ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ก่อนจะถึงวัยทอง 4 (สาวใหญ่และถ้ำทอง)

เริ่มโดย Sukita, ตุลาคม 18, 2021, 10:20:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sukita

ไอ้เสมแช่ควยคาหี การที่มันได้เปิดซิงสาวคนโปรดของมัน ทำให้มันรู้สึกมีความสุขอย่างยิ่งว่ามันจะหลับไปเกือบ 2 ชั่วโมง กับ ผอ. สาวประจำจังหวัด ตอนนี้มันเองเป็นผู้พิชิตซิง ของสาววัยเกือบ 50 ปี คนนี้เป็นที่เรียบร้อย เสียงโทรศัพท์มือถือของไอ้เสมดังขึ้น ไอ้เสมรีบตอบเมียไปว่ามันออกมาอยู่ข้างนอกกำลังกลับ
แต่ก่อนที่ไอ้เสมจะลงจากเตียง ควยยังแช่อยู่ในรูหีของอัล ไอ้เสมรับรู้ถึงความอบอุ่นของรูหี มันจัดการบิดสะโพกคุณอัน ให้อยู่ในท่าตะแคง ก่อนที่มันจะยกขาขึ้นมาแล้วกดลำควยใส่หีเธอ รูหีอัลซึ่งปูดบวมขึ้นทำให้บวมนูนแดง "อูยเสมจ๊ะผัว อูย จะเอาอีกแล้วเหรอโอวว" "จะผัวจะกลับแล้วของเบิลหน่อยจะ" ไอ้เสมสาวควยเข้าออกและใช้ปลายนิ้วบี้เม็ดแตดคุณอัล จนสาวใหญ่ร่อนสะโพกผายไปมาตาม แล้วจับสะโพกของคุณอัลยกขึ้น ให้เธออยู่ในท่าคุกเข่า อัลเองก็จับหัวเตียงเหมือนกับว่ารู้งาน ไอ้เสมเองเร่งสปีดลำควยท่าหมาใส่สะโพกกลมกลึงของคุณอัลสาวใหญ่วัยร่านควยเสียงดังตุ๊บๆๆ "เมียจ๋าหีเมียสุดๆ" "อูยยเมียไม่ไหวแล้วมันเกินผัวโอววว" ไอ้หนุ่มร่างอ้วนสาวลำควยหีและสะโพกของคุณอัลเสียงดังตับๆๆๆๆๆ อย่างรุนแรงทำให้คุณอัลเชิดหน้าตาลอยมือเกร็งจับหัวเตียงแน่น ตอนนี้เธอเองมีความสุขทางรูหีและแตดมากมาย จนเกิดจนน้ำลายแตกย้อยมุมปาก หีบานเหมือนคล้ายกับการอักเสบยังสู้ควยไม่ถ้อยหนีก่อนที่คุณอัลจะคุกหน้าไปกับหมอนน้ำลายย้อย มือทั้งสองจับเหล็กหัวเตียงลงมา ขยุ้มผ้าปูที่นอน "อูยยยผัวขาผัวขาโอวววโอ้ยยย" ไอ้เสมรู้ดีว่าต้องทำยังไง มันกระชากสะโพกของคุณอัลให้ควยเกือบหลุดหียาว อัลส่ายสะโพกร้องอี้ฟุบหน้าลงกับหมอน น้ำแตกออกมาเป็นฟอง ไอ้เสมมันจะตะบันควยครั้งสุดท้ายเข้าไปลึกสุดในร่องหีของคุณอัล แล้วมันก็กัดฟันแน่นระเบิดน้ำควยของมันออกมาหลั่งไหลใส่หีอัล มันชักควยออกมาดูผลงาน หีของคุณอัลที่มีน้ําขาวๆไหลซึ่มออกอ้าเป็นรูหีบวมแดง อย่างสะใจไอ้อ้วน หลังจากไอ้เสมรีบแต่งตัว พาตัวไปมันปีนกลับทางเก่าของมัน แล้วลงไปขับมอเตอร์ไซค์ไปอย่างไม่แยแสมันยิ้มอย่างมีความสุขก่อนจะกลับบ้านไปหาเมีย
