ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นักเรียนลองเสียว

เริ่มโดย บุญชู1996, กันยายน 17, 2021, 10:37:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

บุญชู1996

สวัดีค่ะชื่อข้าวปั้นค่ะอยู่มอ2ค่ะเรียกปั้นเฉยๆน้ะค้ะ
ปั้นมีฉายาอยู่ว่าปั้นรวยค้อย(ร้อยควยแหล่ะค่ะ)​เพราะอะไรน่าจะรู้น้ะค้ะส่วนเรื่องจะเล่าวันนี้เป็นเรื่องระหว่างปั้นกับกับครูที่โรงเรียนค่ะปั้นเป้นนักร้องของโรงเรียนค่ะอยู่ห้องไอซีทีด้วยค่ะเห็นร่านๆแบบนี้เรียนเก่งทำชื่อเสียงได้ด้วยน้ะค้ะ
เรื่องมันเกิดขึ้นเมื่อปั้นต้องอยู่ซ้อมร้องเพลงค่ะเนื่องจากจะมีการแข่งขันศิลปะหัตถกรรม
ปั้นเลยต้องอยู่มซ้อมร้องเพลงจนเย็นทุกวัน
ที่โรงเรียนปั้นมีห้องคาราโอเกะไว้ให้นักเรียนร้องตอนพักกลางวันซึ่งครูเค้าก้ใช้ห้องนี้ซ้อมให้ปั้นเพราะมันเป็นห้องที่มิดชิดและเก้บเสียงซึ่งช่วงซ้อมแรกๆก้ไม่มีปัญหาอะไรแล้วอีกอย่างเวลาร้องเพลงปั้นจะไม่ค่อยระวังตัวเผลอนั่งถ่างขาเป้นประจำสงสัยนี่จะเป้นที่มาที่ทำให้ปั่นโดนเย็ดก้ได้น้ะค้ะอิอิๆ
เพราะช่วงหลังปั้นจะเห้นครูเค้าชอบมานั่งตรงข้ามปั้นบ่อยเพราะกระโปรงปั้นสั้นด้วยนั่งไม่ดีเห้นหีเลยแหล่ะค่ะซึ่งวันเกิดเหตุปั้นก้ไปซ้อมปกติแต่ที่ไม่ปกติคือปั้นแอบไปเย็ดกับเพื่อนมาแล้วอารมค้างเพราะเพื่อนเพิ่งหัดเย็ดล้ะมั้งเส้ดแล้วก้ทิ้งปั้นอารมค้างเลยไม่อยากเล่าช่วงนี้ค่ะไม่ต้องสงสัย​น้ะค้ะปั้นร่านขนาดใครชวนก้ไปค่ะ
ไว้คราวหน้าจะเล่าตอนขี่รถไปให้ขี้ยาเย็ดให้ฟังน้ะค้ะ
เข้าเรื่องต่อค่ะ
ปั้นก้ไปรอครูมาเปิดห้องให้ค่ะพอเข้าห้องแล้วครูเค้าก้ล้อคทันทีค่ะเพื่อที่จะได้ไม่มีคนรบกวนเวลาซ้อมค่ะปั้นก้ร้องเพลงไปปกติพอตอพักซ้อมปั้นก้นั่งข้างครูเค้า
เค้าก้ชมว่าปั้นน่ารักผิวพรรนดีขาวสวยกลิ่นตัวก้หอม
ปั้นก้เขินสิค้ะอยู่​ๆก้ชมเค้าเอามือมาลูบหัวปั้นเล่นๆปั้นเผลอเอียงหัวให้เค้าทำให้คอเสื้อเผยอเค้าแอบมองนะคะปั้นอ
แอบเห้นเพราะมันสะท้อนกระจกจอคอม
ปั้นกะแฮม​ อ่ะแฮ่มมม
มองไรค้ะครู
ป่ะป่าวจ่ะปั้นป่าวๆๆ
ครูแอบดูเสื้อในหนูเหรอ.... ป่าวน้ะครูไม่ได้แอบดัส้ะหน่อยเค้ายังคงโกหก555สนุกดีแห้ะปั้นเลยแกล้งแซวเค้าอีีกว่าถ้าทายถูกจะให้ดูอีก
เค้าก้ถาม
จิงรึป่าววว​  จิงสิค้ะ​ สีดำ
หื้มมมแล้วบอกไม่ได้แอบดูชิๆครูโกงหนู
ปั้นเทอแพ้แล้วต้องทำตามข้อตกลงน้ะก้ได้ๆปั้นถกเสื้อขึ้นแล้วเดินมายืนหน้าเค้า
