ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เชียงใหม่ไดอารี่ ตอนที่ 9 ประสบการณ์ของนายโทน [ ภาคแยกคาราโอเกะ ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ตุลาคม 30, 2021, 01:30:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tossapoln

หายไปนานเลยครับ เชียงใหม่ ผมรอ ทะเลที่หายไปนานพอๆกันด้วยนะครับ

thanapon253

ชอบคุณรุกะ เป็นเรื่องราวที่น่าสนใจมาก อยากรู้ละว่าคุณรุกะก็มีใจให้ใช่เปล่า

jaja

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ บอสรุกะ สั่งตัดชุดให้โทนใส่ น่าจะชอบโทนแน่ๆเลยครับ

D4rthvader

onzoul

Sur9x

singkanong

First10

พี่พลอยเล่นเอาแฟนคลับฟินไปเลย นึกว่าคุณจอยโดนเสียบเสียแล้ว
อ้าว คุณจอยเสนอมาเองเสียแล้ว แถมขาดมานานเลยด้วยโทนจะจัดสักกี่ยกดีละ สงสารเธอจะได้อิ่มสมองโล่งเสียหน่อย

jaja

ตอนที่แล้วค้างคาว่าเป็นคุณจอยตอนนี้จะจบก็คุณจอยจะให้เบาๆหน่อย

brother1

::Sobad::ในที่สุด คุณจอยที่คิดถึงก็มาซะที นึกว่าท่านโทนลืมไปแล้วซะอีก เปิดหัวมาก็คิดว่าจะได้เขืาจังหวะกับจอยแต่ที่ไหนได้เกมพลิกเฉยเลย 555

err

พี่พลอยแกล้งกันนะ  หลงนึกว่าเป็นคุณจอยตั้งนาน..ก็ยังคิดอยู่ว่าคุณจอยจะทำจริงๆเหรอ
คดีพลิกอีกแล้ว  งั้นคุณก็เบาหน่อยละกัน เด่วคุณจอยทำงานไม่ได้

dawdom