ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชู้รัก นักซิ่ง ตอนที่ 15 เสียวคาตา กับชายอื่นในห้อง II

เริ่มโดย fataris, พฤศจิกายน 04, 2021, 04:08:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

robertrobin

กลายเป็นว่าลิตาแค่เปลี่ยนคู่นอนบ่อยเท่านั้นเอง นึกว่าจะเลือกตัวจริงไว้สักคนนึง เสียดายจริงๆครับ

amtorff73

ลิตานี่เป็นสาวล่าแต้มชัดๆเลยนะครับ ทุกที่ได้เธอคือ "ที่รัก" หมดทุกคน โดนไมเคิลเข้าไปแบบนี้คงหุบไม่ลงแน่นอน

ส่วนขอบฟ้า ได้เห็นภาพคาตาขนาดนี้ก็ตัดใจให้เด็ดขาดไปเลยครับ หายไปเลยดีกว่านะ เพราะต่อให้ไปพูดเหตุผลที่ของเลิกต่อหน้า ผมคิดว่าลิตาคงไม่สนใจหรอกครับ เผลอๆอาจควงอีกคนแล้วเดินจากไปให้เจ็บช้ำเล่นอีก

zzzbamboozzz

hamyaiyao

ลิตาเธอต้องเป็นฮีททีเรียแน่ เอาอะไรได้ทุกวันบ่อยขนาดนี้ เรื่องนี้จะไม่บรรยายปมด้อยของลิตาและขอบฟ้าให้รู้บ้างไหมว่าทำไมทั้งสองคนเป็นแบบนี้ได้ไง

g9898

Leo the rott

Sukjai21

1819

มาเห็นขนาดนี้ แล้ว ถ้าขอบฟ้ายังทน คบต่ หรือ ทำเป็นไม่รู้ ไม่เห็นอีก  เลิกเป็น  นักซิ่งเหอะ  ไม่แนว แล้ว แพ้ ให้กัลนะกเอาอย่างลิตา 
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

pinit oatsachan

thetwo

น่าออกจากตู้ไปยืนดูตอนกำลังเสร็จให้รู้แล้วรู้รอด ยืนดูเงียบ ๆ แล้วเก็บของออกมาเลย

mrbirddum