ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชู้รัก นักซิ่ง ตอนที่ 15 เสียวคาตา กับชายอื่นในห้อง II

เริ่มโดย fataris, พฤศจิกายน 04, 2021, 04:08:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

fataris

มีต่อยาวๆในเว็บจร้า
https://fictionlog.co/u/fataris

ชู้รัก นักซิ่ง
ตอนที่ 15 เสียวคาตา กับชายอื่นในห้อง II

... ที่ห้องนอน ลิตา ...

ในห้องนอนบนคอนโดของลิตาความเสียวซ่านกำลังเพิ่มมากขึ้น ขณะที่ขอบฟ้า ยังหลบอยู่ในตู้เสื้อผ้า

ผมยังคงมองดูเกมเสียวของสองคนนั้น อยู่ตลอดเวลา ถึงในใจของผมมันจะเจ็บมากขนาดไหน ... ลิตาแฟนสาวสุดที่รักของผม ยังคงใช้ปากให้กับแก่นกายของไอ้ไมเคิล อย่างสนุกปาก ท่ามกลางเสียงและคำชม ว่าสุดยอดจากปากไอ้ไมเคิล ... เรื่องการใช้ปากของเธอ มันเด็ดมากแค่ไหน ผมเองก็รู้ดี เพราะเคยเสร็จคาปากของเธอมาแล้ว และตอนนี่ มันเองก็คงจะไม่ไหวแล้วเหมือนกัน ... มันดึงแก่นกายแท่งยาวของมันออกมาจากปากของเธอ แล้วค่อยๆดันตัว แฟนผมลงไปนอนแผ่บนที่นอน มันขึ้นทับกลางร่างของลิตา แฟนผมทันที

... ไม่นะ...ไม่...ลิตา หยุดสิ...ไม่นะ...ไม่ทัน...ไม่ทันแล้ว ...

แก่นกายสดๆแท่งใหญ่ กำลังไหลแทรกผ่านปากทางร่องรักของลิตาเข้าไป อย่างช้าๆ ลิตาแฟนผมไม่มีทีท่าว่าจะขัดขืนใดๆ เธอปล่อยให้ไอ้ไมเคิล ยัดแก่นกายสดๆ เข้าไปจนมิดด้าม หายไปทั้งลำ ทั้งๆที่ถุงยางของเธอก็มี มีตั้งหลายไซส์

...อ้าาาา...อืมมม...

แล้วเธอก็ร้องออกมาดังลั่นห้อง ผมไม่รู้ว่าเธอเสียว หรือเธอเจ็บกันแน่ เพราะแก่นกายแท่งนั้น ที่จนหายเข้าไป มันทั้งใหญ่ทั้งยาว ... มันเริ่มขยับซอยแก่นกายของมันเข้าๆออกๆ ผ่านร่องเสียวของแฟนผม อย่างช้าๆ ผมมองไปที่ร่องรักของเธอเวลานี้ มันตึงรัดแก่นของไอ้ไมเคิลจนแน่น ... เวลานี้ในใจของผมแทบจะแหลกสลาย กับภาพแฟนคนสวยของตัวเอง ที่อยู่เบื้องหน้า ... อีกใจของผมก็คิด อยากจะออกไป จัดการทั้งมัน ทั้งลิตา แต่ผมก็ยังทนไหว พยายามอดทนมากกว่า และหลังจากวันนี้ เธอคงจะแก้ตัวอะไรให้ผมเชื่อไม่ได้อีกแล้ว ครั้งนี้มันชัด แบบคาตาผม ชัดกว่าคืนที่เธอเข้าโรงแรม ไปกับอีกคน ที่ไม่ใช่คนนี้ หลายต่อหลายเท่านัก

และอีกสิ่งหนึ่งที่มันไม่ยอมเกิดขึ้นกับตัวผมเวลานี้ คือที่เป้ากางเกงของผม มันนิ่ง มันไม่รู้สึกอะไรเลย ทั้งที่ภาพเบื้องหน้าผม มันยิ่งกว่าหนังเอวีซะอีก มันคงจะบอกผมว่า มันเองก็รับเรื่องนี้ไม่ได้เหมือนกัน

...อ้าาา...อืมมม...โอ้ยยย...

