ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

(ลบ) แม่ลูกทาสกาม ตอนที่ 4

เริ่มโดย @_@, กันยายน 21, 2021, 05:23:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

@_@

ลบ

เจริญ รุ่งเรือง

แบบนี้เรียกว่า ทาส สมบูรณ์แบบแล้ว
ที่เหลือก็สร้างความตื่นเต้นเท่านั้น

กาซอฟ

รูปแบบการเป็นทาส ทำให้รู้สึกตื่นเต้น อยากลองเจอแบบนี้บ้าง

PTTrayong

ยินดีต้อนรับกลับเว็บ Xonly นุชนี้จะพัฒนาไปถึงอาบเยี่ยว ถูขี้กันไหมเนี่ย เอาลูกตัวเองรองรับเยี่ยวจากแม่ตัวเองระบายความอัดอั้นที่โดนกลุ่มนายศักดิ์ข่มเหง

@_@

อ้างจาก: PTTrayong เมื่อ กันยายน 21, 2021, 05:48:08 หลังเที่ยง
ยินดีต้อนรับกลับเว็บ Xonly นุชนี้จะพัฒนาไปถึงอาบเยี่ยว ถูขี้กันไหมเนี่ย เอาลูกตัวเองรองรับเยี่ยวจากแม่ตัวเองระบายความอัดอั้นที่โดนกลุ่มนายศักดิ์ข่มเหง
น่าสนใจค่ะ แต่ถูขี้อันนี้เกินรับได้

PTTrayong

อ้างจาก: karee heeyai เมื่อ กันยายน 21, 2021, 05:49:41 หลังเที่ยง
อ้างจาก: PTTrayong เมื่อ กันยายน 21, 2021, 05:48:08 หลังเที่ยง
น่าสนใจค่ะ แต่ถูขี้อันนี้เกินรับได้

โลกแห่งความดาร์คมีหลายระดับ แต่ผู้ที่แต่งเรื่องแนวคุณแล้วไปสุดๆ ถึงขั้น snuff คือ declangombley ผู้ประพันธ์เลือดสีขุ่น อยู่บอร์ดเราด้วย https://xonly8.com/index.php?action=profile;area=showposts;u=400595 ติดตามได้

@_@

อ้างจาก: PTTrayong เมื่อ กันยายน 21, 2021, 05:55:15 หลังเที่ยง
อ้างจาก: karee heeyai เมื่อ กันยายน 21, 2021, 05:49:41 หลังเที่ยง

โลกแห่งความดาร์คมีหลายระดับ แต่ผู้ที่แต่งเรื่องแนวคุณแล้วไปสุดๆ ถึงขั้น snuff คือ declangombley ผู้ประพันธ์เลือดสีขุ่น อยู่บอร์ดเราด้วย https://xonly8.com/index.php?action=profile;area=showposts;u=400595 ติดตามได้
ขอบคุณสำหรับข้อมูลค่ะ

kodzilla

lipza12752

หายไปนานมากคิดว่าเลิกไปแล้วซะอีกดีใจที่ทำต่อนะครับอ่านสนุกมาก

@_@

อ้างจาก: lipza12752 เมื่อ กันยายน 21, 2021, 06:47:52 หลังเที่ยง
หายไปนานมากคิดว่าเลิกไปแล้วซะอีกดีใจที่ทำต่อนะครับอ่านสนุกมาก
คิดว่าจะเอาไว้อ่านเองเหมือนกันค่ะ รู้สึกว่าเขียนไม่ได้เรื่อง

aont2512

ครั้งนี้พี่นุชโดนอีกแน่ไม่รู้ว่าจะติดใจมากขนาดไหน

จรัญ บุญชู

ด้านมืดของแม่นุชคงชอบประเภทแบบนี้ด้วยแหละ

mottymu

คิดว่าไม่แต่งต่อซะแล้ว เนื้อหาสนุกมากเลยครับ แม่ลูกสองคนนี้โดนจัดหนักแน่ๆ

oddsk

2แม่ลูกนี้ต้องจัดให้หนักครับ

Cygnus_Hyoga

รอมานานมากเลยครับ ตอนต่อไปอย่าเว้นช่วงนานนะครับ แฟนๆคิดถึงส่วนเรื่องความdark อึ ฉี่ ผมรับได้นะแต่ไม่ชอบเรื่องทำร้ายร่างกายผู้หญิงน่ะครับมีเรื่องนึงเสียวมาก จำชื่อเรื่องไม่ได้แล้วมีฉากเอาเท้าเหยียบหน้าผู้หญิง
อ่านถึงตอนนั้น หมดฟีลเลยครับ