ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Shame System (หลุดโลก)[ไม่จบ]

เริ่มโดย Izuna, ตุลาคม 12, 2021, 08:02:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

optiplex

นานๆจะมีแนวนี้มา เขียนต่อไปนะครับชอบๆ

bas zar

Master Thanakit

น่าเสียดายที่มีระงับไม่งั้นยามอ้วนน่าจะสบายตัวกว่านี้

Chai Wat

ว้าวแนวนี้แปลกดีจังชอบการที่เอาสกิลจากพวกเกมกับชีวิตจริงมารวมกันเหมือนพวกมังงะแนวต่างโลกเลย ชอบมากเลยครับเนื้อเรื่องก็น่าติดตาม

NaughtyBoy

kemshiro rokurotor

fluke69

เนื้อเรื่องน่าติดตามครับ ชอบมากๆครับ

ตี๋น้อย ฮิฮิ

สนุกมากแล้วมีตอนต่อไปไหมคับ

rst234

สกิลแต่ละอันสุดยอดมาก สาวๆแต่ละคนก็ไม่รู้ตัวเลย

Meayane

หลายเรื่องชอบมากเสียดายไม่มีต่อ

Wing666

โครงเรื่องสวยมากๆครับ อยากอ่นต่อมากๆ

เสพสม

ZedwardZ

เนื้อเรื่องน่าติดตามมากครับ อยากรู้เลยว่าเขาจะใข้ระบบต่อไปยังไง