ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นักศึกษาฝึกงาน EP3.2 ระหว่างทาง

เริ่มโดย Imagin_D, กันยายน 25, 2021, 12:56:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เปลี่ยนชื่อเรื่องดีไหมครับ ช่วงฝึกงานก็ใกล้จบแล้ว หรือจะยังคงชื่อเดิมไว้ก่อน

เปลี่ยนชื่อใหม่ แต่ช่วยคิดด้วยครับ
ชื่อเดิมดีแล้ว รัน EP นักศึกษาฝึกงานต่อ จำชื่อง่ายดี

iammaa

แวะกลางทางอีกยก...ทรายจะได้มีเวลากับพี่ธงอีกหน่อย

Nu metal

mrzoom

กะแล้วว่ากับพี่ยุ้ยคงไม่แค่ครั้งเดียว ระหว่างนี้ทรายจะเปนไงบ้างนะ ::DookDig::

anna123

catoon

ผมก็ชชอบนะครับพี่ยุ้ย มาดูดให้บ้างสิครับ

densanova

ขึ้นหัวข้อแบบนี้น่าจะไม่ถึงห้องง่ายๆละ

Pitor

Just Chillin

คู่นี้น่ารักกว่าทรายที่เป็นแฟนจริงๆอีก

win2910029

จบแล้วกลับมาสมัครงานที่แบงค์นี้คงไม่ได้แล้วละ ::DookDig::

intanianoi

dodoza2

จัดอีกรอบก่อนกลับสงสัยพี่ยุ้ยจะติดใจแล้ว

Kirinoami

ไม่น่าพ้นการจัดให้ระหว่างทางกลับห้องแน่

Terdsak_sk

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: lamom เมื่อ กันยายน 25, 2021, 01:09:57 ก่อนเที่ยง
อย่าบอกนะ ว่าจะแวะอีกสักยก เรื่องราวทางทรายเป็นไงบ้างเนี่ย

พี่ยุ้ยติดใจแล้ว ถ้าได้งานคงได้กินกันอีกยาวๆ
ถามแบบนี้เสดงว่าพี่ยุ้ยอยากดูดอีกแล้ว

kake08