ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไวท์เดย์แห่งการแก้แค้น (ภาคจบ..)

เริ่มโดย act_dsky, กันยายน 30, 2021, 10:08:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sdtop1108

มีให้เลือกฉากจบได้ด้วย 
แต่ดูฉากจบแบบหลัง พระเอกและพี่ชาติเป็นคนดีมากๆจริงๆ คือสุดท้ายคือการให้อภัย  เพราะขนาดที่น้องชายตัวเองต่องมาตายกับเดียร์แล้วล่ะก็ คงให้อภัยยาก เพราะคงทำใจไม่ได้กับสิ่งที่เกิดขึ้น 

เสพสม

แสดงว่ายังมีฉากจบที่โหดกว่าAอีกหรือครับ?

Susaisai Thathathi

อยากรู้จังว่าเพื่อนๆของนางเอกเป็นไงหลังจากนั้น 

KonMol2

โอ้วมีจบแบบให้เลือกด้วยครับ แต่แบบสุดท้ายน่าจะดีสุดแล้วละครับ

Suriyu Buarung

เหมือนท่าน act จะเคยเอาเรื่องนี้ไปลงที่เวปนั้นใช่มั้ยครับ 

SHR

teeieie123

เป็นผม ผมก็เลือกที่จะแก้แค้นเดียร์ ทำให้รักแล้วมาทิ้งเฉย  ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

gimma.pk

รวบรัดดีครับ นึกว่าจะมีหลายตอน แบบนี้ทันใจดี เนื้อหาเยอะด้วย

อนุสรณ์ ถาวรรัตน์

ผมว่าสนุกทั้ง 2 แบบ ให้อารมณ์ต่างกันคนละแบบ แต่โดยสรุปคือ ดีมาก

savana911

เป็นเรื่องสั้นกึ่งยาวไหมถ้าถามว่าชอบ ต้องบอกว่า ชอบ เหตุผล คือมันมีเรื่องราวที่มีมิติ นอกจาเรื่อ่งเสียวอย่างเดียว มีความพยายามนำเสนอทั้งในส่วนที่เป็นด้านมืด และด้านสว่างครับ

saranchai

ชอบฉากจบทั้งสองแบบเลยครับ แต่จบแบบแรกอยากให้น้องหมูแกจัดพี่สาวให้ท้องจริงๆเลย

sammyadong

rewind99

doubledragon