ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ooshima Ryou] LIFE[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 15, 2021, 07:17:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

ซ่อนข้อความตั้งแต่หน้า 17 เป็นต้นไป
คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบลงอย่างไร???

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ตอบคำถามเพื่อขออ่าน
2. ให้เม้นท์อย่างมีคุณภาพเป็นเรื่องเป็นราว ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา
3. ห้ามเม้นท์เลอะเทอะ เพ้อเจ้อเรื่อยเปื่อย

1-5

6-10

11-15

16-20

**คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบลงอย่างไร???

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

siwapeeza

เดาว่าน่าจะจบแบบแอบแซบกันต่อแน่ๆเลย แต่ดูทรงแล้วรูปกำแพงนี่นางเอกเป็นคนวางแผนแอบกินคนอื่นมาก่อนแล้วเปล่านี่

อ่าวเดาผิดแหะ แล้วนึกว่าจะแบบจากลาแล้ว แต่สุดท้ายก็กลับมาซะงั้นเอาซะงงเลย

keatmano

เดาให้สุด ... แฟนเป็นผู้หญิง ... ต่อจากนั้น ก็ชวนแฟนมาร่วมกินข้าวและตอบแทนเจ้าหนุ่มด้วยกัน ทำให้หนุ่มน้อยของเราต้องหมดแรงทุกวัน ๆ

ทำให้ค้างอยู่ เผื่อเขียนตอนต่อมั๊ง

psycho-field

ท่าทางตอนเปิดเรื่องเหมือนจะหิวควยมากกว่าข้าวนะ
เดี๋ยวต้องเอาไปด้วยคุยกับแฟนไปด้วยผ่านตู้แน่เลย
อ้าวเลิกกับแฟนเฉยเลย แสดงว่าติดใจรสชาติดิ

l2aito

WTF เดี๋ยวนะ
มีแฟนแล้วแต่ทำแบบนี้อย่างงั้นเรอะ
ไอ้หนุ่ม ซวยแหงๆ

เอ้า อย่างงี้เลยเหรอ
แต่ก็นะ สงสารคุณแฟน เลิกๆ กันไปอะดีล่ะ

kenata

อ้าว เจ๊ มีแฟน แล้ว แอบ มาหากิ๊ก ข้างห้องเนี่ยะนะ เดี๋ยวบักพระเอก ก็โดน แฟนเจ๊อัดเอาหรอก

edit : สงสัย แฟน ไม่ทำอะไรให้กิน แหงๆ ถึงได้ กลับมาอยู่กับพระเอกตามเดิม

bigboy001

เดาว่าต่อให้มีแฟนยังไงก็เลิกกันแน่ๆ
ก็คุณแฟนหนุ่มพ่อเล่นปล่อยเธอให้อดอยาก
หิวอาหารไม่พอ ดันหิวท่อนเนื้อซะด้วยซิ
แบบนี้ไอ้หนุ่มได้เมียสมใจแล้วละ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

jdrafayed

อีแบบนี้ มากินห้องผมทุกวันก็ได้ครับ

สงสัยกลับไปเลิกกะแฟนแน่ๆ แล้วค่อยคัมแบ็คแบบนี้

mrsilver

มาขอกินข้าวด้วยตลอดแบบนี้คือนางทำกับข้าวไม่เป็นใช่ไหม
แต่พระเอกก็ไม่เสียเปรียบนะได้สิ่งตอบแทนโดนใช้ร่างกายของนางได้ตามใจชอบ
แต่นางมีแฟนคือแฟนไม่ค่อยดูแลหรือยังไงว่าถึงมาหาพระเอกแบบนี้

ย้ายออกไปแล้วกลับมาหาแบบนี้สงสัยแฟนไม่ค่อยสนใจแน่เลย

kazu36

ซวยแล้ว ผัวเค้ากลับมาถึง
ติดใจกลับมากินใหม่

Wichana

ต้นเรื่องสรุปหิวข้างหรือหิวอะไร เดาว่ามีแฟน แต่แฟนไม่สนใจห่างกันเกินไป สรุปก็แอบกินกันต่อ

Edit
ค้างคาครับ สรุปเลิกกับแฟนมาอยู่ยาวๆกับพระเอก หรือแค่ไปกับแฟนแล้วกลับมากินกันปกติ เนื้อเรื่องจบแบบไม่ฟินเท่าไหร่

NM07

ก็คงน่าจะแอบซั่มกันต่อไปเรื่อยๆเหมือนเดิม ผัวเผลือแล้วเจอกัน ว่างั้น ::Doubt::

อ่า สรุป กลับมาเหมือนเดิม ฮ่าๆ

biggiggog

งานนี้เข้าสโลแกน หิวเมื่อไหร่ก็แวะมา ...
คงได้แค่นี้แหละ

ตกลงจะกลับมาแบบไหนกันหว่า
ขอบคุณครับ

xtazy

คงกลับไปรับหน้าแฟนก่อน แล้วกลับมากินต่ออีกจานเพราะใช้พลังงานไปมากมาย จบด้วยการขอบคุณอีกวนไปเรื่อยๆ

คืนห้องไปแล้วนี่ กลับมารอบนี้ได้อยู่ยาวแน่เลย

nowhereman

ทำอาหารแลกเซ็ก อันนี้ผมว่าคุ้มนะ 555 ส่วนตอนจบให้เดาว่า พระเอกข้างห้องคงทำอาหารแลกเซ็กให้ต่อไป ไม่น่าจบง่ายๆแน่