ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา ตอนที่ 42

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, พฤศจิกายน 02, 2021, 12:10:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

winnythepooh

เจ๊หมิวเถียงพี่แมนไม่ได้เลย ก็ชอบจริงๆนี่นา

okai

หรา..  คำเดียว สั่นเลยครับ.. อ่านขาดทุกมุมจริงๆ.. 

♤judas♤

พี่หมิวชอบน้องโทนจนออกหน้าไปหน่อยจนพี่แมนแซว..ว่าแต่นายโทนเก่งหลายอย่างเลยนะเนี้ย

chipchip

readder

Rivermoon

บอกว่าไม่ชอบ = ชอบมาก คนปากแข็งมักโดนแกล้งเสมอ

eltas007

อาการออกขนาดนี้ยอดน้องลิงไปเลย

delealpi

คุณหนูเอาแต่ใจกับนายหน้ามึน น่าติดตามมากสำหรับคู่นี้

minky way

::Confident:: เพราะงี้ไงถึงได้ใจเจ๊หมิว...กะอีกหลายๆคน

BooM_Za

ผู้หญิงก็อย่างนี้อะครับ ปากไม่ค่อยตรงกับใจ แต่ถ้าให้ผู้เดาเองหมดก็ไม่ไหวนะ

natt4556

สายซึนเดเระ มีอยู่จริง แต่ก็ชอบนะสาวปากไม่ตรงกับใจ

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: deamondear เมื่อ พฤศจิกายน 02, 2021, 12:13:44 ก่อนเที่ยง
กรี๊ดความเท่ของเจ้าโทนกันอย่างต่อเนื่องงงงง เจ๊หมิว ต้องรีบเปลี่ยนชุดไปด้วยแล้วววววว
แบบนี้พี่แมนก็รู้แล้วว่าเราชอบโทน555

olemantu

คิดว่าไม่ได้ชอบไม่ได้สนใจอะไรนัก แค่อยากรู้ว่าทำไมคนอื่นถึงได้ชอบกันนัก ก็แค่นั้นละ ม๊างงง

acropobia899

ชอบจริงๆ เวลาพี่หมิวโดนพี่แมน ย้อนเรื่องโทนอะ ดูเลิกลั่กดีจริงๆ

โทนมา หล่อ แบบนี้ พี่หมิวจะออกอาการแค่ไหนเนี้ย

ความส่งสัยระหว่างพี่เตย กับโทน ค่อยๆเพิ่มขึ้นเรื่อยๆเลยนะ

123aw

นายโทนโชคดีที่ค้นหาตัวเองเจอ พัฒนาต่อไปนะ