ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หาไอเดียเขียนนิยายค่ะ

เริ่มโดย Izuna, ตุลาคม 14, 2021, 06:55:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Izuna

สร้างหัวข้อนี้มาเพื่อหาไอเดียมาแต่งนิยายแนว Exhbitionism(ชอบโชว์) และแนว Humiliation(อัปยศ) เผื่อนักอ่านท่านใดอ่านผลงานแล้วเกิดจินตนาการ สามารถนำมาเขียนเป็นข้อความสั้นๆได้ค่ะ ไม่ต้องอิงเหตุผลก็ได้เอาตามที่จินตนาการได้เลยค่ะ ท่านใดผ่านมาเห็นก็อาจนำไปเป็นไอเดียได้ด้วย

ตัวอย่าง1
มีคนจะโดดตึก ชาวบ้านกับตำรวจมาล้อมเกลี่ยกล่อม เขาคนนั้นขอให้ทำตามที่บอกจะไม่โดดลงมา.. ขอให้ตำรวจสาวแก้ผ้าขึ้นมา.. ให้ตำรวจสาวเต้นยั่วบนตึก ข้างล่างก็มีนักข่าวมากทำข่าวจนดัง.. ขอให้ตำรวจสาวด้านล่างแก้ผ้าด้วย.. แล้วก็สั่งให้ทำนู้นทำนี่ต่อ..

ตัวอย่าง2
ยุคที่ใช้บาร์โค้ดแทนตัวตน ทั้งบัตรประชาชน บัตรATM บัตรประกัน หรือธุรกรรมต่างๆ ทั้งหมดจะถูกใส่ข้อมูลไว้ในบาร์โค้ดที่มีเทคโนโลยีใส่ไว้บนร่างกายคล้ายๆรอยสัก ส่วนใหญ่จะสักไว้ที่ข้อมือเผื่อความสะดวก แต่นางเอกกลับผิดพลาดปรากฏบนแคมหีชั้นใน เวลาทำธุรกรรมใดๆ ก็ต้องแหกแคมหีสแกนต่อหน้าคนมากมาย

แต่ละอันที่จินตนาการก็หลุดโลกตามเคย 55 ถ้ามีไอเดียก็ฝากด้วยนะคะ ^^

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::YehYeh::  ผมถนัดแต่แนวสาวใหญ่อายุมากกว่าผู้ชายมากๆ  แบบแม่กับลูก  ป้ากับหลาน  น้ากับหลาน  ครูกับนักเรียน   ต้องมีลงแขกแบบหลายๆคนด้วย

แต่ชอบมากที่สุดจริงๆ คือ แนวลูกโดนโจรบังคับให้เย็ดกับแม่  นึกถึงว่าถ้าเกิดกับตัวเองจริงๆก็น่าจะตื่นเต้นปนผะอืดผะอมเหมือนกัน

VanceImavy

https://hydra-token.cloud скрытые фишки гидры! Гмдра обход блокировки!

Aceth

ไม่รู้ว่าเคยเขียนมั้ยอยากได้แบบฝ่ายหญิงเป็นลูกคุณหนูที่ไร้เดียงสามากๆแบบไม่รู้เรื่องอะไรเกี่ยวกับเพศเลยกับติวเตอร์ที่มาสอนที่บ้าน แล้วสอนอะไรแปลกๆ

นินจาเร้นกาย

นางเอกเป็นสาวมหาลัยภายนอกดูเป็นคนเรียบร้อยแต่จริงๆแล้วชอบโชว์มากเวลาว่างก็จะปลอมตัวไปโชว์ในที่ต่างๆให้คนแปลกเห็นนมเห็นหีของเธอหรือแอบช่วยตัวเองในที่สาธารณะ​ บางครั้งเธอก็ไม่แอบ​และช่วยตัวเองโชว์ให้คนอื่นดู

Farewell

ผมชอบแนวชอบโชว์ ไอเดียก็จะประมาณนางเอกเป็นสาวมหาลัยเรียบร้อยอ่อนหวานมีแฟนแล้ว ที่บ้านนางเอกจนมากเลยไปปรึกษาเพื่อนสาวที่เป็นพริตตี้เพื่อหาเงิน พอได้เงิน ได้แต่งตัวสวยๆในงานมอเตอร์โชว์ 2-3 รอบก็เหมือนเปิดโลกใหม่แล้วติดใจกลายเป็นพวกชอบโชว์ แต่ต้องแอบแฟนโชว์ ต่อหน้าแฟนก็เรียบร้อยอ่อนหวาน ลับหลังก็เร่าร้อน อะไรประมาณนี้แหละ

Peth

ผมชอบแนวเพื่อนมหาลัยต่างฐานะต่างนิสัยอยู่กลุ่มเดียวกันแต่เกิดสลับร่างกัน โดยเฉพาะผู้หญิงกับผู้หญิง สลับกันไปๆมาๆบ่อยๆ