" อ้าาา...ไมเคิล...ลิตาเสียวสุดๆเลย...อืมมม...ซู๊ดดด...ทำไมแน่นอย่างนี้เนี่ย ค่อยๆก่อนนะค่ะ ไมเคิล...../คำพูดแบบนี้ เธอคงไม่เจ็บหรอก คงจะเสียวหน้าดู

" โอเคจร้า...ที่รัก...โอวววว...แน่นมากเลย...../มันพูดออกมา

" อืมมม...อ้าาา...สุดยอดเลยค่ะ...ยิ่งใหญ่ยิ่งเสียวจริงๆ...แบบนี้แหละ ลิตาชอบที่สุดเลย...อ้าาาา...../คำพูดของสุดที่รักผม

... อืมมม...ซู๊ดดด ..

และไม่นาน ก็เหมือนทุกอย่างจะเข้าที่ ไอ้ไมเคิล มันเริ่มกระแทกใส่ร่องรักของแฟนผม แรงขึ้นเรื่อยๆ แบบเข้าสุดออกสุด ตามความยาวของมัน

...อ่ะ...อ๊ะ...อร้ายยยยย...!!!!!...

และแค่แป๊บเดียวเท่านั้น ลิตาก็ร้องออกมาเสียงดังลั่นห้อง เธอเสร็จคาแก่นกายแท่งใหญ่ของมันไปเป็นที่เรียบร้อยแล้ว ... ไอ้ไมเคิลหยุดกระแทกใส่เธอ แล้วก้มลงไปดูดปากกับแฟนผม แบบดูดดื่ม ... หลังจากนั้น มันก็เอาแก่นกายของมันออกมา มันจับเธอพลิกขึ้นมา อยู่ในท่าคลาน แล้วจับแก่นกายแท่งยาว ยัดใส่ร่องรักของลิตา ทันที

...พลื๊ดดดด...!!!...

...โอ้ยยยย...อืมมมม...

" โอ้ยยย...เอาเข้าเบาๆสิค่ะ ไมเคิล ลิตาเจ็บ...../แฟนผมร้องออกมาทันที เมื่อแก่นกายของมัน ทิ่มเข้าไปอย่างแรง จนสุดโคน

" โอ้...ซอรี่ครับ ที่รัก...../มันบอกขอโทษ แล้วกระแทกแก่นกายเข้าใส่ต่อทันที

" อ้าาา...อืมมม...แบบนั้นล่ะที่รัก อย่าเอาเข้าลึกนะค่ะ ลิตาเจ็บ...อืมมม...../เธอพูดออกมา (รู้จักคำว่าเจ็บด้วยหรอ)

...โอ้ยยย...อืมมม...อืมมม...

...ผับ...ผับ...ผับ...

เสียงกระแทกของมันดังอยู่ตลอดเวลา เสียงร้องครางของแฟนผมก็ดังไม่หยุด ... มีความสุขมากใช่มั้ย กับการนอกใจแฟนตัวเอง ... ความเสียวของทั้งสองคน ดำเนินต่อไป ไม่มีหยุด

ไอ้ไมเคิล กระแทกใส่ร่องรักของเธอเร็วขึ้นเรื่อยๆ มันอัดกระแทกเข้าไปจนสุดโคนทุกดอก ทุกครั้งที่มันกระแทกเข้ามาจนสุดโคน ลิตา เธอจะร้องออกมาดังมาก แต่ไม่มีเสียงบ่นว่าเจ็บ เธอคงจะเสียวและมันส์สุดๆไปแล้ว ... ผ่านไปอีกไม่ถึง 5นาที ...เสียง...ผับ...ผับ...ผับ...ยังคงดังขึ้นอย่างต่อเนื่อง ลิตาแฟนผม ก็ร้องครางออกมาไม่หยุดปาก

...อ้าาาา...ไมเคิล...อ่ะ...อร้ายยย...!!!...

ลิตา โดนมันกระแทกเข้าใส่ แบบหนักๆ จนจุก แล้วกระตุก เสร็จคาแก่นกายของมันไปอีกรอบ ลิตาฟุบหน้าลงไปกับที่นอน ขณะที่เอวของเธอยังถูกมันจับไว้ แล้วอัดแก่นกายคาไว้อย่างนั้น จนแฟนผมเริ่มคายจากความเสียว ... แล้วไม่นานมันเริ่มกระแทกใส่เธออีกครั้ง

...อ้าาา...เสียวจัง...ที่รัก...อ้าาา...อืมมม...