โดยที่ทิ้งร่างคุณอัลอยู่บนเตียง เธอก็ไม่ลืมทำความสะอาดร่องรักของเธอหลังจากได้ร่วมประเวณีกับไอ้คนงานชั้นต่ำ เธอค่อยๆพาตัวพยุงตัวลงมาชั้นล่าง ซึ่งเป็นห้องน้ำ ก็จัดการล้างหีโดยการฉีดสายน้ำจากชักโครกล้างเข้าไปในร่องรักของเธอ เธอรู้สึกแสบหี แทบจะเดินขาถ่างกลับขึ้นไป แล้วออดหน้าบ้านก็ดังขึ้น "ใครคะ" "ผมแม็กครับคุณอัล" "อ้าวมีอะไรคะคุณแม็ค" "พอดีผมเห็นไฟบ้านคุณอัลยังเปิดอยู่ผมก็เลยเอาจานที่ใส่ขนมมาให้เอามาคืน" ไอ้แม็คเองซึ่งมันปีนต้นไม้ดูการกระทำ ของเสมกับคุณอัลอยู่ร่วมรวม 15 นาที เธอเปิดประตูรับน้องแม็คเข้ามา ไอ้แม็คเห็นคุณอัลที่อยู่ในชุดนอนสีฟ้าบางเบา แล้วรู้สึกเซ็กซี่ ประกอบกับภาพที่มันเพิ่งเห็นว่าคุณอัลร่วมรักมาหยกๆกับคนสวน ทันทีที่คุณอัลหันหลังกลับ ไอ้แม็คก็เดินเข้ามารวบของเธอทางด้านหลัง ก่อนจะปิดประตูเสียงดังลั่น "คุณอัลให้ผมทีครับ ผมอยากเหลือเกิน ผมเห็นคุณเย็ดกับไอ้เสมแล้วเงี่ยนครับ" "พอเถอะฉันเหนื่อยจ๊ะ" "คุณอัลนึกว่าทำบุญกับเด็กอย่างผมนะครับผมอยากจริงๆครับคุณอัล" เสื้อนอนของคุณอัลถูกเลิกขึ้น มันมองไปที่ร่องหีบวมเป่ง "แม็คมันไม่ไหวแล้วค่ะ คืนนี้พอก่อนนะคะพี่รับไม่ไหวคะ" "ไม่ต้องกลัวครับคุณอัลผมทำทางอื่นเก่งครับ" ไอ้แม็คพยุงร่างกายอัล เดินเข้ามาที่โต๊ะกับข้าว ก่อนวางร่างส่วนบนของคุณอัลนอน บนโต๊ะกินข้าวก่อนที่มันจะปลิ้นเสื้อนอน เอาลิ้นเสยไปที่ร่องรูตูดของคุณอัลแล้วพูดว่า "คุณอัลไม่ต้องกลัวนะครับสมัยผมเป็นเคยโดนตรงนี้ครับ" ไอ้แม็คจัดการเลียรูตูดน้ำตาลของคุณอัลอย่างทะนุถนอม โดยที่มันก็เลียปากไปที่ร่องรูหีบวมเธอด้วย และใช้ปลายนิ้วกระตุ้นไปเม็ดแตดไปด้วยจนน้ำหีไหล "อูยยยโอวววอูยยยแม็คจ๋าพี่เสียวคะอูยยย" "ดูสิครับไอ้คนสวนนั่นมันทำรุนแรงกับพี่จนบวมไปหมดแล้ว มามาครับเดี๋ยวผมทำตรงนี้ตรงนี้อาจจะมีความสุขครับ" มันจัดการเลียปากรอบรูตูดของคุณอัล ซึ่งเธอก็จัดการถอนขนรอบก้นจนน้ำลายชุ่ม ก่อนที่มันจัดการยกร่างของคุณอัลขึ้นมา ลิ้นเลียทั่วรอบก้นของเธอและปลายเม็ดแตด อัลเชิดหน้าครางอย่างสุดสุขอิ่มเอม