Yabai

อยากอ่านแนวรับน้องมหาลัยครับ ประมาณว่าเอากิจกรรมที่ใช้ในการรับน้องมาเขียนให้มันลามกโดยที่ทุกคนไม่รู้สึกว่ามันผิดปกติ หรืออาจจะรู้ว่าผิดปกติแต่ขัดคำสั่งไม่ได้
กับอีกแนวคือพระเอกหลุดไปในโลกแฟนตาซีแล้วซื้อทาสมาเล่นในคฤหาสห์ตัวเอง หรือจะพาไปเล่นทั่วเมืองก็ได้ คนก็ไม่รู้สึกว่ามันแปลกเพราะทาสอยู่ในวรรณะที่ต่ำที่สุด จะทำอะไรก็ได้ ประมาณนี้ครับ

Izuna

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ ตุลาคม 15, 2021, 12:31:06 ก่อนเที่ยง
::YehYeh::  ผมถนัดแต่แนวสาวใหญ่อายุมากกว่าผู้ชายมากๆ  แบบแม่กับลูก  ป้ากับหลาน  น้ากับหลาน  ครูกับนักเรียน   ต้องมีลงแขกแบบหลายๆคนด้วย

แต่ชอบมากที่สุดจริงๆ คือ แนวลูกโดนโจรบังคับให้เย็ดกับแม่  นึกถึงว่าถ้าเกิดกับตัวเองจริงๆก็น่าจะตื่นเต้นปนผะอืดผะอมเหมือนกัน

คนละแนวจริงๆด้วย 555 เคยลองเขียนแนวอื่นๆคิดไม่ออกจริงๆค่ะ ที่เขียนได้ก็ประมาณ -> Exhibition, Humiliation, BDSM, Mind Control, Mind Break แต่ก็ไปไม่สุดสักทาง 55 คงเพราะเขียนเป็นงานอดิเรกเลยไม่ค่อยได้หาข้อมูลจริงจังมั้งคะ

อ้างจาก: Aceth เมื่อ ตุลาคม 17, 2021, 12:22:50 ก่อนเที่ยง
ไม่รู้ว่าเคยเขียนมั้ยอยากได้แบบฝ่ายหญิงเป็นลูกคุณหนูที่ไร้เดียงสามากๆแบบไม่รู้เรื่องอะไรเกี่ยวกับเพศเลยกับติวเตอร์ที่มาสอนที่บ้าน แล้วสอนอะไรแปลกๆ

เรื่องเก่าๆมีแนวประมาณนี้อยู่นะคะอาจจะใกล้เคียงหรือจำผิด 55 แต่ผลงานเก่าๆก็นานมากแล้ว วิธีเขียนก็เปลี่ยนไปมาบ่อยๆตามนิยายที่อ่านในช่วงนั้นๆ แถมยังเขียนแบบไม่คิดอะไรล่วงหน้าเลย คิดออกก็เขียนไปทั้งอย่างนั้น เนื้อเรื่องจึงแปลกๆ กลับไปอ่านของตัวเองยังปวดหัวเลยค่ะ 55
- ครูเจ้าเล่ห์ (เรื่องสั้นตอนเดียวจบ)

อ้างจาก: นินจาเร้นกาย เมื่อ ตุลาคม 17, 2021, 12:46:13 ก่อนเที่ยง
นางเอกเป็นสาวมหาลัยภายนอกดูเป็นคนเรียบร้อยแต่จริงๆแล้วชอบโชว์มากเวลาว่างก็จะปลอมตัวไปโชว์ในที่ต่างๆให้คนแปลกเห็นนมเห็นหีของเธอหรือแอบช่วยตัวเองในที่สาธารณะ​ บางครั้งเธอก็ไม่แอบ​และช่วยตัวเองโชว์ให้คนอื่นดู

น่าสนใจนะคะ ในไฟล์ก็มีเรื่องประมาณนี้อยู่แต่ไม่ได้เอามาลง มันซ้ำๆกับที่เคยอ่านและเขียนได้นิดเดียว ว่าจะลองเขียนใหม่แต่ก็ดันมีไอเดียแปลกใหม่ขึ้นมา เลยไปเขียนเรื่องใหม่ เป็นเหมือนเรื่องอื่นๆที่เขียนเลยค่ะ ไอเดียใหม่มาก็เขียนใหม่ทันที เรื่องเก่าๆที่เคยเขียนเลยไม่ได้เขียนต่อซักที ทั้งเรื่องที่ลงและไม่ได้ลง (นิสัยเสียสุดๆ 55)

อ้างจาก: Farewell เมื่อ ตุลาคม 17, 2021, 09:08:47 ก่อนเที่ยง
ผมชอบแนวชอบโชว์ ไอเดียก็จะประมาณนางเอกเป็นสาวมหาลัยเรียบร้อยอ่อนหวานมีแฟนแล้ว ที่บ้านนางเอกจนมากเลยไปปรึกษาเพื่อนสาวที่เป็นพริตตี้เพื่อหาเงิน พอได้เงิน ได้แต่งตัวสวยๆในงานมอเตอร์โชว์ 2-3 รอบก็เหมือนเปิดโลกใหม่แล้วติดใจกลายเป็นพวกชอบโชว์ แต่ต้องแอบแฟนโชว์ ต่อหน้าแฟนก็เรียบร้อยอ่อนหวาน ลับหลังก็เร่าร้อน อะไรประมาณนี้แหละ