ลิตาเริ่มครางออกมาอีกครั้ง เธอเรียกมันว่าที่รัก เมื่อที่เธอเรียกผม สงสัยทุกคนที่เธอได้ คงจะเป็นที่รักของเธอทุกคน ... ไมเคิล กระแทกใส่ร่องเสียวของแฟนผม เร็วๆ และแรงมาก มันคงจะเสร็จกับลิตาในท่านี้ ... เสียงร้อง...oh...yes...oh...yes... ของมัน กับการกระแทกใส่ร่องรักของลิตา แบบไม่ยั้ง มันคงใกล้แล้ว

...อ้าาา...ไม่ไหวอีกแล้ว...ไมเคิล...

ลิตาแฟนสาวสุดที่รักของผม ร้องครางออกมาอย่างสุดเสียว จนใกล้จะเสร็จกับมันอีกครั้ง ... ไอ้ไมเคิล เมื่อมันได้ยินแบบนั้น มันก็อัดกระแทกแก่นกายเข้าใส่ร่องรักของเธอ แบบเต็มที่ จนร่างบางๆของลิตา หน้าอกที่กลมโต กระเพื่อมไปมา และสะเทือนไปทั้งร่าง

...ไม่ไหวแล้ว...อ้าา...อ๊ะ...อ่ะ...อ้าสสสส...!!!...

ลิตาแฟนผม ตัวเกร็งกระตุกไปทั้งร่าง เธอเสร็จไปแบบสุดเสียว จนฟุบตัวลงไปนอนคว่ำบนที่นอน ทำให้แก่นกายที่ใหญ่ และยาวหลุดออกมาจากร่องเสียวของเธอ ... ไอ้ไมเคิลรีบจับตัวแฟนผมกลับมานอนหงาย แล้วตามลงไป จับแก่นกายแท่งใหญ่ ยัดใส่ร่องรักของลิตา ต่อทันที มันจับขาเธอแยกออก แล้วรัวกระแทกแก่นกายใส่ร่องเสียว ของเธอแบบไม่ยั้ง ลิตาแฟนผม เมื่อโดนมันกระแทกเข้าใส่ แรงๆแบบไม่ยั้ง เธอถึงกับร้องครางออกมาอย่างสุดเสียง แล้วดิ้นไปมาบนที่นอน ขณะที่แก่นกายของมัน ยังสาวกระแทกใส่เธอไม่หยุด

" โอววว...เยส...ลิตาจ๋า...ไอ จะแตกแล้ว...โอววว...../มันบอกเธอ

" อ้าาา...อืมมม..ลิตาก็จะเสร็จอีกค่ะ...อ้าาา...อืมมม...เสียวเหลือเกิน...ยิ่งใหญ่ยิ่งมันส์จริงๆค่ะ ไมเคิล แถมยังยาวถูกใจลิตาอีก...../เธอบอก นั้นคือคำพูดที่ออกมาจากปากเธอ

" โอววว...ไอ เสียวมากเลย แน่นสุดๆ จะแตกแล้ว...อ่าาา...../มันบอก

มันจับขาของเธอยกขึ้นมาพาดบ่า แล้วอัดกระแทกแก่นกายเข้าใส่ร่องเสียวของเธอแบบไม่ยั้ง

...ผับ ผับ ผับ ผับ...!!...

...โอ้ยยย...อ่าาาา...อืมมม...

เสียงกระแทกของมัน และเสียงครางที่สุดเสียวของลิตา ดังออกมาไม่หยุด อีกไม่ถึง 5นาที

ไอ้ไมเคิล อัดกระแทกแก่นกายแท่งใหญ่ ที่คับรูสุดๆ เข้ามาหนักๆ อีกสามสี่ครั้ง

...โอวววว...ผมแตกแล้ว...อ่าาาา...!!!...

...อ้าาา...อืมมม...อ๊ะ...อร๊ายยยย...!!!...

ลิตาแฟนสาว ของผมเสร็จไปกับแก่นกายแท่งใหญ่ของมันอีกครั้ง พร้อมกับน้ำกามของมัน ที่อัดเข้าไปเต็มร่องรักของแฟนผม แก่นกายของมันยังอัดคาไว้อย่างนั้น แบบมิดลำ น้ำของมันคงฉีดใส่ร่องรักแฟนผมไม่หยุด สองคน นอนกอดจูบกับอย่างมีความสุข เหมือนคู่รัก คู่หนึ่ง

(แล้วผมล่ะ เป็นใคร)

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
บางครั้งสิ่งที่เราเห็น ก็อาจจะไม่จริงเสมอไป

aimoddang

joek cup

sunnies

h-man

Nuum123

veget

ขอบฟ้าตัดใจเถอะ สิบปากว่าไม่เท่าหนึ่งตาเห็น นี่เห็นกับตาขนาดนี้เเล้ว ทำใจเถอะ

jaja