ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 6 ] ตอนที่ 70 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 06, 2021, 12:29:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zeberrus

modena

พออ่านเวอร์นี้กับ Side story ของมิ้นบางทียังไม่เชื่อว่าคนเดียวกันเลย

acropobia899

คลายล็อคแล้วอยากไปร้านเกะบ่อยๆเลยครับท่านโทน

FC จะโดนมิ้นท์ตกทุกตอนไม่ได้นะครับ เฮือกกก พี่ก็เป็นของมิ้นไง!

ไม่รักเจ๊แล้วเหรอ  อยากเห็นหน้าเพื่อนร่วมงานเลย ว่าจะมีปฏิกิริยายังไง

ตอนนี้มีปล่อยอัลติ สองดอกเลยนะครับ

Aerials

กำลังลุ้นอยู่เลยครับ ว่าจะง้อกันยังไง น่าติดตามมากๆเลยช่วงนี้ อ่านสนุกมากๆเลยครับ

Taizen

yaguza

chatjane4234

ก็เขาเป็นห่วงท่านนั้นแหละ แต่ปากแข็ง ไม่กล้าบอก ไม่เหมือน Ver.เทพีบ้านไพร อันนั้นอยู่กันสองคน เขาก็เลยแสดงออกได้เต็มที่

"ไม่รักเจ๊แล้วหรอ" เอาแล้วไง ท่าไม้ตายเจ๊แกมาแล้ว แถมดูท่าแล้วจะโดนคอมโบชุดใหญ่ด้วย หลบหลีกให้ทันนะ

Thanee_samsung