ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ความลับนักเรียนดีเด่น ตอน 10 (จบ)

เริ่มโดย zuper, กันยายน 17, 2021, 10:45:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เอเค

จบแบบพระเอกได้แยมมาจัดถ่ายด้วยกล้องเสียด้วย

toey0013

PTTrayong

ไปๆ มาๆ ทำไมกลายเป็นถ่ายภาพเรื่องเสียวได้เนี่ย อยากให้เชื่อมต่อเรื่องกับตอนเก่าหน่อยครับ คนอ่านงง มันขาดที่มาที่ไป

dectai

รู้มุมกล้องดีเลยรับเป็นตากล้องรึเปล่านะ

date

Lucitor

solid17

watanabe

zuper

อ้างจาก: PTTrayong เมื่อ กันยายน 18, 2021, 12:02:07 หลังเที่ยง
ไปๆ มาๆ ทำไมกลายเป็นถ่ายภาพเรื่องเสียวได้เนี่ย อยากให้เชื่อมต่อเรื่องกับตอนเก่าหน่อยครับ คนอ่านงง มันขาดที่มาที่ไป

อ่านต่อแล้วจะรู้ครับ จงใจให้เข้าใจผิดเอง หักหลังคนอ่าน จะได้เข้าใจความรู้สึกมาร์ค ที่โดนโรสชอบปั่นหัว 555
รับจ้างแต่งนิยาย 18+ ติดต่อ twitter @secretxwar ตอนละ 250 บาท

เจริญ รุ่งเรือง

ชอบจบแบบแฮปปี้มากกว่าเพราะว่าส่งเสริมความสุขจากการอ่านได้มากกว่าขอบคุณมากๆครับ

tatong2222

มาร์ค​กับ​แยม​ จบกับโรสก็ดีนะ​ โรสน่ารักแสนดี​ จะจบแบบแฮปปี้เอนดิ้ง​ยังไง​นะ

Tao atp

MissLucifer

หรือ แยมก็ไปเป็นดาราเหมือนโรส เริ่มงงละ