ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สมาชิท่านใดเคยมีประสบการณ์เสียวกับสาวTomมาบ้างครับ เป็นไงบ้าง

เริ่มโดย vadazaa, กันยายน 28, 2021, 12:01:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

vadazaa

ผมเคยจัดสาวลุคทอมมาคนหนึ่งครับ จัดครบสามรู แตกในครบทั้ง3รู เช่นกัน
ส่วนตัวชอบสาวแนวนี้มากๆ ยิ่งเวลาจะแตกในกระแทกHeeแรงๆหรือแตกใส่หน้าแล้วเอาKuyตีหน้าตีปากแรงๆ โคตรสะใจ
ยิ่งเวลาสาวลุคทอม บอกว่าเจ็บเสียงแบบทอมๆ ยิ่งกระตุ้นอารมณ์อยากกระแทกแรงขึ้นไปอีก จนเสียงห้าวๆกลายเป็นเสียงหวานๆโหยหวน
แล้วยิ่งบังคับให้พูดว่า ผัวขาYedอีกๆ โคตรสะใจมากๆเลยครับ

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Ahoo::  อยากลองเหมือนกัน  เคยชอบทอมอยู่คนหนึ่ง    แต่มันไม่ให้เย็ด

Mazsky