มสะสมความรู้เพื่อสร้างอนาคต และแม่ก็เริ่มยอมรับคำสั่งที่ฝังไว้มากขึ้น รอคิวของพี่สาวรินอยู่นะครับ