ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 5 ] ตอนที่ 67 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ตุลาคม 05, 2021, 12:36:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mcgide

amtorff73

ดีแล้วครับที่เมื่อคืนโทนไม่จัดหมวย ไม่งั้นงานงอกอีกแน่นอน แค่นี้ก็เคลียร์ใจกันไม่ไหวแล้ว

แล้วที่แก้มบอกบุ๊คไปแบบนั้นรับรองเลยว่าข่าวพี่โทนมีเมีย 3 คน กระจายไปเร็วยิ่งกว่าตีกับแมงดา 4 คนอีกครับ 555

wat1

สาวๆแสดงตัวกันทุกคนเลย ยังงี้หาเพิ่มไม่ได้แล้ว

❖SynchroNight❖

gamokung

ningnong007

ช่วงนี้ไปร้านเกม ยังมีสาวๆไปตามหาด้วย พี่ติมเองแม่งก้เคยเย้อแก้มาแล้ว มองหน้าไงนิ

Chan_Som

ตอนนี้น่ารัก น้องแก้มเอาจริงน่ารักมากไป ถ้าตัดเรื่องการรับงานออกไป ผมให้เป็นอันดับหนึ่งเลย รอตอนที่จะคืนดีกับสามเจ้อยู่ ผมยังจมดิ่งยังไม่เงยหัวขึ้นเลยนะครับคุณโทน
::Angry::

ตะวัน123

เอาจริงๆน่ะเทพโทน ท่านไปไปตบหัวหมาด่าแม่ยายบุ๊คมารึป่าวทำไมมันสร้างความราวฉานกับท่านสะเหลือเกิน

marco35

บุ๊คนี่ชอบหาเรื่องกับพี่โทนอยู่เรื่อย คืนนี้สงสัยมาครบ 3 สาว ร้านเกะ

po3821

บุ๊คนี่ตัวป่วนตัวเสี้ยมจริงๆเลย น่าจะเป็นตัวหาเรื่องมาให้โทนเหมือนน้องหมวยเลยแหละ แต่รอบนี้ก็น่าจะได้เคลียร์กับ3สาวได้ครบละนะ ถือว่าหมดปัญหาไปส่วนหนึ่ง ยังมีที่หลบพักใจบ้าง รอแก้ปัญหาใหญ่อีกที