ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 3 ep22 #83

เริ่มโดย poongpong, กันยายน 18, 2021, 02:44:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อัศวิน รัตนแก้ว

ไปๆมาๆพี่บีนี่ยังไม่ใครเป็นตัวเป็นตนเลย. ใครจะเป็นตัวยืนพี่บีนะ..

ว้าว น้องมินมาพอดีเลย ต่างคนต่างช่วยระบาย จะเป็นตัวจริง? หรือ friend of benefit ^^.

artae

ของผมช่วงกักตัวก็เครียดจนเมื่อยมือเลย
เพราะแฟนเครียดแล้วไม่มีอารมณ์
ผมก็ไม่อยากขัดใจเค้า
เลยลงโทษตัวเองก็ได้

kawyod_j

Modainclick26

จบเร็วจังคับรอติดตามตอนใหม่นะคับสู้ๆๆละเป็นกำลังใจหัยนะคับ

xonly-1565

ช่วงโควิด หดหู่มาก เห็นภาพช่วงตัวเองเลย

armuso

สรุปว่า ฟินกับบี อยู่กินกับทอมเรียบร้อย ต้องชวนมินมาระบายอารมณ์ต่อแล้วล่ะ

ponggunyuki2527

ให้กำลังใจคนทำธุรกิจครับ มันยากจริงๆในการเอาตัวรอดให้ได้จากสถานการณ์นั้น

aod123

มีคนกักตัวด้วย ชีวิตส่วนตัวจะหายไปนะครับ

ngoo

กลัมมาพันกับยัวอีกแล้ว เดายากจริงจะจบลงที่ใคร

ponggunyuki2527

เป็นกำลังใจให้ครับ โควิท ทำทุกคนแย่ไปหมดจริงๆ

pikajooo

Fc ฟินนะครับ แอบเสียดายฟินกลัวจะกลับไปคบทอม

busscollege

ช่วงโควิดเนี่ยลำบากกันไปทั่วหน้าเลย

hamyaiyao

ช่วงที่ทุกคนไม่อยู่ มินน่าจะมาต่อแทนหรือเปล่า
ทอมก็น่าจะคงhappyที่ฮองกงเพราะมีบีกับฟินอยู่
พักหลังเมก็เงียบไปนานเหมือนกัน แล้วไม่อยากบ้างหรือ

iIiน้ำIIข็๋Jปั่นiIi

ไก่กับตองนี้ก็คู่กันจริงแนวเดียวกันถึงจะไปด้วยกันรอด

cantonaa