มันการจัดการเปลือยร่างของคุณอัลให้เปลือยเปล่าไปทั้งตัว แล้วมันคายน้ำลายใส่ปลายนิ้วของมัน แล้วจัดการจัดเข้าไปที่ร่องก้นของคุณอัล "อูยยยมันสกปรกไม่หรอกอูยยย" "ครับไม่สกปรกผมจะทำให้คุณอัลมีความสุขนะ" มันประกบปากดูดเธอแบบเพลินๆ ก่อนยัดนิ้ว 2 นิ้ว เข้าไปในร่องรูตูดของคุณอัล ขณะที่ปากเปลี่ยนบดบี้ 2 เต้าสวย ทำแบบนั้นครูใหญ่ ก่อนจัดท่าและน้ำลายไปที่ 2 แก้มก้นของคุณอัลอย่างมากมาย ก่อนค่อยยัดควย 8 นิ้วของไอ้ยามหนุ่มวัย 20 ปีค่อยๆแทรกซึม เข้ามาในร่องรูก้นของอัล ควยผ่านรูหูรูดก้นของคุณอัล "อือ แม๊คค่อยนะอัลไม่เคย" ไอ้แม๊คคลึงสองเต้าพร้อมส่งควย และภายในไม่ถึง 5 นาที ควยไอ้แม็คก็เข้าไปในตูดสาวใหญ่จนมิดด้าม มันค่อยรวบร่างเธอลงกับเก้าอี้กินข้าว แล้วจัดการดึงร่างของสาวงามอย่างคุณอัดลงมานั่งทับลำควยเสยตูดเธอ "แหกหมดแล้วแม็คจ๋าพี่จุกจัง" "ทนนิดแล้วพี่อัลจะชอบครับ รูนี้ก็มันส์ครับ" มันจับสะโพกเธอโยกขึ้นลง เป็นการเย็ดร่องรูตูด จนความเสียวเพิ่มมากขึ้น มันกดกระหน่ำควยใส่ร่องรูตูดของเธอแบบไม่ลดละความแรงควยยาวแทงตูดสาวใหญ่ร่านควยจนน้ำหีไหลย้อย "เริ่มดีขึ้นแล้วอูยยแม็คขา ผัวเขี่ยแตดเมียด้วยยอ้ายยย" "จ๊าเมียจ๋า" แม็คมันปลิ้นสองแคมแหกแตดอัลมาบดบี้ด้วยปลายนิ้ว ใบหน้าอัลเริ่มเงี่ยน แม็คจัดการจับร่างของคุณอัลไปขอบซิงค์ล้างจาน มันยกขาข้างหนึ่งคุณอัลให้ลอยขึ้นมา ก่อนที่มันจะส่งควยสาวยาวใส่ร่องตูดบานของเธอ เสียงดังตับๆๆๆๆๆ ชายหนุ่มยังอยู่ในชุดรปภ.และลำควยยาวเข้าตูดสาวใหญ่แบบลูกสูบไม่หยุด มันดันควยสุดในรูตูดก่อนระเบิดน้ำควยใส่ตูดของเธอ มันบีบ 2 เต้าเธอ ก่อนถอนควยแหกหีเธอและอ้าปากดูดหีแบบสุดๆจนอัลน้ำหีแตกตามไปติดๆ "โอววอ้ายยอายยยผัวขาเมียไหลแล้ว"
น้ำหีจากหีน้ำควยไหลจากตูดหยุดลงในซิงค์ล้างจานของเธอ มันจะอุ้มร่างของคุณอัลเข้าไปสู่ห้องน้ำร่างเปลือยของคุณอาจเข้าไปสู่ห้องน้ำ คุณอัลนั่งลงกัยชักโครก เธอไม่ทันเกร็งน้ำควยและสิ่งปฏิกูลก็ไหลออกมาจากร่องก้นของเธอ โดยที่เธอไม่ได้ออกแรง ไอ้แม็คล้างควยอยู่ที่อ่างล้างหน้า แล้วหันไปยิ้มให้คุณอัล มันจะดึงร่างเปลือยของคุณอัลขึ้นมาแล้วจัดการ ใช้สายอาบน้ำเป็นการฉีดไปทั่วร่างของคุณอัล