ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 5 ] ตอนที่ 66 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กันยายน 29, 2021, 01:17:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

NB843

miru_mishi

Ttum1188

แสดงว่าความสวยของหมวยไม่ทำให้ท่านโทนใจอ่อนเลยนะเนี่ยขนาดถึงหน้าม่านรูดแล้วยังอดทนได้

bunchucherd

iIiน้ำIIข็๋Jปั่นiIi

ขยี้ตาแรงๆ สองสามที 555 อาการเป็นยังไงบ้างครับดีขึ้นหรือยัง ขอให้หายไวๆนะครับ รูปคุณแฟนนี้เห็นแล้วระลายเลย

zeebraa

ในที่สุดก็มาสมกับการรอคอย ตอนนี้รอลุ้น จะคืนดีกับเจ๊ๆเมื่อไร

warpzone

เกือบได้เก็บแต้มน้องหมวยแล้วสิ แต่ทิ้งไว้แบบนี้คงมีการสานต่อละ

Chum2000

มาเเบบนี้เเล้ว  แสดงว่าสุขภาพหายกลับมาแข็งเเรงดีเเล้ว  

1819

Wow   เว้นไปพักนึ่งเลย   แอบเสียดายภาคน้องหมวย  สุดท้ายก็บัวแล้งน้ำ     กะว่าจะหลังจากเทพโทนปล่อยทีเซอร์ เรื่องน้องหมวย กับ เหมียวมาเมื่อปีที่แล้ว ก็มีน้องหมวยนี่แหละ ที่รอน๊านนาน ทิ้งท้ายไว้ว่ามาที่ม่ายรูดถนนบางนาตราด แล้วก็หายเลย  พอมาต่อต้อนนี้อ้าว แห้วน้องหมวย555 อุตส่าห์รอมาเป็นปี   แอบหวังในต้อนข้างหน้าจะมีกับน้องหมวยนะครับ  เทพโทนไปสร้างความตราตรึงให่หมวยขึ้นอีกแล้ว     
Edit งู้ยย นางมารน้อยง้อได้แสบสันต์ดี นี่แหละ คือแก้ม   แต่เอ๊ะตกลง ไปนอกรอบกับไอ้พี่ติม ก่อนหน้ามาก่อนหรือ เปล่า แล้วที่แก้มเอาเสื้อที่ถลกลงมา  คือ อะไร ไอ้พี่ติม โม้เกินเบอร์ เหรอ  รอต้อนต่อไป แก้มต้องอธิบายให้เครียส์นะ   คร่าวบท ของมินต์เหมือนจะสั้นๆ ค้างใจต้อน เครียส์ง่ายเพราะไม่มีอะไรมากสำหรับ  มินต เพราะ มินต์ไว้ตัวเรื่องทางกายกับลูกค้ามากที่สุด แคร์โทนมาก   จากต้อนบทที่แล้ว แต่ปล่อยให้เข้าใจตรงกันว่า คิดแบบเดี่ยวกันกับมินต์คือเมีย  อีกคน  จริงๆถ้าพูดออกมาน่ะคือเครียส? 
แต่ถ้าได้บทอธิบายแบบดาว นี่คือ เครียส์แล้ว   
ส่วนแก้มอยากให้อธิบายมากกว่ามินต์เท่าๆกับดาวเลย เพราะก็หนักพอๆกับดาวเลย  ดันไปนอกรอบกับคนรู้จักโทนด้วย หรือเปล่า  ทำไมพี่ติมแม่งต้องพูดแบบนั้น    ขอบทแก้มยาวๆหน่อยนะครับ   ต้อนหน้า
ปล. เทพโทนแข็งแรงเป็นปกติไวๆนะครับ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

[email protected]

vongola9th

ดีใจมากครับที่ร้านเปิดซึ่งหมายถึงท่านโทนสุขภาพดีขึ้นบ้างแล้ว แต่ก็รักษาสุขภาพนะครับ

แก้มอ้อนได้ใจมากเลยครับ ขอบคุณอีกครั้งครับที่เปิดร้านให้ระบายความคิดถึง