ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 5 ] ตอนที่ 66 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กันยายน 29, 2021, 01:17:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ryu

น้องหมวยรอดตัวไปแต่น้องแก้มมาแล้วววว

แก้มอ้อนขนาดนี้ให้เค้าเรียกเมียเหอะ

เดช12341

civil2

อาการเป็นยังไงบ้างครับ พักผ่อนเยอะๆ และดูแลสุขภาพมากๆ นะครับ เรายีงไม่รู้ว่าในระยะยาวโควิดจะทำให้ร่างกายเราเป็นยังไงบ้าง

volpe

รอมาหลายวัน สมอยากเลยย

นึกว่าจะจบที่น้องหมวย แต่กลับเปนแก้ม
รอติดตามอยุ่เสมอนะครับ ขอบคุณครับ

Edit1: สมกับที่รอคอยอย่างที่พิมจริงๆ ว่าแล้วว่าโทนต้องใจอ่อน
Edit2: ตอนนี้สุขภาพเปนไงบ้างครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรงไวไวนะครับ

brother1

ไล่อ่านมาเรื่อยแอลคิดว่าจะมาเจอน้องแกมที่ร้านที่เลี้ยงกันซะอีก ที่ไหนได้น้องแก้มมาหาที่ร้านเกมเองเลย

แมวหง่าว

Kanghear

xtazy

ผลัดเวียนกันมาหา จะไม่ให้พักกันเลยหรือไง แต่ก็น่าจะมาพร้อมๆกัน 4P อีกซักรอบนะ

number6

สามสาวสามสไตล์ แม่เสือดาวง้อแบบประณีประนอมที่สุดมีการพูดคุยกันมากมาย เจ้าหญิงน้ำแข็งเพิ่มสไตล์ร๊อคเข้ามาหน่อย แต่สุดท้ายสองคนจบลงที่เตียงทั้งคู่เลย เจอนางมารน้อยจะมาง้อแนวไหนนะ อยากให้มีฉากน่ารักหวานๆบ้าง รอลุ้นต่อด้วยความหวังว่าจะมีฉากให้ใจชื้นเป็นไฮไลท์หน่อย ขอบคุณสำหรับตอนใหม่ครับ

bmaII

สาวตามมาถูกที่ได้ยังไง เหมือนมีสายสืบส่งข่าวแจ้งตลอด ทางรอดเป็นศูนย์เลย

ปิติ จิตกะพงษ์

อ้างจาก: number6 เมื่อ กันยายน 29, 2021, 06:51:43 หลังเที่ยง
สามสาวสามสไตล์ แม่เสือดาวง้อแบบประณีประนอมที่สุดมีการพูดคุยกันมากมาย เจ้าหญิงน้ำแข็งเพิ่มสไตล์ร๊อคเข้ามาหน่อย แต่สุดท้ายสองคนจบลงที่เตียงทั้งคู่เลย เจอนางมารน้อยจะมาง้อแนวไหนนะ อยากให้มีฉากน่ารักหวานๆบ้าง รอลุ้นต่อด้วยความหวังว่าจะมีฉากให้ใจชื้นเป็นไฮไลท์หน่อย ขอบคุณสำหรับตอนใหม่ครับ
ผ่านพ้นเหตุการณ์น้องหมวยมาได้ดีแล้วครับเพราะที่มัอยู่เทพโทนก็ปวดหัวพออยู้แล้วอย่าเะมภาระมาอีกเลย
#Edit:คิดีไม่ได้เลยกับคำพูดสุดท้ายของแก้ม เหนื่อยแน่ๆ

mrgreen

อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อยรักษาสุขภาพเหมือนกันคับแข็งแรงดีแล้วใช่มั้ยคับยังไงดูแลตัวเองก่อนน้าคับขอบคุณคับ