ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้คุมจิต : "เริ่มยอมรับ" (EP.13)

เริ่มโดย GoDeRsOuL, กันยายน 16, 2021, 12:39:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nowheretorun

HBD ครับท่าน ขอให้สุขภาพแข็งแรง ผลิตผลงานดีๆแบบนี้ออกมาต่อเนื่องๆค้าบบ

pool100

อวยพรวันเกิดย้อนหลัง ขอให้สุขภาพแข็งแรง มีความสุขมากๆครับ

การทำให้ค่อยๆยอมรับและเปลี่ยนไปทีละนิดนี่แหละ การสะกดจิตของจริง

noonotto789

dendrobat49

Tap19979

เที่ยวให้สนุกนะครับ  ปลอดภัยไร้โควิด 

therasak

พลังที่สร้างความกระทบเทือนให้ผู้อื่นจะลงเอยอย่างไร  ยากจะคาดเดาจริงๆ

Pooh

หาความรู้เยอะๆก็เพิ่มพลังจิตได้แล้ว

monogatari

พยายามเก็บความรู้เข้านะ จะได้วางแผนต่อ

Skyioi

ขอบคุณ​ครับ​
ใจเย็นจริงๆเป็นเราอื้ม

linsaki1

พี่สาวนิเมื่อไหร่จะถึงเวลากับเค้าบ้างน้อ

Rider V3

ยินดีด้วยครับ ถ้าทำ E book อ่านยาวไปเลย สนุกมากครับ ลุ้นตลอด

ultrasonic