ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 3 ep22 #83

เริ่มโดย poongpong, กันยายน 18, 2021, 02:44:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poongpong

บีกับฟินอยู่สิงคโปร์

บีติดโควิด แต่ได้รับการรักษาตัวแล้ว
ฟินรอผลเทสต์ และไม่ติด
ทางไทยประกาศ LockDown แล้ว

ยัวมาค้างกับผมเพราะมาจัดการเรื่องงานต่างๆ
ผมชวนยัวค้างต่อ ยัวโอเค แต่แล้วไก่ก็โทรมาหายัวคุยกันนั่นนี่
จนไก่ขอมาค้างด้วยอีกคนเพราะตงกลับไปฮ่องกงเรื่องงานด่วนเหมือนกัน

ฟินวิดิโอคอลมาโดยที่ฟินซัดกับทอมจนฝั่งผมซัดกันนัวเช่นกัน

ตอนนี้ทุกอย่างพึ่งจะสองทุ่มกว่า ผมอยากจัดกับยัวอีกรอบจังก่อนที่ยัวจะกลับไป
เพราะไม่รู้จะได้เจอกันอีกเมื่อไหร่ ในสถานการณ์แบบนี้
แต่แล้ววิดิโอคอลก็เกิดขึ้นอีกครั้งอย่างไม่ได้ตั้งใจ
กับภาพนี้

มันเป็นเรื่องบังเอิญมากที่ผมจะพิมพ์หาตองบอกว่า ไก่ดูกระวนกระวายนะ แล้วมาอยู่กับยัวที่ห้องผม
คือผมไม่อยากให้ไปรู้กันทีหลัง มันก็ไม่ดีกับใครทั้งนั้น
แต่ผมแค่พิมพ์ไปหาตอง ตองบอกว่ารอแป๊ปนะพี่
สักพักตองก็วิดิโอคอลกลับมาเลย

ผมไม่เปิดกล้องฝั่งผมเพราะยัวนั่งอยู่ข้างๆ
แต่ภาพในกล้องคือภาพข้างบนน่ะล่ะผมแคปจอไว้ แต่ผมไม่ได้ปิดเสียงไง เสียงอ๊ะๆๆมันดังมา
ไก่มองเฉยๆ ทำหน้าแบบ นี่อะไรกันเนี่ยๆ แต่ขณะที่กำลังจะปิดเสียง เสียงตองก็รอดออกมา
ไก่ทะยานมาอย่างรวดเร็ว ยัวจับไว้

ไก่ร้องไอ้ตองบ้าาาาาาาาา ไก่มองหน้าผมกับยัว แล้วก็หันไปกระดกไวน์รวดเดียวเลย
ภาพในวิดิโอคอลยังไม่ได้ปิดไป เสียงตองกับผู้หญิงฝั่งนั้นเมามันส์มากๆ
ตองบอกพี่อยู่กะใคร อยู่คนเดียวป่าวพี่ ผมบอกอยู่กับยัว ไก่หันมาปรามบอกไม่ให้บอก

ตองเย็ดมันส์มากๆจนยัวบีบแขนผมแน่นเลย
ผู้หญิงที่โดนตองเอาอยู่น้ำขาวๆถึงกับเป็นฟองเลย
ผมบอกตองว่า โหย เดี่ยวค่อยคุยนะแล้วก็ปิดกล้องไป ยัวเดินมาโอบไก่ไว้ ไก่ได้แต่นั่งหน้านิ่งๆกระดกไวน์เข้าปากทีละอึกใหญ่ๆ
ไก่ถอนหายใจออกมาว่าเฮ้อ

ไก่บอกยัวว่าไม่เป็นไรหรอก รู้มาสักพักแล้ว แล้วก็ยิ้มเจื่อนๆ
ผมไม่ได้พูดอะไร เดินไปดูดบุหรี่ ไก่บอกขอตัวสิ ผมส่งให้
ไก่บอกว่า ก็ไม่มีอะไรอ่ะ เพียงแค่แบบเรียบเรียงก่อน

