ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 5 ] ตอนที่ 66 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กันยายน 29, 2021, 01:17:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

leopoldi

พี่ติมแม่งงง เริ่มนิสัยเสียคิดว่ารวยแล้วเจ๋งกว่าคนอื่นหรอวะ น้องหมวยก็มาออกตัวแรงนะเนี่ย

หลังอ่าน.... น้องหมวยว่ามาแรง เจอน้องแก้มนี่บอกเลย คนละรุ่นอ่ะ 55

Miracle Prince

Love your curves and all your edges
All your perfect imperfections

kriangbaac

ร้านปิดหลายวันเปิดมามีเรื่องอีกละ คิวต่อไปเป็นแก้มเหรอครับ

makesomenoise666

Chan_Som

ในที่สุดร้านเกะก็เปิด ขอบคุณท่านโทนครับ ขนาดร่างกายยังไม่ปกติดี ยังเขียนให้อ่าน ขอบคุณเจ้หมิวคนสวย ที่ดูแลท่านโทนด้วยครับ ขอให้เป็นปกติโดยเร็ว ที่สำคัญรอตอนที่ท่านโทนกลับมาคืนดีกับเจ้ ทั้งสามคน

ballzard

อาการเป็นยังไงบ้างครับ อย่าฝืนตัวเองมากๆนะครับ พ่อผมก็ลงปอดหนัก ตอนนี้ก็เริ่มดีขึ้นแล้ว ยังไงฝึกหายใจบ่อยๆนะครับ เดี่ยวร่างกายจะค่อยๆฟื้นมาเอง

pond06931

รักษาสุขภาพนะครับจะได้มาสานผลงานต่อให้มิตรนักขาเสียว

weeraj

หายดีรียังครับรักษาสุขภาพด้วยนะครับ ยังลุ้นยุว่าถ้าโทนกลับไปทำงานจะง้อเจ๊ๆยังไงครับ

pikajooo

ได้อ่านซักที รอบนี้รอนานจนแทบจะลืมไปเลย ยังไงก็รักษาสุขภาพด้วยนะครับ

Kingmar

คิดถึงน้องแก้มจัง. แอบเสียดายน้องหมวยอยู่นะ แต่ก็ดีใจที่พี่โทนไม่มักมาก. สุดยอดเลยพี่