ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไวท์เดย์แห่งการแก้แค้น (ภาคจบ..)

เริ่มโดย act_dsky, กันยายน 30, 2021, 10:08:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Birdza

mspeed

ชอบครับ
มีจบสองแบบเอาใจสายซอฟท์และสายฮาร์ทเลยนะครับเนี่ย
เป็นกำลังใจและขอบคุณมากครับ

Pompom888

CandyPop

ผลลัพธ์ของการเล่นกับความรู้สึกคนอื่น

naphak

เลือกยากเหมือนกัน แต่คงเป็นแบบสองในที่สุด

nan2call

เลือกจบแบบสอง อยากมีทาสแบบนี้บ้าง

suriyamahajit

สนุกสนานมากเรื่องชุดนี้ขอบคุณครับ

tummug

พี...กะหรี่ ไม่ควรเอามาเป็นเมีย แม้มันจะซิง แต่ใจมันเป็นกะหรี่ไปแล้ว

Ordinaryman

มี ฉากจบ 2แบบ สำหรับ คนสายโหด และ คนสายปล่อยวาง 
เป็นแนวการเขียนที่ดี เลยครับ

vrvip22

devilzoa

มาสายคุณact มันต้องจบแบบดาร์ก ๆ โคตรโหดแบบ b มันไม่ใช่

knight2000

ถ้าจะจบแบบAก็จะดูโหดร้ายไปสักหน่อย

donki

ชอบแบบที่สอง แต่อยากรู้เรื่องราวระหว่างนั้นครับว่าเป็นมายังไงถึงมาถึงท้องที่สองได้

Anadrid

ปิติ จิตกะพงษ์

อ้างจาก: mspeed เมื่อ ตุลาคม 04, 2021, 03:25:36 หลังเที่ยง
ชอบครับ
มีจบสองแบบเอาใจสายซอฟท์และสายฮาร์ทเลยนะครับเนี่ย
เป็นกำลังใจและขอบคุณมากครับ
ชอบมากครับในการนำเสนอฉากจบแบบนี้ให้ผู้อ่านตัดสินใจว่าชอบแบบไหน