คือเราสองคนอ่ะชอบตื่นเต้น ก็อย่างที่รู้ที่เห็นล่ะ ตองพาไปสิวงบ้างพาไปให้คนนั้นคนนี้จับบ้างโชว์บ้างโป๊บ้าง
แต่ตองก็มีสาวๆที่ฮ่องกงไง ตอนอยู่ที่นั่นกันสองคนก็แบบนี้ล่ะ
แต่ตองก็รักเรามากนะ แต่ก็ตามนั้นอ่ะ ไม่มีอะไรหรอก

ผมว่าคำพูดไก่งงๆ แต่ก็เข้าใจได้ คือถ้าเอนจอยอยู่ด้วยกันมันคงโอเค แต่นี่ชิ่งไปเอาหญิงคนเดียวแล้วไม่บอกด้วย
แต่ไก่เป็นหญิงใจเด็ดประมาณนึงนะสำหรับผม คือก็ยอมรับในสิ่งที่ตัวเองและคนรักเป็น
ผมไม่ตอบอะไรฟังอย่างเดียว

ยัวถามว่ายูโอเคไหม ไอจะเดินทางแล้วนะ ไก่บอกโอเค คราวนี้ไก่เดินไปเปิดไวน์อีกขวดแล้วรินใส่ให้เราสามคน
ไก่บอกคืนนี้ยาวๆกันไปครับพี่น้อง

เรานั่งฟังประสบการณ์ของไก่กับตองแล้วก็ต้องบอกว่าผมนี่โด่ขึ้นมาจนยัวตีเลย
ยัวก็บิดไปมาเหมือนกัน มันว้าวซ่ามากๆ คือต้องบอกว่าเป็นการแต่งงานกันถูกคู่และถูกคนในเรื่องรสนิยมและการใช้ชีวิตเลยทีเดียว
ไก่กับตองไปฮันนีมูนภูเก็ต ไก่นี่ให้ดูรุปใส่แค่บิกินี่ท่อนล่างนั่งเรือหางยาวไปเกาะนั่นนี่โดยตองถ่ายรูปให้
ถ่ายกับคนเรือ ชาวเกาะ แบบโอ้โหยย ยัวที่ว่าแน่ๆยังตาโต

แล้วมีวิดิโอบนเรือด้วยให้คนเรือถ่ายวิดิโอให้ คือเอากันกลางทะเลโดยให้คนขับเรือถ่ายวิดิโอให้ ขั้นนั้น
ผมนี่แข็งขันจนไม่ไหวเลย มันดูเลยเถิดไปไกล แต่ก็ไพรเวทไลฟ์ของเค้านะ

แถมสองคนไปพูลปาร์ตี้ที่ภูเก็ต ก็เจอมินด้วย ตองยังชวนมินมา 3 ซัมดื้อๆเลย
แต่ผมไม่ได้ถามตอ่ว่ามินมาไหมนะ บางเรื่องเราต้องข้ามความอยากรู้ไป
ตอนนี้ตองขยับมาซบกับผมเบียดตัวกันกลายๆ ผมเอามือประโอบประคองเต้าใหญ่ๆของยัวไว้ และเมื่อได้ผมก็เอื้อมมาประคองไว้ทั้งเต้า
ยิ่งไก่เล่าอะไรไป ผมก็บีบจนเค้นจนยัวเริ่มส่งเสียง อื้มมมมออกมาเบาๆ

ไก่บอกว่า วิดิโอคอลกลับไปหน่อยสิ อยากรู้ว่าตองทำอะไรอีก
ไก่เอาโทรศัพท์ผมมายื่นให้ ผมปลดลีอคที่เหลือไก่จัดการ ไก่บอกว่าพี่บอกแค่ว่าอยู่กับยัวนะ