สะ.. สมจริง! เนื้อเรื่องมีเหตุมีผลที่เป็นไปได้จริงสุดๆ แต่ฝีมือไม่ถึงจริงๆค่ะเขียนไม่น่ารอด 55 น่าจะเขียนไปเขียนมาหลุดโลกอีกตามเคย เนื้อเรื่องหลักคงบินหายไปตอนไหนก็ไม่รู้แน่ๆ (คือรู้ตัวว่าจะเป็นยังไง 55) คงเขียนได้แต่แนวหลุดโลกแล้วค่ะตอนนี้

อ้างจาก: poompeth เมื่อ ตุลาคม 18, 2021, 04:08:02 ก่อนเที่ยง
ผมชอบแนวเพื่อนมหาลัยต่างฐานะต่างนิสัยอยู่กลุ่มเดียวกันแต่เกิดสลับร่างกัน โดยเฉพาะผู้หญิงกับผู้หญิง สลับกันไปๆมาๆบ่อยๆ

แนวนี้น่าสนใจนะคะ น่าสนใจมาก แต่นึกวิธีเขียนกับการใส่อารมณ์ไม่ออก ส่วนตัวจะเขียนตามอารมณ์ล้วนๆเลยค่ะ ยังหาจุดเชื่อมยังไม่ได้แต่ก็น่าสนใจนะคะ

อ้างจาก: Yabai เมื่อ ตุลาคม 20, 2021, 04:35:50 ก่อนเที่ยง
อยากอ่านแนวรับน้องมหาลัยครับ ประมาณว่าเอากิจกรรมที่ใช้ในการรับน้องมาเขียนให้มันลามกโดยที่ทุกคนไม่รู้สึกว่ามันผิดปกติ หรืออาจจะรู้ว่าผิดปกติแต่ขัดคำสั่งไม่ได้
กับอีกแนวคือพระเอกหลุดไปในโลกแฟนตาซีแล้วซื้อทาสมาเล่นในคฤหาสห์ตัวเอง หรือจะพาไปเล่นทั่วเมืองก็ได้ คนก็ไม่รู้สึกว่ามันแปลกเพราะทาสอยู่ในวรรณะที่ต่ำที่สุด จะทำอะไรก็ได้ ประมาณนี้ครับ

แนวคิดหลุดโลกมากค่ะ 55 น่าสนุกดีนะคะแนวนี้ เนื้อหาถูกใจมาก อยู่ที่ว่าจะว่างกับขยันแค่ไหนแล้ว บางทีติดงานติดธุระก็ไม่มีอารมณ์เขียน แต่ก็มีบางทีที่ไม่ว่างแต่มาเห็นคอมเม้นท์ดีๆจากผู้อ่านก็มีแรงขึ้นมาอยู่ด้วย เรียกได้ว่าอยู่ที่ดวงส่วนนึง เนื้อเรื่องนี้จะลองนำไปเขียนดูนะคะ

ขอบคุณทุกความคิดเห็นจริงๆค่ะ  ::Thankyou::

Aceth

ท่านizunaยังอยู่ใช่มั้ย อยากอ่านเรื่องเเนวหลุดโลกอีกมากๆเลยครับ

sanan p

เคยอ่านนิยาย ตอนเด็กๆๆ คาวบอยไม่มีเสียง  ปราบเหล่าร้ายล่าเงินรางวัล(โจรที่ว่าเก่งๆๆค่าหัวแพงๆๆเสร็จคาวบอยไม่มีเสียง)ฝ่ายผู้ถือกฎหมายผดุงความยุติธรรมเป็นนายอำเภอสาวสวยทรงเสนห์สโพกดินระเบิด(แบบว่าได้หนึ่งครั้งหนูจะตั้งใจเรียนได้สองครั้งจะไม่ลืมพระคุณได้สามครั้งหนูจะเป็นว่านอนสอนง่าย)555ทุกๆๆครั้งคาวบอยจับมหาโจรมาส่งนายอำเภอสาวรับเงินรางวัลไป โจรผู้ร้ายจะตกในสภาพ  ปราศจากกางเกง  โชว์ตูดแดงๆๆ(ฝ่ายนายอำเภอสาวแอบชอบแอบนิยมคาวบอยไม่มีเสียงอยู่ในทีฝีมือจับโจรเก่งกาจ(ฝีมือบันเลงเพลงรักคงแซบไม่แพ้กัน)และแล้วคาวบอยไม่มีเสียงจับโจรมาล่าเงินรางวัล5หมื่นดอลล่ารับเงินก็ควบม้าผ่านทะเลทรายหายเข้ากลีบเมฆ(ไม่มีใครรู้เขาไปไหนบ้านเขาอยู่ไหนแล้วเขาจะทำอะไรต่อ)(โปรดติดตามตอนต่อไป555)