ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เชียงใหม่ไดอารี่ ตอนที่ 9 ประสบการณ์ของนายโทน [ ภาคแยกคาราโอเกะ ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ตุลาคม 30, 2021, 01:30:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jongjo

นึกว่าเทพโทนจะได้กดน้องจอยซะแล้ว ที่แท้ก็เป็นพี่พลอยเอง

GU Koy

1819

ป้าดโธ่ เทพโทนแกง ลุ้นมาเป็นเดือนๆ ว่าได้มิดด้ามคุณล่ามจอย ที่ไหนได้ เต๊พลอย สวมรอยเฉย เห้ออ ส่วน
เสื้อคลุมนี่ สื่อความหมาย  คงต้องรอให่ รุกะเฉลย ความในใจ แล้ว   เอ๊ะ หรือ รุกะจะสื่อว่า เทพโทน ที่มีความไว ดี เปรียบ คือ ลิงลมที่ใช้ตัดสายฟ้าของ คาคาชิชัง   ถ้าเป็นสัตว์แบบลิง คือใช่เลย แต่เป็นพยัคฆ ขาว     ไอ้เราก็ไม่รู้เรื่องญี่ปุ่นเลย นอกจาก หนังjav แถม กรอไปเร็วๆด้วย  รอรุกะเฉลย
Edit  ลุ้นคุณจอย กับ รุกะ มาก  ทั้งสองนนี้ โดน ดัชนีทะลวงถ้ำ กับ ชิวหาพาเพลินไปคนละอย่าง ใครจะ โดนทวนทอง ของเทพโทนก่อน อาจจะเป็นจอย ก็ได้ แต่ เทพโทนต้มยำทำแกง บ่อย เดาไม่ได้ด้วย
   ชอบ รุกะนะ มีความหวาน ความเฉียบ  เก่ง  อ้อนน้อม ไม่ยกตนข่มท่าน แบบเจ๊.. 
ทั้งที่ตัวเองอายุมากกว่า เก่วกว่า  รวยกว่าเทพโทน  แต่ไม่มีที่ท่า จะข่มเหง กดดันเทพโทนเลย มองโทนคือ ผู้ชายแบบที่ผู้หญิงฐานะเดี่ยวกันมอง อย่างที่ถาม เสื้อ ว่าชอบไหมก็พอ    เชียร์รุกะ มากกว่า เจ๊หมิว แต่ ในความเป็นจริงปัจจุบัน ก็ต้องยอมให้เจ๊ เขาแหละ รุกะดันอยู่ไกล กว่า  อิอื  รักจริงแต่ แพ้ระยะทาง
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

dox051

มาลุ้นกันครับ จะได้คุณจอยเป็นเมียอีกคนไหม

ส่วนคุณ รุกะ ก็รุกไม่เบาเลย

pddy2545

pond06931

ดูสิพระเอกจะได้จัดใครเพิ่มรึเปล่า โดนเฉพาะรุกะเพราะน่าจะมีใจให้นะ

gritkin

อื้อหือ ให้ของแพงเป็นของขวัญ เเถมบอกใบ้ตอนย้อมคาคาชิขนาดนี้ยังนึกไม่ออก สงสัยนานมากจริงๆ 555

olemantu

ที่มาเชียงราย และเชียงใหม่นี่ ถือว่าเป็นจุดที่เพิ่มความสัมพันธ์กับฝ่ายญี่ป่นมากขึ้นจนใคร ๆอิจฉาละ ครับ

Aerials

DLC นี้ที่รอคอย ผมนี่ก็รออ่านทั้งทะเลและเชียงใหม่อยู่เลยครับ  เรื่องหลักก็สนุกไม่แพ้กันนะครับ แต่ผมชอบซีรี่ย์เชียงใหม่มากๆเลย

unicrons

drblackjack

รอลุ้นสาวๆคนอื่นของคุณโทนอยู่ครับ
บิ๊กบอสรุกะนี่ยิ่งลุ้น

deamondear

วันนี้้คุณจอยจะรอดมือโทนมั้ยน้าาาา
แหม่รอดเฉยยยยย ตอนต่อไปจะรอดมั้ยน้าาาา ชอบพลิกจริงๆ555