ตองรับสายใส่บ๊อกเซอร์อยู่ตัวเดียว ทัก Hi Bro!!!
ผมทักกลับบอกโหยเมื่อกี๊เดือดเลยนะ ตองหัวเราะบอก แม่งเครียดพี่ ที่นี่ระบาดหนัก กักตัวอยู่กะอีหมวยนี่ล่ะ ไม่งั้นเครียดตายห่า
ธุรกิจผมแม่งพังยับเลย ตองอัดบุหรี่หนักๆเข้าปอดแบบคนเครียดจริงๆ
ผมไม่ได้พูดอะไรต่อ ฟังตองเล่า บอกอยากกลับไทยแล้ว ไก่ก็งองแงด้วย 
สิ้นคำว่าไก่งอแง ตองก็บอกว่า พี่ว่างๆก็ไปรับไก่มานอนด้วยบ้างนะ เดี๋ยวไก่เหงา แล้วก็หัวเราะ
สิ้นคำนั้นไก่ก็ไถลตัวลงมานั่งคุกเข่าข้างหน้าผม แล้วก็ปลดกางเกงผมออก ยัวเหลือบตาลงไปมองไก่

ตองถามเหลือบตามองอะไรพี่ยัว แค่บอกไปรับไก่พี่ก็ตื่นเลยเหรอ ฮ่าๆๆๆ
ยัวบอกว่ากำลังจับให้เลยเนี่ย ใช่ไก่กำลังจับของผมที่กึ่งหลับกึ่งตื่นออกมาแล้วก็งับเข้าไปพร้อมกับเอาลิ้นตวัดรัวๆ
ผมเอามือที่ประคองเต้ายัวบีบนมแน่นๆเลย ตองบอกพี่ยัวถอดเสื้อเลยไหมถ้าจะบีบจนหัวนมขึ้นขนาดนี้

ยัวก้มตัวลงมาเพื่อจะอมของผม นาทีที่ล้นยัวกับไก่ไล่อยู่บนปลายหัวของผมคนละข้าง ทำให้ของผมที่กึ่งหลับกึ่งตื่น ตื่นเต็มตัว
ตองเองก็ตั้งกล้องไว้แล้วไปจัดกับหหมวยนั่นให้ดูเลย
ผมมองตองไปด้วยแล้วก็มองท่อนของผมที่ยัวกับไก่กำลังช่วยกนอมด้วย ยัวนั้นเอาไวน์มาราดแล้วก็ช่วยกันเลียกับไก่
ผมร้องซี๊ดส์ออกมาดังๆ จนหมวยฮ่งอกงชะโงกหน้ามามองกล้อง เพราะหมวยเองก็โดนตองลงลิ้นอยู่เช่นกัน

ตองไม่ชักช้าเสียบพรวดเข้าไป ตองเย็ดดุมาก ถ้าไม่รู้ว่าสมยอม สายตาผมที่มองเห็นก็คือการข่มขืนแน่ๆ
เสียงหมวยร้องเหมือนคนจะขาดใจ
ตองเอาหมวยมาไว้หน้ากล้อง ทั้งนมและหน้าคาอยู่หน้ากล้องเลย ไก่เห็นดังนั้น ก็ลุกขึ้นมานั่งคร่อมเสียบมาบนของผม
แล้วก็เอาโทรศัพท์มาถือไว้เอง เป็นการเผชิญหน้าของผู้หญิงสองคนที่มีตองเป็นคนกลาง
ไก่เห็นแน่ๆว่านังหมวยโดนยังไง นังหมวยเองก็จ้องนมที่ตีขึ้นลงของไก่ไม่กระพริบเลย

นังหมวยโดนกระแทกแรงแค่ไหน ไก่ก็ยั่วร่านให้หมวยมันเห็นแค่นั้น แล้วไก่ก็กดปิดกล้องไป
ผมจับไก่นอนหงายเอาได่เอามือผมไปวางตรงคอส่งสายตามาให้ผมบีบคอเธอ พอบีบปั๊ปไก่ก้แหงนหน้าพาตัวเองล่องลอยไปกับท่านั้น
ภาพนมไก่ตีขึ้นลงมันสวยงามปนความเงียนมากๆ ผมตั้งใจกระแทกเน้นๆเพื่อภาพนมไก่ตลอด
ไก่ร้องเสียวจังพร้อมกับเอามือมาบีบให้ผมบีบคอเธอแน่นๆ มีจังหวะไก่ยกขาสูงเพื่อหนีบแล้วก็ตัวกระตุกสั่น
แล้วไก่ก็ลุกยันตัวขึ้นมา

