ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นักศึกษาฝึกงาน EP3.2 ระหว่างทาง

เริ่มโดย Imagin_D, กันยายน 25, 2021, 12:56:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เปลี่ยนชื่อเรื่องดีไหมครับ ช่วงฝึกงานก็ใกล้จบแล้ว หรือจะยังคงชื่อเดิมไว้ก่อน

เปลี่ยนชื่อใหม่ แต่ช่วยคิดด้วยครับ
ชื่อเดิมดีแล้ว รัน EP นักศึกษาฝึกงานต่อ จำชื่อง่ายดี

absolteone

Montakan

onzoul

donki

ยังไม่เคยอ่านของทราบเลยครับ แต่ชอบพี่ยุ้ยมากในหวังว่าจะมีตอนที่ 3.3 และแวะมาให้จัดระลึกความหลังกันอีกนะครับ

songphon

Leo the rott

แม่เสือสมิงแสดงร่างจริงออกมาแล้ว

ตะวัน123

ฝึกงานเส็จแล้วก็น่าจะเปลียนชื่อได้แล้วครับ มันเลยฝึกงานแลว

st3323liap

โดนพี่ยุ้ยอุ่นเครื่องในรถจนเครื่องติดแล้ว จะไปหาน้องทรายเลยหรือ แวะหาห้องให้หายคิดถึงทั้งคู่

achuya

beerrescue

ทรายจัดอมให้บนรถอีกแน่เลยเล่าอารมณ์
ชอบ วิจารณ์มากครับ ไม่แชร์ต่อ

battozai

dalton

Neung Attapol

เอิ่ม ชักตะหงิดๆทราย สงสัยจะโดนไปแล้ว ส่วนวิทนี่สงสัยมีน้ำ 2

amz2122

delealpi

ในรถก็ตื่นเต้นดีนะ ไม่ธรรมดาจริงๆพี่ยุ้ย