อื้อหือออออใหญ่กว่าที่คิดน้ะเนี่ยยย
เค้าเอามือมาจับนมปั้นหื้มมมเต้มมือดีน้ะปั้นนนค่ะๆๆ
นี่ครูจะให้หนูร้องเพลงรึครูจับนมหนูค้ะห้ะแหม่ๆๆให้แค่ดูยังแอบจับชิๆๆ
ครูขอโทดมันลืมตัวอยุ่ดีๆมีนมสวยๆอยุ่ตรงหน้าจะอดใจไหวเรอะแหมปากหวานเชียวน้ะ
ปั้นก้จัดเสื้อผ้าเข้าที่กำลังจะซ้อมต่อแต่ไมเกิดขาดเสียงไม่ดังส้ะงั้นเอ่าครูค้ะไมค์ไม่ดังอ่ะค่ะ
เอ้าเมื่อกี้ยังดังอยู่เลยยสงสัยจะขาดรึป่าว
เอาไงค้ะทีนี้ซ้อมก้ไม่ได้กว่าพ่อจะมารับก้2ทุ่มงั้นเรามาหาไรทำรอพ่อเทอกันดีกว่ามั้ยปั้น
ทำไรค้ะ??? ปั้นยังทำเป้นไม่รู้เรื่องทั้งที่รู้ว่าเค้าจะเอาปั้นให้ได้
ไหนมานั่งตักครูสิ้ปั้นทำตามอย่างว่าง่ายพอนั่งปุ้บเค้าก้กอดเอวปั้นปั้บอุ้ยครูแล้วก้หอมแก้มปั้นซ้ายทีขวาทีนี่แหน่ะตัวหอมดีนักน้ะแอะครูอ้ะชอบฉวยโอกาศ
หนูยังไม่ได้บอกให้หอมเลย
มืออ่ะอยุ่นิ่งๆสิค้ะ
งั้นขอครูดูนมเทอใหม่ได้มั้ยล้ะ
หื้อขอกันอย่างนี้เลยเหรอค้ะ
ได้มั้ยล้ะก้ได้ค่ะว่าแต่จะดูแค่นมอย่างเดียวเหรอค้ะ
เอาหนูด้วยมั้ยอิอิ
หมายถึงว่าเทอยอมให้ครูเย๋ดเทองั้นเหรอปั้นนน
ถ้าถามอีกคำหนูอีกคำหนูไม่ให้เย้ดแล้วน้ะค้ะ
จากนั้นนนครูเค้าจับปั้นแก้ผ้าหมดเลยค่ะปั้นเงี่ยนจนไม่เหลือยางอายแล้วค่ะ
อื้มมมมครูขาๆ​ เย็ดหนูทีเถอะไม่ไหวแล้ว​เงี่ยนเหลือเกินนน
ครูเขาจับปั้นถ่างขากว้างมากจับควย7นิ้วของเขายัดหีปั้นทีเดียวแทบมิดเลยค่ะอุ้ยยยยยเบาหน่อยสิค้ะเดี๋ยวหีก้แหกหมดพอดี
ดีน้ะที่ปั้นผ่านมาเยอะไม่งั้นแหกแน่ๆ
อื้อๆๆๆๆๆๆอ้าๆๆเสียวหีมากๆเลยครูใหย่ดีจัง
ชอบมั้ยล่ะปั้นชอบสิค้ะควยใหย่แบบนี้ไม่ชอบได้ไงถ้าชอบต้องมาให้ครูเย็ดบ่อยๆน้ะได้สิค้ะผัวขาอ้าๆๆๆๆๆๆๆๆ
แรงอีกๆๆๆๆๆปั้บๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
อ้าๆๆๆๆซี้ดดดดดดดอ้ะๆๆๆๆอ้าๆๆๆๆๆๆๆ
แตกแล้วค่ะหนูแตกแล้วค่ะครู
รอครูด้วยสิปั้นนนนนนนนนน
อ้าาาาาาาสักพักครูเค้าซอยถี่ยิบจนนมปั้นสั่นเลยแล้วก้มีน้ำอุ่นๆพุ่งชนมดลูกปั้นค่ะ
อ้าาาาาาาา
จากนั้นเราก้เอากันอีก2รอบก้กลับบ้าน
จากวันนั้นปั้นก้โดนครูเย็ดทุกวันหลังซ้อมร้องเพลงเส้ดจนเค้าย้ายไปก้ยังแอบมารับปั้นไปเย็ดอยู่เดือนล้ะสองถึงสามครั้งค่ะ
ปแล้วค่ะไว้คราวหน้าปั้นจะเล่าตอนที่ปั้นไปอ่อยขี้ยาให้ฟังน้ะค้ะ

ppherbalife

ร่านจิงๆ มาทางนี้บ้าง จะจัดให้บานเลย