ไก่หันหน้ามาคร่อมผม แล้วก็บดปากลงจูบโดยที่เอวยังเคลื่อนไหวหนักๆอยู่ ท่าบดไก่เสียวมากๆ

ยัวจับนมไก่ข้างนึงมาดูดโดยที่มืออีกมือนึงของผมก็ล้วงเข้าไปในของยัวเช่นกัน

ยัวแอ่นตัวสู้มือ น้ำยัวไหลเต็วมือผมเลย ไก่นั้นบดเอาหน้าอกบดมาหน้าอกผมส่ายเอวไปมาขึ้นลงแล้วก็บดเหมือนให้ของผมมันไปบดบี้กับมดลูกให้ได้
ไก่เร่งความเร็วขึ้นเรื่อยๆร้องอี๊ยยยยย ซี๊ดสสสสสสแหงนนหน้าร้องโอยยยสสสสสสสสสส
อ๊ะๆๆๆๆๆๆๆอ๊าาาาาาาายายยยยยยย แล้วทิ้งตัวลงไปข้างๆ ผมจับไก่ล๊อคในท่าหมา พร้อมกับเบี่ยงตัวไก่ไปหน้ากระจก
ภาพไก่ขาวโโหลนนมใหญ่ๆย้อยลงมาและมันก็เคลื่อนไปมาตามจังหวะกระแทกนั้น
ทำเอาผมเกือบแตก

ไก่เลียของยัวที่ช่วยตัวเองไปด้วยจนยัวแอ่นโคกลอยบิดไปมา แล้วผมก็เร่งแรงกระแทกเสียงของเราสามคนระงมไปหมด ไก่บิดตัวไปมา
เอาหน้าซุกลงไปค้างของยัวแล้วก็ดูดแรงๆเสียงดังซรู๊ดดดดดดดด
จนยัวร้องลั่นเสียวววววววววว ยัวแอ่นบิดตัวไปมา กระดกเองเอาโหนกบดไปกับลิ้นของไก่
ไก่ร้องเสียงหลงบอกโอ๊ยยยหหหหไม่ไหวแล้วววว ไก่จะแตกแล้ววววโอ๊ยยยหหห ไก่สะบัดก้นกระดกลอยขึ้นตัวสั่นระริก เสร็จไปอีกที

ผมรีบข้ามจากไก่ไปหายัวแล้วก็กดพรวดเข้าไป ยัวเอามือมาดึงหัวนมตัวเองกัดฟันแน่นทองมาที่ดุ้นที่ผมเสียบ
มันอาบไปด้วยน้ำของไก่ ยัวเอานิ้วมาคลึงตรงน้ำที่เป็นฟองขาวขณะที่ผมชักเข้าออก
แล้วก็เอาไปดูด ท่าดูดนิ้วของยัวมันเงี่ยนมากกก ไก่คลานมาเลียเม็ดยัวที่ลอยเด่นนูนออกมาขณะที่ผมชักเข้าออก
แล้วผมก็ซอยรวดเดียวแบบไม่ยั้งเสียงพั่บๆๆ ผสมกับเสียงร้องอี๊ยยยยยย์ไม่กี่ทีผมก็แตกเข้าไปในตัวยัว
ไม่รู้ว่ายัวเสร็จไหม แต่ผมกระแทกจนหยดสุดท้าย และเหมือนยัวจะมีอาฟเตอร์ช็อกตามมา
ผมทิ้งตัวลงไปหอบหายใจทับบนตัวยัว ยัวแลกลิ้นกับผมแล้วก็ผลักออก
ยัวเลื้อยข้ามตัวผมลงมาดูดน้ำที่มันแตกผสมไปกับของเธออย่างหิวกระหาย

ไก่เข้ามาดูดนมยัวขณะที่ยัวกำลังดูดของผมให้หมด ผมรู้สึกหมือนเสร็จสองครั้งติดๆ
เพราะยัวดูดเหมือนน้ำมันพุดออกมาอีกรอบ

สงครามสงบ โดยที่ไม่รู้เลยว่าทางตองเป็นไง แต่ทางนี้ไก่พูดออกมาว่า โคตรมันส์เลยอ่ะ
ไม่ได้รู้สึกแบบนี้มานานแล้ว