เน้นเฉพาะจุดส่วนสำคัญก้นและร่องหีของเธอจนสะอาดเอี่ยม มันจัดการฟอกสบู่เหลวล้างตัวให้เธอ อัลกลับมาเงี่ยนหัวนมชูชัน ไอ้แม็คจัดการดูดเต้าทั้งสองไปมา ซุกไซร้ไปทั่วร่างของสาวใหญ่วัยร่านควยอย่างคุณอัลอย่างเมามัน มันลองสอดนิ้วในหีอัลทำหน้าเจ็บปวด มันแทงนิ้วไปในตูดดูคุณอัลไม่เจ็บ งานนี้เลยถูสบู่ใส่ควยยาวจับอัลหันหน้าใส่อ่างล้างหน้าและยกขาแหกหีออก ก่อนกดหัวควยใส่ตูดของอัลอีกรอบ "อือ เอาอีกหรือแม็คขาผัวขา" ไอ้แม็คไม่ตอบดันควยยัดจนสุดตูดของเธอ มันกระหน่ำควยใส่ร่องตูดของเธออย่างรุ่นแรงจนหน้าสาวสวยสั่นในกระจกอย่างชัดเจน ก่อนมันจะจับเธอหันข้างให้เห็นควยพุ่งเข้าออกจากตูดในกระจก ตอนนี้อาวุธลับของไอ้แม็คคือกระโปกแกวงใส่หีแตดของเธอเสียงดังเพี่ยๆๆๆ "อือ ผัวขา อือ อือ อูยยย ต่อห้องนอนเมียเถอะอูยยย" ไอ้แม็คหนุ่ม20ช้อนสองขาเธอลอย พาเดินขึ้นชั้นสองก่อนจับลงเอามือยันประตูห้องนอน แม็คจับสองขาเธอลอยและสอดตัวเย็ดตูดเธอแบบยับๆๆ "อูยยย ไม่เอาในห้องหรือผัวแม็คขา อายยย" "ตรงนี้แหละมันดีเมียจ๋า" แม็คสาวควยกดหียาวยาว น้ำหีอัลแตกย้อยท่วมหีอีกรอบ แม็คตัดการสาวควยให้กระโปกฟาดหีจน สาวใหญ่เกรงตูดแน่นร้องอ้า "อูยยยโอวววโอ้ยยยอ้าผัวแมคเมียยยออกแล้วอายยย" แม็คเห็นน้ำหีคุณอับแตกออกจากหี เลยถอนควยยัดใส่ปากของอัลดันสองทีสุดคอหอยคายน้ำควยออกมา อีอัลสุดเงี่ยนดูดน้ำควยลงท้องจนหมด ขณะที่แม็คตัดการเลียหีเธอจนสะอาดและอุ้มเธอไปนอนฝันหวานที่เตียง ก่อนไอ้แม็คจะล็อกบ้านปิดประตูออกไป แบบเพลินควย@

หวังว่าคงจะชอบ สาวใหญ่จะเก็บครบแน่ครับ คำผิดพลาดไปบ้างขออภัยนะ

1819

อัล โดนครั้งแรก ก็2ดุ้น 2 รู้  เลย เรียกผัวทุกคน แล้ว อย่างนีเ เจ้าเด็กกัน จะไปสู้อะไรได่ อุตส่าห์ลุ้น ว่ากันจะได้เปิดอัล เพราะยังอันเล็ก   แล้วค่อยๆเพิ่มเลเวล  อย่างนี้ อัลคงไม่ติดใจเจ้ากันแล้วถ้าได้เอา 
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

Singhasouth14

คุณอัล ผอ.คนสวย โดนควยเดียวเย็ดแล้ว ไม่มีทางพอแน่นอน

swss2511

ผู้เฒ่าเซราะกราว

คุณครูอัลโดนคืนแรกก็ได้ผัวถึงสองคน แถมยังโดนทุกรูด้วย โดนแต่ของใหญ่ๆทั้งนั้น แบบนี้ของน้องกันจะใหญ่สู้ผัวสองคนแรกได้ไหมเนี่ยะ