ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน พยาบาล

เริ่มโดย DR.MAN, ตุลาคม 29, 2021, 09:49:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

btr12345

surway2532

ไม่ใช้ว่าเล่นกันเสียงดังจนห้องๆตื่นมาแจมด้วยนะ แจ่มเลยล่ะ

alcoholic888

ไม่เป็นไรครับอดชะเอม แต่ยังได้บีบี หุ่นยังนี้ก็ไม่เลวนะครับ

tossapoln

room99

อ้าวชอบชะแอม แต่ได้บีบี แทน น้องมีนาก้ไม่แน่นะ ดูท่าทางจะง่าย

sombie.pj

live20

ปันเกือบจะได้จัดการกับชะเอมอยู่แล้วแต่ก็อดกับชะเอม แต่ในที่สุดก็ได้เย็ดกับบีบีอยู่ดี

kgerrard

พยาบาลส่วนใหญ่ที่ผมเจอ มักจะเก็บกดนะครับ  ไม่รู้ว่าเครียดกับงานรึป่าว

sdtop1108

สาวมีใจให้ มองตาก็รู้ใจ 
จริงๆ อยากให้ได้จัดชะเอมด้วย จะดีมาก

solid17

dawdom

chatjane4234

ไม่ได้เป้าหมายก็จัดการเพื่อนเป้าหมายไปพลางๆ ก่อน รอเวลาน้องชะเอมยอมใจอ่อนค่อยจัดให้สมใจ ช่วงเวลานี้เก็บเพื่อนน้องให้หมดก่อน น้องชะเอมเป็นลาสบอสคงไม่ง่ายนะหมอแมน

9toulek

สาวน้อยคงประทับใจตั้งแต่ช่วยวันนั้นแล้ว
นี่ถึงขนาดชวนค้าง เอ่ยปากขนาดนี้ เป็นผมเข้าห้องได้ ก็เต็มที่ครับ

densanova

พยาบาลจบใหม่นี้ช่างขาวเนียนทุกคนจริงๆ