คืนนั้นหลังจากนั้นเราก็แทบไม่ได้ใส่เสื้อผ้ากันอีกต่อไป
เพราะเป็นการเล่าประสบการณ์การแต่งงานของไก่และการที่เธอไปทำอะไรมาอีกสารพัดกับตอง
ยัวถึงกับบอกว่า โอ้ นี่มันพลอตหนังโป๊ชัดๆ
แต่มันก็คือไพรเวทไลฟ์ของจริง ที่เกิดกับคนจริงๆ คนที่เรารู้เบื้องหน้าเขา แต่ไม่รู้เบื้องหลังเขา

ไก่เล่าในขณะที่เมาไวน์ไปด้วยว่า
มีครั้งนึงไม่รู้สึกตัวเลยไปปาร์ตี้ เลยไม่รู้ว่าโดนใครล้วงใครทำอะไรไปบ้าง แต่ตองก็อยู่ด้วย
แต่ตื่นมาคือห้องว่างมีแค่ตองนอนอยู่ เพียงแต่เสื้อผ้าไก่ขาด นมแดงเป็นจ้ำๆช้ำไปหลายวัน
นี่แหละชีวิตที่เราไม่รู้ว่าเขาเป็นคนยังไงทำอะไร
และเป็นคนมีฐานะร่ำรวยที่เราเห็นเดินกันอยู่ใน ไอจี นั่นล่ะ
เราผ่านคืนนั้นกันมาได้แบบต้องเรียกว่าทุลักทะเลทางความทรงจำมากไวน์หมดไปหลายขวดและผมถึงขั้นจำไม่ได้ว่ามีอะไรกับใครไปกี่ที

ผมตื่นมาในสภาพที่ยัวหน้าเปื้อนคราบ และนมไก่เต็มไปด้วยคราบ

ผมไปอาบน้ำพร้อมๆสองสาวแต่ไม่ไหวจะเอากันแล้ว ไก่บอกว่าเมื่อยขาจัง
ส่วนยัวบ่นว่าเจ็บนม ผมเจ็บหำ

ยัวแต่งตัวเตรียมกลับไปที่ โรงแรม ยัวถามว่าไก่จะยังไง จะอยู่ต่อไหม ไก่บอกว่ากลับด้วยดีกว่า
ผมเลยขับรถไปส่งทั้งสองสาว วีคแรกผ่านไปด้วยความเสียวซ่านปนงงๆและระบมกันไป

ผมอยู่คนเดียวตลอดเดือนในช่วงที่เหลือพูดคุยกันบ้างตามไลน์ แต่สิ่งที่ผมหนักใจที่สุดคือ การที่ต้องหาวิธีว่าจะทำยังไงกับธุรกิจ
ผมเข้าไปออฟฟิศบ้าง เพื่อดูนั่นนี่

และตัดสินใจว่า จะเช่าออฟฟิศต่อไหม

เมไปอยู่เขาใหญ่กับครอบครัวเลย บ้านเขาใหญ่
ฟินก็หายไป น่าจะอยู่กับทอม บียังรักษาตัว อยู่ ยัวต้องกลับไปจัดการโรงแรม
ไก่กลับไปอยู่บ้าน

มิน...กลับไปภูเก็ตมั๊งผมไม่ได้ข่าวเธอเท่าไหร่
ยังคงล๊อคดาวน์ต่ออีกเดือน ผมเข้าไปเจรจาเพื่อขอลดค่าเช่าออฟฟิศและจัดการเรื่องค่าใช้จ่าย
จริงๆปีนี้บริษัท sme ของผมน่าจะไปได้ดีเลย แต่มาเจอเหตุการณ์โควิดนี้ซะก่อน

ผมคุยกับพนักงานบางคนเพิ่ม เผื่อจะต้องให้ออก แต่ก็ไม่อยากทำให้ใครลำบาก
แต่เงินในบริษัทก็ไม่มากนัก ผมแทบไม่ได้พูดคุยกับใครเลยเพราะทุกคนก็มีปัญหา

