ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน พยาบาล

เริ่มโดย DR.MAN, ตุลาคม 29, 2021, 09:49:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jomtulee

phurin84

ทำไมกลายเป็นน้องบีบีซะได้ น้องเอมเงียบๆน่าจะร้ายเหมือนกันนะ

km001

dawnp0w

vampiresxxx

จรัญ บุญชู

งานนี้เชื่อว่าแมนคงไม่ปล่อยให้รอดนะครับ...เชี่ยวชาญขนาดนั้นแล้ว

dew1

อดชะเอม ได้บีบี ก็แหล่มแล้วครับ เค้าว่าพยาบาลเก็บกด

Rivermoon

ปิติ จิตกะพงษ์

อ้างจาก: bmaII เมื่อ ตุลาคม 30, 2021, 06:35:38 หลังเที่ยง
หมอแมนได้เพื่อนพยาบาลคนที่หมายตาแทน ไม่เป็นไร ไม่เสียหาย deal
เพราะด้วยสัญชาตญาณของความเป็นหมอในวันนั้น จนได้เมาเป็นผัวในวันนี้ ขอคารวะครับ

gaingane

ผมว่าต้องได้มากกว่าน้องบีบีแน่ๆเลยละดับท่านแมนทั้งคน ชื่อตอนจริงๆคือ พยาบาลs ใช่มั้ยล่ะ

Wichana

exelier

ติดตามซีรี่ย์นี้มาตลอดครับ ขอบคุณที่กลับมาเขียนต่อครับ

helios

ได้ทั้งกลุ่มแน่ๆครับ ระดับไรต์แล้ว

BBlingT

llar