ถึงนาทีนี้ผมก็อยากมีอีหมวยสักคนแบบตองมั่งที่ต้องกักตัวอยู่ด้วยกัน จะได้ไม่เครียด
ความสนุกในตอนแรก มันเริ่มไม่สนุกในตอนนี้ซะแล้ว

เดือนที่สองของการกักตัวกำลังจะผ่านไป ผมคิดว่าผมน่าจะดูดบุหรี่วันละซองได้
บีหายกลับไปอยู่คอนโดปกติแล้ว ฟินเลยไปอยู่ด้วยช่วยกันทำนั่นนี่และมีเพื่อนทำงานไปด้ววยกัน
ผมไม่ได้ถามถึงทอมเลย ว่าไปอยู่ด้วยไหม ไม่อยากคิด อ่าห์

เราวิดิโอคอลกันบ้าง บีกับฟินไม่หวงเนื้อหวงตัวกับผมนัก บางทีผมก็แอบชักว่าวไปด้วยขณะคุย
ผมมาคิดเองว่า ผมน่าจะเครียด ฮ่าๆๆ

เออพี่รู้เรื่องอาทิตย์หน้ารึยัง ผมถามอาทิตย์หน้าอะไร
มินบอกอ้าว พี่ยังไม่รู้เหรอ

คอมเมนท์ก่อนแล้วจะเห็นเรื่องในส่วนที่เหลือนะครับ
จริงๆไม่อยากซ่อนเลย แต่ผมอยากฟังความเห็นและจินตนการของทุกคนที่ร่วมเดินทางกันมา
อย่างน้อยมันก็เป็นกำลังใจ
ตอนนี้ผมปล่อยรูปแบบจุใจให้เลย รูปผมก็แน่นอนว่าคุณไปค้นเอาได้เลยว่า... :)

เวลามันใกล้ปัจจุบันเข้ามาแล้ว หรือเรื่องนี้จะจบแล้ว อ่าห์ มาคุยกันครับ
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

alasangel

ยังรอติดตามผลงานอยู่เรื่อยๆครับ ไก่หนีจากพี่อาร์มก้เจอตองอีก หนีไม่พ้นจริงๆ อยากรู้ช่วงเครียดๆจะผ่านกันไปยังไงบ้าง

เดช12341

สองรุมหนึ่งแบบนี้ระวังนำ้หมดตัวนะ

okai

ชีวิตแต่งงานที่โลดโผนกันพอสมคสรเลยนะคับ.. 
สองสาวที่ไปสิงค์โปร์.. ที่ยังไม่รู้นี่คงไม่ใช่คนนึงตกลงปลงใจใชชีวิตคู่นะครับ.. 

pddy2545

ช่วงแรกๆมันเครียดจริงๆล่ะครับ ถ้าไม่หาอะไรทำหรือมีคนอยู่ด้วย ได้จิตตกบ้าตายแน่ๆ

Boypong

ryg123456

Angel_p

มินมาพร้อมประเด็นอีกแล้วว่าแต่เล่นดุเด็ดกันไม่น่อยเลย ไม่ต่างจากคู่ของตองที่ไม่ธรรมดา

วัน

มีอะไรเซอร์ไพร์สได้ตลอดเลยเรื่องนี้ อยากให้บีกลับมาแล้วง่ะ

แมว69

คงต้องมีคนมาร่วมกักตัว ด้วย ช่วง wfh

san2503

lockdownทำให้มีเวลาเหลือมากขึ้น จะมีอะไรแก้เซ็งได้ดีกว่าเอาดันไม่มี55

hunterkung

อยู่แบบเหงาๆ แบบนี้มันจะใช่เหรอครับ  มันต้องอยู่แบบมีเพื่อนสิ เรียกมาซักคนดิครับ

weeraj

ใกล้โควิทระบาดหนักๆแล้วครับลุ้นว่าจะเป็นไงต่อ

เสพสม

ช่วงโควิดเนี่ยลำบากกันไปทั่วหน้าเลย

potaeds

สถานะการตอนนั้นแย่มากใครๆก็ปรับตัวไม่ทัน